Nên mua SH 2015 smartkey hay là bản 2014 chìa khóa cơ

poorme09

Xe đạp
Cái chính là các cụ luôn để mắt tới xe mình , còn khóa cơ hay smk thì cũng tan nát nếu để xe mà không ngó . Cái nguy hiểm nhất vs smk đó là một khi bị phá thì chỉ có chết hàng loạt , trộm xe thịt xe trong vòn 1 nốt nhạc mà trộm thì nó sẽ ung dung hơn vì thao tác trộm nó không còn lén lút dễ bị dân tình phát hiện mà chỉ việc ung dung nhảy lên xe , vặt núm và đi like an owner . Các cụ phải hiểu là trộm luôn cố gắng lớn nhanh theo kịp với công nghệ. Chìa từ như piaggio ai cũng khen mà em thấy Vespa vs Liberty vẫn bị nhảy như thường nếu quanh ấy ko có em Honda nào để thịt .
Đâu vespa vs Li bị nhảy ở đâu cụ cho cái nguồn dẫn tin cậy cái. Chỉ có mấy đời nhập đầu chưa trang bị khoá từ ms bị thôi nhé. Còn khi có khoá từ chưa xe nào bị phá khoá mà nổ máy đi được nhé. Chỉ coa dắt thôi

Asmye

Xe tải
Đâu vespa vs Li bị nhảy ở đâu cụ cho cái nguồn dẫn tin cậy cái. Chỉ có mấy đời nhập đầu chưa trang bị khoá từ ms bị thôi nhé. Còn khi có khoá từ chưa xe nào bị phá khoá mà nổ máy đi được nhé. Chỉ coa dắt thôi
http://video.vnexpress.net/camera-ban-doc/vespa-bi-mat-trom-trong-30-giay-3040304.html
em mời cụ thẩm .đây là con ko phải đời nhập khẩu mà là đời sau , thế hệ đã có khóa code. Ngày giờ mất trên camera ấy . cụ định ngụy biện là vespa dòng có dòng ko có khóa code thì cụ hãy đặt mình vào vị trí thằng ăn trộm. Nếu vespa nó khó nhằn thì với nó xe có khóa code hay ko khóa code nó sẽ bỏ xơi cả dòng vespa luôn chứ đừng nói là nó có thời gian để phân biệt cái ko khóa code để bẻ. Tự tin phá khóa như thế thì đủ hiểu mấy con vespa nó chả là cái đinh gì rồi cụ nhé

poorme09

Xe đạp
http://video.vnexpress.net/camera-ban-doc/vespa-bi-mat-trom-trong-30-giay-3040304.html
em mời cụ thẩm .đây là con ko phải đời nhập khẩu mà là đời sau , thế hệ đã có khóa code. Ngày giờ mất trên camera ấy . cụ định ngụy biện là vespa dòng có dòng ko có khóa code thì cụ hãy đặt mình vào vị trí thằng ăn trộm. Nếu vespa nó khó nhằn thì với nó xe có khóa code hay ko khóa code nó sẽ bỏ xơi cả dòng vespa luôn chứ đừng nói là nó có thời gian để phân biệt cái ko khóa code để bẻ. Tự tin phá khóa như thế thì đủ hiểu mấy con vespa nó chả là cái đinh gì rồi cụ nhé
Cụ đã đi vespa bao giờ chưa? Cụ tìm hiểu kỹ hơn về vespa rồi nói nhé. Trộm nó cũng thông minh để nhìn ra nếu còn đèn code thì nó ko nổ máy đc đấy cụ ạ. Xe mất khoá mà mất luôn cả chìa gốc ko đi chép lại đc với tiếc tiền ko thay bộ khoá từ mới, mà thay bộ khoá thường thì mất đèn code, lúc ấy thì trộm cứ vô tư đi nhé. Nhìn trên camera thế kia cụ lấy cơ sở ở đâu để bảo nó là đời sau và còn đèn code??? E đặt mình vào vị trí của trộm thì Nhìn đèn code là biết cụ nhé. Còn đèn code là còn ko nổ máy đc nếu ko đúng chìa, ok?

Asmye

Xe tải
Thôi em lạy cụ . Cụ cứ tin theo tín ngưỡng của cụ. Em thì vẫn tin theo tín ngưỡng của em . Cụ đừng phân biệt tôn giáo là được :))

poorme09

Xe đạp
Thôi em lạy cụ . Cụ cứ tin theo tín ngưỡng của cụ. Em thì vẫn tin theo tín ngưỡng của em . Cụ đừng phân biệt tôn giáo là được :))
E chả phân biệt tôn giáo gì cả. Nhưng đã nói thì phải nói đúng. Vespa nó làm đc tốt thì phải ghi nhận, chứ đừng phủi cái tốt của nó mà đánh đồng vs hãng khác. Nhà e có cả vespa cả SH nên e biết. Cụ đừng nói thế mất quan điểm. Mình phải biết rõ về cái gì đấy hãy nói nhé. Ko thì thôi. Còn nói như cụ thế là bảo thủ đấy cụ ạ!