[VHGT] Nếu bác 30Y-6695 kiện, em sẵn sàng làm nhân chứng cho bác

gafquef

Xe tăng
Kiện vào mắt cụ ạ, nó sẽ bảo đây là tuyến phố văn minh đấy cụ ạ.

luxery_HNT

Xe buýt
Đúng là nhà dột từ nóc, các chú ấy chạy chọt một đống tiền để vào đó, không cố kiếm để bù vốn thì cũng khổ

beefburger

Xe tăng
Bộ film mới với tựa đề ĐƯỜNG NÀO CŨNG CHẾT mời các cụ đến xem.

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Sáng nay đi ra lấy xe em gặp cảnh này

Xe 30Y-6695 đã bị các chú Công an trật tự phường dán niêm phong, hình như đang chờ xe tải đến kéo đi, không thấy bác chủ xe đâu cả.

Vấn đề là khi em đi ngược lại hướng ngã tư Đặng Tiến Đông - Trần Quang Diệu, em không thấy biển cấm dừng hoặc cấm đỗ đâu cả, toàn bộ tuyến phố Đặng Tiến Đông từ Tây Sơn vào cũng không thấy biển cấm dừng hay cấm đỗ. Xe taxi và rất nhiều xe khác vẫn đỗ dọc theo hàng rào của gò Đống Đa.

Em hỏi người dân xung quanh, họ nói trật tự phường liên tục bắt xe đỗ tại vị trí này, và thật buồn là 9/10 người em hỏi nói xe đỗ đó bị bắt vì lấn chiếm vỉa hè, lòng đường, nếu em hỏi các chú xxx thì chắc họ cũng sẽ trả lời thế.

Với suy nghĩ của đa số người dân như thế, và nếu chủ xe xuất hiện, cãi với xxx, không biết có người dân nào đứng ra ủng hộ hay không? Rất tiếc em cũng đứng đó một lúc, nhưng không thấy bác chủ xe đâu cả, em phải đi làm nên không thể chờ, em cũng không biết sau đó xe có bị kéo đi không?

Theo em thấy bác chủ xe đỗ đó không có gì sai cả, nếu bác ấy kiện xxx em sẽ đứng ra làm chứng. Nếu bảo đó là khu vực chợ thì cũng không đúng vì không có biển báo gì cả, mà cổng chợ thì nằm ở mặt Trần Quang Diệu.

Đối diện chợ là khu thịt chó, lúc nào cũng đông và chiếm toàn bộ vỉa hè, nhưng không có chú xxx nào đứng ra dẹp cho hè thông đường thoáng.

Đây là "THÔNG TƯ" riêng của phường "tớ"????
"Cậu" lào có ý kiến-thắc mắc ghề - Mời lên "QUẬN" mà trình bày- Chấm hết!!!!!!!!!!!!!

HUNGSMUN

Xe container
Thịt chó thì hàng tháng nộp phế cho phường hàng tháng rồi, bắt nó thì lấy gì mà cho vào mồm. Bọn xxx phường là bọn ăn bẩn nhất cái xã hội này, chỉ nhăm nhe bắt dân lành, nếu làm nghiêm thì bộ mặt đường phố đã không lôm côm như bây giờ
Quá đúng. Em còn được chứng kiến nó đi bắt hoa quả rồi về chia nhau cơ; Rồi sắp có lãnh đạo đến là nó cho xe đi nhắc nhở "lãnh đạo xuống"; Gần Tết thì các anh ấy nhiệt tình lắm.

gii123

Xe hơi
Chán chế độ này rồi đấy, nhưng ngặt nỗi ta chỉ có 1 chế độ này. Hoặc là sống chung với lũ hoặc là chết!. Ý kiến gì thì mời lên phường.

blackpaint

Xe container
Chỉ có lỗi đỗ xe trước miệng cống thoát nươc thôi chứ cái rãnh ko phải cái cống cụ ạ.
Ra tòa sẽ có thêm cái định nghĩa mới nhá... cái đó không phải là cái rãnh mà là cái cống, cống cũng để thoát nước, rãnh cũng để thoát nước, nắp cống thì mai nó ra vứt cái lá cây lên bảo là miệng cống nhá ;))

Website
chocgaybanhxe.vn
Nó bảo là nó ko bắt vì dừng xe hay đỗ xe mà là để xe trái quy định của PL cụ ạ
Đặng Tiến Đông thuộc Quận Đống Đa => Là quận nội thành => Là tuyến phố văn minh cụ ạ
Hết đỡ

everest_mblack

Xe tăng
xxx dạo này làm ăn bửn quá các kụ ạh!

dongkijote

Xe điện
ĐCM thế này thì sống thế éo nào được? Sắp lại còn có luật riêng nữa :((

IZZ

Xe tăng
Hihi, nói chung là không ăn thua, các cụ chấp nhận đi, trừ khi có biến.

dung_taybien

Xe tăng
Mấy thằng Phường làm ăn bố láo lắm cụ ơi, e mới lấy cái nàhh bên phố Cát Linh, đoạn nhà e ko có biển cấm đỗ, trước cửa nhà e có cái sân to tổ bố đỗ đc 2 con xe tải 2,5T, e về mà còn phải đi đâu là e để xe ở đó, mà cái sân đấy ko phải của khu, trước nó là cái nhà, nhưng là đất trời ơi, nên bị phường phá, bây giờ mặt bằng thành cái sân, thế mà mấy thằng phường nó mò vào toàn bọn 9X vắt mũi chưa sạch, hoạch họe e, là đỗ xe ở đây là sai vì đây là sân chơi của trẻ con, bị e chửi cho một hồi, rồi e gọi thẳng cho chủ tịch phường trình bầy thì mấy thằng kia với ko giám làm gì em, nhưng lúc đi vẫn rất tỏ vẻ nghuy hiểm, còn nhắc e, làn này e nhắc nhở, lần sau a để đấy là e phạt, bố nó, từ hôm đó đến giờ, ngày nào e cũng để đấy mà có thằng bỏ mẹ nào ra phạt đâu

vietran

Xe ba gác
Thịt chó thì hàng tháng nộp phế cho phường hàng tháng rồi, bắt nó thì lấy gì mà cho vào mồm. Bọn xxx phường là bọn ăn bẩn nhất cái xã hội này, chỉ nhăm nhe bắt dân lành, nếu làm nghiêm thì bộ mặt đường phố đã không lôm côm như bây giờ
Trừ vài tuyến phố mà quan cỡ bự và các đoàn quốc tế hay đi, còn lại thì xxx toàn quyền khai thác.
Nhưng em nghxi cũng nộp khoán hoặc đấu thầu cả đấy
tỷ như: bà bán nước lần chiếm vỉa hè nộp phế 1 triệu đồng/tháng, xxx khu vực nộp lên 100 tr/tháng, trưởng xxx p nộp abc quận 500tr/t hoặc 3 tỷ/ khóa, ...cứ thế ngược mãi lên
Thế gọi là nhà dột từ nóc

ktm_anhsonauto

Xe buýt
Bọn phường ăn bẩn lắm!

30L 4588

Xe buýt
"Em hỏi người dân xung quanh, họ nói trật tự phường liên tục bắt xe đỗ tại vị trí này, và thật buồn là 9/10 người em hỏi nói xe đỗ đó bị bắt vì lấn chiếm vỉa hè, lòng đường, nếu em hỏi các chú xxx thì chắc họ cũng sẽ trả lời thế."

Các chú xxx cứ hay bịa chuyện ra nhể, có những câu từ chẳng thấy có trong luật gì cả vẫn được dùng để phạt

tomtep778409

Xe tải
Mị a chúng nó cũng niêm phong để tỏ ra nguy hiểm>>> ko biết kụ chủ xe có ra cãi ch ết cha chúng nó đi ko. Nhìn mấy thằng xxx phường ngồi cả đống ra đấy mà thấy ngứa đ ít. Bọn xxx phường của cả nước VN thì vừa ngu vừa nguy hiểm rồi**==**==**==

kenluv87

Xe hơi
Thế này thì quá lắm rồi các cụ ạ
x-(x-(x-(x-(x-(