Nếu biết tận dụng tẹt ga các tính năng, xe hạng A hay B gì cũng đưa các cụ đến mọi nơi các cụ muốn

giang83

Xe buýt
Dân thì cứ chê nhưng hãng vẫn ko chịu nghe. Âu cũng kệ

hacb307

Xe tải
“Khả năng giảm xóc của Wigo 2020 được trang bị hệ thống treo trước/sau Mc pherson/trục xoắn bán độc lập với lò xo cuộn, dầm xoắn cùng bộ lốp dày có thông số 175/65R14. Với khoảng sáng gầm cao 160 mm, xe có thể “leo lề” khá dễ dàng”. Nghe thế này biết là đi phượt ok rồi.
Hạng A thì thế là chấp nhận đc rồi, các cụ đòi cao hơn ko có đâu

Dangduan

Xe hơi
Chuyện là em vừa mới quất con xe hạng A cách đây 1 tháng, có ông hàng xóm bảo em quyết định sai lầm vì cái xe chả có gì chỉ thêm chức năng che nắng mưa so với con xe máy mà giá lại gấp mấy lần
!
Do hiện tại tài chính có hạn nên em dự định rước em vợ bé hạng A tầm dưới 400 củ để chạy. Em làm ở trong quân khu, chỗ làm cách nhà có 10km thực ra đi xe máy cũng được. Nhưng em lại hay phải trực đi đêm về hôm, thi thoảng vợ cũng muốn về ngoại, mà bên ông bà nhạc khoảng hơn trăm cây. Thế là em tặc lưỡi bảo hay lên đời xe 4 bánh, một là đi đêm đỡ sợ, hai là đưa vợ về quê cũng an toàn, ba là lúc đó nhà em có kế hoạch sinh thêm 1 bé nữa, vợ bầu bí mình đèo cũng an tâm hơn đi xe máy.
Thực ra em cay thằng cha hàng xóm lắm nên tính đi vay để quất cmn hẳn con hạng C nhỉ. Nhưng nghĩ bụng thế thì đau đầu trả nợ. Nó đã ghét, kích mình thì mua A cũng chê, mà khéo lên B, C thậm chí D nó lại bảo mình đã nghèo còn sĩ. Thôi mình cứ việc mình mình làm. Em quất một con Wigo bản số tự động nhà Toy, giá 384 triệu, lăn bánh biển biếc các thứ cũng chưa tới 4 loét. Để ông kia đỡ nói em quyết nghiên cứu rồi sắp xếp tận dụng hết mọi thứ của cái xe này. Mua mấy trăm triệu lại bảo như cái xe máy lắp thêm mái che cửa kính là thế nào?

Ngoại hình con Wigo 2020 trông cũng thể thao năng động phết đấy các cụ, nghĩ mà ưng bụng. Từ ngày có con xe đúng rõ tiện, vợ em mỗi lần về ngoại đi chợ mất nguyên ngày chất đồ về biếu, em thử hỏi có cái xe máy nào chở nổi nếu không có con Wigo ghẻ của em??? Nhà em giờ 2 đứa rồi, chắc cái xe máy kẹp 4 cho công an dí chết? Hay hai vợ chồng mỗi người 1 xe đèo 1 đứa, hay mỗi khi đi xa lại đứng bắt xe khách?

Thêm cái động cơ xăng 3NR-VE 4 xy-lanh thẳng hàng, cho công suất 87 mã lực và mô-men xoắn 108 Nm, kết hợp với hệ dẫn động cầu trước tha hồ mà đi du lịch. Ai nói xe hạng A chỉ vi vu trong phố, lâu lâu đi du lịch xa vẫn ổn nha. Nhà em mới làm chuyến đi lên Ba Vì đây.
Đây là hình ảnh em rước con vợ bé từ showroom về nhà các cụ ạ

Mua bản màu vàng ấy cụ

BMW530d

Xe tăng
Kể cả là cái hộp tôn thì mưa vẫn không phải mặc áo mưa như đi Ducati Di...a...ve . Sống cho mình chứ sống hộ hàng xóm đâu. Em vào đọc rõ dài nhưng chẳng thấy liên quan đến tiêu đề!!!!

TYFN

Xe tăng
Chuyện là em vừa mới quất con xe hạng A cách đây 1 tháng, có ông hàng xóm bảo em quyết định sai lầm vì cái xe chả có gì chỉ thêm chức năng che nắng mưa so với con xe máy mà giá lại gấp mấy lần
!
Do hiện tại tài chính có hạn nên em dự định rước em vợ bé hạng A tầm dưới 400 củ để chạy. Em làm ở trong quân khu, chỗ làm cách nhà có 10km thực ra đi xe máy cũng được. Nhưng em lại hay phải trực đi đêm về hôm, thi thoảng vợ cũng muốn về ngoại, mà bên ông bà nhạc khoảng hơn trăm cây. Thế là em tặc lưỡi bảo hay lên đời xe 4 bánh, một là đi đêm đỡ sợ, hai là đưa vợ về quê cũng an toàn, ba là lúc đó nhà em có kế hoạch sinh thêm 1 bé nữa, vợ bầu bí mình đèo cũng an tâm hơn đi xe máy.
Thực ra em cay thằng cha hàng xóm lắm nên tính đi vay để quất cmn hẳn con hạng C nhỉ. Nhưng nghĩ bụng thế thì đau đầu trả nợ. Nó đã ghét, kích mình thì mua A cũng chê, mà khéo lên B, C thậm chí D nó lại bảo mình đã nghèo còn sĩ. Thôi mình cứ việc mình mình làm. Em quất một con Wigo bản số tự động nhà Toy, giá 384 triệu, lăn bánh biển biếc các thứ cũng chưa tới 4 loét. Để ông kia đỡ nói em quyết nghiên cứu rồi sắp xếp tận dụng hết mọi thứ của cái xe này. Mua mấy trăm triệu lại bảo như cái xe máy lắp thêm mái che cửa kính là thế nào?

Ngoại hình con Wigo 2020 trông cũng thể thao năng động phết đấy các cụ, nghĩ mà ưng bụng. Từ ngày có con xe đúng rõ tiện, vợ em mỗi lần về ngoại đi chợ mất nguyên ngày chất đồ về biếu, em thử hỏi có cái xe máy nào chở nổi nếu không có con Wigo ghẻ của em??? Nhà em giờ 2 đứa rồi, chắc cái xe máy kẹp 4 cho công an dí chết? Hay hai vợ chồng mỗi người 1 xe đèo 1 đứa, hay mỗi khi đi xa lại đứng bắt xe khách?

Thêm cái động cơ xăng 3NR-VE 4 xy-lanh thẳng hàng, cho công suất 87 mã lực và mô-men xoắn 108 Nm, kết hợp với hệ dẫn động cầu trước tha hồ mà đi du lịch. Ai nói xe hạng A chỉ vi vu trong phố, lâu lâu đi du lịch xa vẫn ổn nha. Nhà em mới làm chuyến đi lên Ba Vì đây.
Đây là hình ảnh em rước con vợ bé từ showroom về nhà các cụ ạ

Mừng cụ đã cưới được vợ. Vợ mình đẹp trong mắt mình là tốt rồi. Hàng xóm có chê thì càng yên tâm ^_^

Einstein.

Xe tăng
Chào các cụ,

Nếu có chương trình bình chọn mẫu xe cổ bán chạy nhất năm 2020 có lẽ nhiều cụ sẽ bỏ phiếu ngay cho mẫu wigo (em thấy cả gần chục thớt chém về chiếc này trên Of rồi nhé). Cá nhân em đánh giá chiếc này đúng tiêu chí nồi đồng cối bê tông các cụ ạ, chả hiểu mấy ông thiết kế làm ăn kiểu gì và cũng chả hiểu ông hãng nghĩ gì khi vẫn cho ra thị trường mẫu xe này. Có mỗi cái cốt lõi lôi ra rả suốt, động cơ con wigo ko có gì để chê, cái này chấp nhận vì quả động cơ 1.2l 4 xy lanh chạy không khí ô nhiễm của thủ đô thì có gì mà hỏng. Công nghệ: Cái xe này có công nghệ gì đáng để xuống tiền nhỉ hay các dòng hạng A chỉ có thế.

Sao toyota vẫn bán mẫu này các cụ nhỉ, em thấy khó hiểu quá nhờ các cụ thử ném cho em vài cái lý do thông não hộ em phát/

Matunn

Xe tải
Vẫn có đối tượng khách hàng phù hợp. Họ chỉ cần cái xe che mưa nắng. Chẵng nhẽ bác yêu cầu ai cũng bán Roll Royce?

yuh2105

Xe tăng
Nhà người ta ít tiền thì mua xe ít tiền. Hoặc nhu cầu đến mức vậy. Em thì vẫn thấy wigo chạy nhan nhản ra, lúc đầu có thắc mắc nhưng giờ thì hết rồi.

MiTa

Xe lăn
Cụ phải kể thêm con avanza nữa mới đủ bộ thập niên xưa.

toimuondie

Xe container
Vẫn có đối tượng khách hàng phù hợp. Họ chỉ cần cái xe che mưa nắng. Chẵng nhẽ bác yêu cầu ai cũng bán Roll Royce?
Thà mua Kia buổi sáng vừa rẻ vừa đẹp vừa ngon hơn.
Không thì thêm ít tiền mua xe Fadil mãnh liệt.

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Cụ phải kể thêm con avanza nữa mới đủ bộ thập niên xưa.
cái con này em nhớ không nhầm trong ĐNA bọn phi nó lại rất chuộng, mình thì lại chuộng con expender.

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung thị trường bé tẹo thì hãng xe nó bán theo kiểu ban ơn thì đành biết thế thôi.
Con xe cả củ to còn mãi sau này mới được trang bị hệ thống ổn định thân xe mà vẫn bán đắt như tôm tươi.
Người tiêu dùng còn phải mua bia kèm lạc là đủ hiểu.

Hoàng tử PxN

Xe tải
Wigo đi phượt nhiều cụ nghe là cười. Nhưng các cụ bị ám thị cứ phượt là phải bán tải, SUV. Nhầm. Các cụ cứ đi du lịch xa Wigo hay i10, Morning cũng ok hết. Nhưng Wigo được cái bền, hao xăng ít, chả có gì để hỏng, nên cụ nào ham phiêu lưu thì cứ ngó xe nhà Toy. Chả vào viện bao giờ.

LuckyCar

Xe container
Chào các cụ,

Nếu có chương trình bình chọn mẫu xe cổ bán chạy nhất năm 2020 có lẽ nhiều cụ sẽ bỏ phiếu ngay cho mẫu wigo (em thấy cả gần chục thớt chém về chiếc này trên Of rồi nhé). Cá nhân em đánh giá chiếc này đúng tiêu chí nồi đồng cối bê tông các cụ ạ, chả hiểu mấy ông thiết kế làm ăn kiểu gì và cũng chả hiểu ông hãng nghĩ gì khi vẫn cho ra thị trường mẫu xe này. Có mỗi cái cốt lõi lôi ra rả suốt, động cơ con wigo ko có gì để chê, cái này chấp nhận vì quả động cơ 1.2l 4 xy lanh chạy không khí ô nhiễm của thủ đô thì có gì mà hỏng. Công nghệ: Cái xe này có công nghệ gì đáng để xuống tiền nhỉ hay các dòng hạng A chỉ có thế.

Sao toyota vẫn bán mẫu này các cụ nhỉ, em thấy khó hiểu quá nhờ các cụ thử ném cho em vài cái lý do thông não hộ em phát/
Thì vintage style nó mới là sang chảnh chứ.

Nói chung thị trường bé tẹo thì hãng xe nó bán theo kiểu ban ơn thì đành biết thế thôi.
Con xe cả củ to còn mãi sau này mới được trang bị hệ thống ổn định thân xe mà vẫn bán đắt như tôm tươi.
Quả bia hơi lạc rang em thấy chủ yếu do bọn đại lý nó tự làm thôi, hãng nó biết đấy nhưng khó xử lý

edc

Xe lăn
Kinh tế, sở thích, quan điểm... của người ta vậy. Thì người ta mua. Sao cứ phải dè bỉu vậy. Mỗi người 1 lựa chọn.

MiTa

Xe lăn
Con innova ra đời hơn chục năm nay vẫn dùng 1 loại động cơ cũ, lexus cũng cả chục năm động cơ ko thay đổi, kiểu dáng thay đổi xíu mà vẫn có người mua thì thay đổi làm gì cho tốn kém. Thị trường 100 trệu dan là rất lớn nhưng dân nghèo + thuế cao nên dân đành chịu.

ragonlk

Xe đạp
chúc mừng bác cưới thêm vợ bé mà vợ cả nó cũng mê, e định cuối năm nay cũng gồng síu rước em về phục vụ vợ cả với công chúa nhà e.e mệnh Mộc nên tính rước nàng màu đen không biết có xấu không chứ e thấy màu đen nó nhìn cứng cáp

xuantien_mobis

Xe lăn
Quả bia hơi lạc rang em thấy chủ yếu do bọn đại lý nó tự làm thôi, hãng nó biết đấy nhưng khó xử lý
Team điều phối người Việt Nam khả năng đã can thiệp, ko thì dealer còn lâu mới có đơn đặt hàng số lượng các model hot nhé cụ COCC (cách đây 15 năm bên em làm pp cho xe máy là đã thế rồi)

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
sao lại khó cụ, nó làm ngơ để nó được thêm tiền thì sao cụ.
chỉ thêm cái điều khoản trong hợp đồng là đủ thôi.
HONDA bán xe máy bao năm với cái khẩu hiệu thiếu chữ cuối: Tôi yêu VN đồng.