Nên mua xe đạp loại gì?

Chào bác WALL ! bác cho hỏi các xe này khi đi trời mưa thì có chắn bùn để lắp ko ? hay chỉ đi khi trời ko mưa ?

Các bác ngắm giúp em mua được con nào trong số các con trên ko? (Thuê xe khó nhỉ, có ai cho thuê gần Trung Hòa NC không?)

Đi xe đạp là một phương thức rất hiệu quả và tối ưu cho khoảng cách ngắn và vừa phải. Xe đạp cung cấp nhiều lợi ích so với xe có động cơ , bao gồm cả tập thể dục , và thay thế cho việc sử dụng các nhiên liệu , không ô nhiễm không khí hoặc không có những tiếng ồn , làm giảm ùn tắc giao thông , bãi đậu xe dễ dàng hơn , và có khả năng cơ động . Những lợi thế nữa đó là chi phí tài chính ít hơn cho người sử dụng cũng như xã hội (không gây thiệt hại cho đường giao thông) nó làm giảm thiểu tai nạn.
Là một trong những nhà sản xuất xe đạp lớn nhất của Mỹ, Cannondale đã chứng kiến cổ phiếu của nó tăng lên nhanh chóng trong những năm qua. Phát triển với công nghệ carbon là chiến lược của hảng với sản phẩm Cannondale Super Six Hi -Mod .
Là nhà cung cấp phân phối độc quyền của Cannondale xin giới thiệu các loại xe đạp MTB Cannondale đẳng cấp giảm giá đặc biệt
Em đang nghĩ có thể bác vô tình hoặc cố ý quảng cáo cho Mr. Thịnh và Cannondale ... bác nên edit trước khi mod ra tay với bác ạ. Thanks

Chào bác WALL ! bác cho hỏi các xe này khi đi trời mưa thì có chắn bùn để lắp ko ? hay chỉ đi khi trời ko mưa ?
Xe mua về thì ko có chắn bùn ạ ... bác có thể mua thêm. Nhưng đã đạp thì bọn em ko sợ bẩn ạ :)

wall

Xe tăng
Em đang nghĩ có thể bác vô tình hoặc cố ý quảng cáo cho Mr. Thịnh và Cannondale ... bác nên edit trước khi mod ra tay với bác ạ. Thanks
He he, thế bác Thịnh nào đó sau giảm giá bán xe ca nôn cho em à :D Em copy cho nhanh các bác oánh giá nó nhanh, dạo này kẹt tiền nên cứ đắn đo suy nghĩ mãi mua con gì vì tiếc sau chán bỏ phí, bán trên OF thì bị ép giá ác lắm :D

USYD

Xe tăng
Website
nthscc.com.vn
He he, thế bác Thịnh nào đó sau giảm giá bán xe ca nôn cho em à :D Em copy cho nhanh các bác oánh giá nó nhanh, dạo này kẹt tiền nên cứ đắn đo suy nghĩ mãi mua con gì vì tiếc sau chán bỏ phí, bán trên OF thì bị ép giá ác lắm :D
Nếu bác muốn anh em tham khảo thông tin đó thì bác chỉ nên để link dẫn tới trang web chứa thông tin thôi, cụ noza cho ý kiến đúng đấy

Ở OF có nội quy về việc này bác ạ, trong box chuyên môn thì cấm quảng cáo. Nếu bác vô tình thì bác nên xóa đi ạ ... thanks bác

wall

Xe tăng
Em có quảng cáo đâu, tuy nhiên e sẽ sửa cho các bác zui :D

Jim74

Xe tăng
Em có quảng cáo đâu, tuy nhiên e sẽ sửa cho các bác zui :D
Cái cụ Bức Tường này cứ vào đây spams suốt thôi:P Mua xe đạp khẩn trương và đăng ký với cụ USYD ngay đê. CN đi Xuân Mai luônb-(

USYD

Xe tăng
Website
nthscc.com.vn

dht

Xe điện
Hôm nay tình cờ qua nhà người quen thấy chỗ này bán xe đạp fixed gear bình dân giá 1,7 triệu, có cả xe MTB nghe nói giá 2-3 triệu. Họ giới thiệu là hàng nhập khẩu 100% từ Đài Loan. Công ty Hồng Phúc, số 7 Ngõ 259 Phố Vọng. Em thấy có 1 phòng mấy người đang lắp ráp xe để giao cho đại lý.

Cụ nào muốn mua xe thử qua xem

Duonganh2004

Xe tăng
Xe MBT là xe loại gì các bác ơi?
MTB nhá bác

Tiếng Việt Là: Mâu tần bai

Tiếng Hán Nôm: Chi tiền ra

Khi gặp nhau mà chưa có xế độp thì sẽ hất hàm hỏi đểu nhau: Mi thì sao? =))

Chỉnh sửa cuối:

dht

Xe điện
Xe MBT là xe loại gì các bác ơi?
MTB = Mountain Bike = xe đạp địa hình. Thường có nhiều tầng đĩa và líp để thay đổi tỉ lệ "cánh chân đòn" đạp theo ý muốn. Xe thường có giảm xóc trước và sau, lốp to để chạy đường xấu. Giảm xóc là nguồn cảm hứng sáng tạo của các nhà thiết kế.

wall

Xe tăng
Cái cụ Bức Tường này cứ vào đây spams suốt thôi:P Mua xe đạp khẩn trương và đăng ký với cụ USYD ngay đê. CN đi Xuân Mai luônb-(

Chửa có xe, đăng ký đi bộ à bác :D Bảo bác bán rẻ cho con của bác ko bán, thôi cụ nào bán rẻ xe cho em đi....

Jim74

Xe tăng
Chửa có xe, đăng ký đi bộ à bác :D Bảo bác bán rẻ cho con của bác ko bán, thôi cụ nào bán rẻ xe cho em đi....
Em còn con mini Nhật đấy, cụ có múc không?:P

KUKKU

Xe tăng
Hôm nay tình cờ qua nhà người quen thấy chỗ này bán xe đạp fixed gear bình dân giá 1,7 triệu, có cả xe MTB nghe nói giá 2-3 triệu. Họ giới thiệu là hàng nhập khẩu 100% từ Đài Loan. Công ty Hồng Phúc, số 7 Ngõ 259 Phố Vọng. Em thấy có 1 phòng mấy người đang lắp ráp xe để giao cho đại lý.

Cụ nào muốn mua xe thử qua xem

khú khú, e đang ngâm cứu fixedgear, vốt cụ roài nhá :P