Nên mua vincity hay ecopark ạ?

Attoney

Xe tải
Liệu giá vincity có xuống được như giá eco bây giờ không các bác.
Giá chỉ có lên và lên chứ không có xuống cụ nhé, các ngân hàng đứng đằng sau nên không sợ đói vốn do vậy chủ đầu tư sẽ không bao giờ nhượng bộ hạ giá đâu. Chỉ khi nào ngân hàng ngừng bơm tiền thì giá mới tụt.

Amigo

Xe buýt
Giá chỉ có lên và lên chứ không có xuống cụ nhé, các ngân hàng đứng đằng sau nên không sợ đói vốn do vậy chủ đầu tư sẽ không bao giờ nhượng bộ hạ giá đâu. Chỉ khi nào ngân hàng ngừng bơm tiền thì giá mới tụt.
Từ các dự án Times - Royal- Metropolis - GreenBay... đều không có chuyện giá xuống, kể cả đợt bên Roy năm 2014, chủ nhà bán cắt lỗ hàng loạt thì cũng có phương án thu hồi lại toàn bộ quỹ căn đó và bán lại, không để giá xuống.

Attoney

Xe tải
Từ các dự án Times - Royal- Metropolis - GreenBay... đều không có chuyện giá xuống, kể cả đợt bên Roy năm 2014, chủ nhà bán cắt lỗ hàng loạt thì cũng có phương án thu hồi lại toàn bộ quỹ căn đó và bán lại, không để giá xuống.
Bảo vệ giá bất động sản của chủ đầu tư như bảo vệ giá cổ phiếu cụ nhỉ.

tung1311 .

Xe container
Số lượng ít thì chơi thế đc làm màu thôi, chứ h cả mấy chục nghìn căn như Vincity thì anh Vượng anh ý tiền núi, cụ chém vớ vẩn. Anh ý làm đc thế thì anh ý cần quái gì phải bán giá 3x, cứ ôm tât rồi bán 4x chơi :D

sirius6688

Xe điện
Vào thớt mà toàn sales này là đã ko ăn thua rồi, mặc dù đang quan tâm thật

Amigo

Xe buýt
Bảo vệ giá bất động sản của chủ đầu tư như bảo vệ giá cổ phiếu cụ nhỉ.
Hehe, đấy là phương án em được chứng kiến vào năm 2014, còn 5 năm sau, thời đại 4.0 chắc nó cũng phải khác :3

Amigo

Xe buýt
Vào thớt mà toàn sales này là đã ko ăn thua rồi, mặc dù đang quan tâm thật
Thớt nào cũng có sale mà cụ, cụ cần thông tin thì đương nhiên nguồn thông tin chính là từ sale rồi, thêm các nguồn khác nữa thì càng hiểu hơn về sản phẩm thôi, quyết định sau cùng vẫn là ở cụ :D

Mrphamvn

Xe tăng
Mấy ống sale hót với dọa tăng giá kinh nhỉ. Dự án của Vin tăng giá tiền thì tăng triết khấu và quà tặng
Tổng lại giá vẫn bằng nhau cả ;))

Vin city mà bán thành công với giá ban đầu đã là một kì tích rồi. Chứng tỏ các bạn sale rất giỏi :))

laixeviet

Xe tải
Một thực tế mà người dùng nhất là ng đã mua dự án của Vin là mua càng về sau càng rẻ + xây dựng thiết kế và nội thất của Vin rất kém. Nếu cụ nào đã xem nhà của Lancaster, Masteri, Novaland, Ecopark kể cả Sun thì sẽ thấy Vin chán ntn. Vin có một cái giỏi em p công nhận là có đội sales nhiều, bịt thông tin xấu rất tốt và dịch vụ ổn ( nhg đg dần có vđ rồi)

Son.Hoang

Xe tăng
Một thực tế mà người dùng nhất là ng đã mua dự án của Vin là mua càng về sau càng rẻ + xây dựng thiết kế và nội thất của Vin rất kém. Nếu cụ nào đã xem nhà của Lancaster, Masteri, Novaland, Ecopark kể cả Sun thì sẽ thấy Vin chán ntn. Vin có một cái giỏi em p công nhận là có đội sales nhiều, bịt thông tin xấu rất tốt và dịch vụ ổn ( nhg đg dần có vđ rồi)
Công nhận cụ là người am hiểu. Nếu dân xứ Anamit này được như cụ thì Vin chắc toi sớm.

Future2135

Xe tải
Ko biết chắc chắn giá của vin gia lâm có giảm ko hay giữ dc nhưng vc vin gia lâm ra hàng đã làm giá của eco bị hãm đà tăng:)

luonmayman

Xe tải
Cá nhân em vẫn thích môi trường sinh thái bên eco hơn.

a đi đất

Xe đạp
Em ở thằng Sun Ancora chán đ thể chịu đc đây, họp lên họp xuống mấy lần rồi, đang muốn bán.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Em ở thằng Sun Ancora chán đ thể chịu đc đây, họp lên họp xuống mấy lần rồi, đang muốn bán.
Vừa nhận nhà đã chán rồi à cụ? Có vấn đề gì cụ chia sẻ cho bọn e mở mang tý đc k ạ.

TsarPutin

Xe tăng
em cũng ở Vinhomes cũng khuyên cụ nếu có đk mua nhà Vin đi ạ
Vin nó là cả hệ sinh thái tốt chứ k phải mỗi bên trong nhà tốt, điều mà e chưa thấy chủ đầu tư nào làm dc đẹp từ ngoài nhà vào đến trong phòng
muốn cho thuê hay bán thì cũng dễ, và khá giữ giá nhà

Yeuphunu

Xe điện
Bọn sale cho Vin thì nó chẳng dựa vào cái sổ HK để lòe, nhưng giờ ai còn khoe hộ khẩu thì cũng dc xếp vào dạng cổ hủ rồi.
Bây giờ dân thành thị gốc còn lên miền núi sống kìa. Giờ là thời kỳ của thế giới phẳng, a ở đâu mà anh thấy happy, chất lượng cs tốt hơn, thấy mình có ích hơn. Và quan trọng hơn là trong cs thấy thoải mái là dc rồi. Đưa cái HK ra khoe giờ chắc chỉ dọa dc ma thôi. Kaka
Đó là cụ nói theo lý thuyết thôi.
HN đi tỉnh sống là những người khá giá, nhiều tuổi hoặc những người nghèo đi lập nghiệp.
Nói như một cụ ở trên cứ có con cái học hành, người nhà đau ốm đi khám chữa bệnh mới thấy nó khác nhau.