Nên mua M6 2003 hay 2004

skywalker

Xe tải
Cụ nói thế nào ấy chứ, em có thấy cái nào đâu? ai bán cụ chỉ em phát, em cũng thích xem lắm
Cụ chịu khó mò mẫm trên mạng ấy, thiếu gì, chỉ sợ không có thời gian xem thôi. Chúc cụ mau tìm được 1 em ưng ý.

litono

Xe máy
Em ở TPHCM, săn trên mạng và báo gần nủa năm mới xem được có 4 chiếc M6 trong đó em đã chọn được 1 em ngon lành cành đào, hê hê\:D/

macbook

Đi bộ
Mời cụ mua xe gia nhập bang hội Mát xa sẽ được trợ giúp miễn phí ợ, bí kíp ko giải thích ở đây được ợ, sau khi điều chỉnh Gấu lái ngon kích thước xe như Camry thôi, bon hãng nó chỉnh cho chân khoai Tây còn mình chân rau muống nên chỉnh tí là OK ngay ( đúng nếu bộ côn của bác h/ động bình thường) :69::69:

Tìm mua xe M6 bây giờ hơi bị khó và kỳ công chọn xe, laọi xe nào rao bán nhiều quá thì các cụ ko nên mua, lý do các cụ tự hiểu đc :69:
Bác nghienOTO ơi, bữa nào đi off cho em đi cùng với, em cũng là thành viên Mát xa mà ko biết liên lạc với anh em thế nào để có số giây thép, em có vợ 2 M6 chân tay cũng nặng quá có gì bác giúp em nhé. Số giây thép của em 0906 068 086 các bác thương em cho em xin 1 tin nhắn tên và nick để em lưu vào. em ở HN nhé. Khoản (b) em hơi kém, còn khoản ~o) em tạm được, hy vọng em có cơ hội giao lưu với các bác.

Macbook