Nên mua Lac hay Altis cũ các bác nhỉ

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
#350tr mua tốt thì được con Altis trên 5 năm tuổi, mua con lac mới kính cong mà đi cho sướng, chả bít pác thế nào chứ nhà em ko chơi đồ hàng hiệu luộc lại he he he:)):)):)):)):))

hiep.economic

Xe buýt
Altis đi cho lành bác ah ...nói thật là còn ít hỏng vặt hơn lac mới..độ bền còn hơn ý là đằng khác.(vì xe nhật mà)..bác mua lac mới mà tay lái của bác cũng mới..rùi Lác cua bác cũng cũ và xấu nhanh thui mà .:))

KAT

Xe tăng
Nhìn Lac thanh niên hơn :6: Dưng mà cụ kỹ tính thì làm con An lờ tịt.

Tuấn Đạt

Xe tải
Cố tìm con Altis mà đi bác ơi, nó lành hơn lac nhiều, đẳng cấp hơn, nếu muốn mới tìm con biển ngoại tỉnh về đổi biển:21::21:

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Tìm xe cũ thì sẽ mất rất nhiều thời gian , chúc cụ chủ thớt nhanh có vợ hai . Sao cụ không nghĩ đến em Lancer gala nhỉ , cũng chỉ trong tầm 350 quả trở lại một em ngon thôi .

hieutq

Xe hơi
Tình hình bác chủ thớt khó nhỉ, em thấy 50% người tư vấn Lac, 50% tư vấn altis.
Em cũng như bác mới có bằng và đang đinh kiếm 1 chú. Làm chú altis mới thì phải cố quá, mua lại thì kô yên tâm, mới cả mấy cái khoản sang tên chuyển chủ, rồi sau này chán bán lại lại lằng nhằng.
Thôi thì lần đầu kiếm xe và mới có bằng thì có làm 1 chú mới cho chắc ăn, Vidamco nó cũng đang KM. Sang tuần em cũng múc 1 em Lac để tránh mưa tránh gió bác ợ

series3

Xe tăng
Vấn đề là kiếm Altis cũ không dễ đâu bác ạ, theo em bác cứ làm con LAC mới cho nhanh, bác mới lái thì em nói thật xe nào cũng thấy sướng như nhau hết, LAC thì cũng khẳng định được bản thân em nó rồi, không đến nỗi ba ngày năm tật đâu mà bác lo trong khi mua Altis cũ nếu không khéo chọn thì tỉ lệ rủi ro cũng cao đấy bác ạ, chúc bác mau có xe (b)

thonau

Xe đạp
lac đi bác ơi em đang thiếu tiền bán con lac chạy lươt nè bác mua giúp em với xem em còn như mới chất lương bác ko phải lo.anh em giúp nhau mua hộ em na 0913049769
Con Lac của bác màu gì đấy. Bác cho em xin ít ảnh nhé. Mới chạy lướt sao bác lại bán vậy. Hay em này ngốn xăng quá đấy bác.

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ chủ thớt qua xem này, lẹ lên: http://otofun.com/showthread.php?t=47455

@xidau: hehe, thời đại công nghệ thông tin, chỉ sợ hết pin hoặc mất sóng thôi... (b)(b) Nhưng mà yên tâm, em đã hứa với nó là em ko nói chuyện cụ... Í, xém nữa...:))

Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis!!!!

Chỉnh sửa cuối:

Nokia E90

Xe máy
mới biết lái các cụ ý chủ yếu để ý máy móc không hỏng thôi...lái quen 1 năm sau mới bắt đàu để ý đến vỏ mỏng hay ko mỏng...làm con mới cho lành(c)
Bác nhầm! Em mới biết lái một ngày nhưng đã thấy vỏ mòng hay không là quan trọng!

thonau

Xe đạp

@xidau: hehe, thời đại công nghệ thông tin, chỉ sợ hết pin hoặc mất sóng thôi... (b)(b) Nhưng mà yên tâm, em đã hứa với nó là em ko nói chuyện cụ... Í, xém nữa...:))

Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis Altis!!!!
Con này em thấy ngon quá. Cám ơn bác Doanvien nhiều. Nhưng em ở Hà Nội, em này lại ở trong Sài gòn, không biết có phức tạp không nhỉ.

Em thấy Altis ít cụ đi màu trắng, chẳng hiểu sao nhỉ, em thấy màu trắng cũng đẹp. Các bác cho em ý kiến về em Altis này nhé. Em cũng hơi mê rồi đấy.

chungfx

Xe đạp
nếu tìm đuợc con altis nào mà một chủ (chủ phải cẩn thận )thì ngon hơn lac còn khong cụ cứ xe mới cụ phang cho em

dat_vuong

Xe đạp

Em search thử từ khoá 0982.493.459 thì chỉ có 1 kết quả đó chính là trang này
Em lại thử searh thử từ khoá: 0982493459 thì kết quả ra được khoảng 3 trang đầy ắp thông tin và thật ngạc nhiên được biết bác a'y tên Lộc và có rất nhiều chủng loại xe gia đình chính chủ cần bán và cho thuê. Em kính nể bác a'y đúng là dân chơi xe sành điệu nhất OF.

fineline

Xe tải
He he thôi bác cứ làm con mới cho nó lành , mình không phải là thợ mua xe cũ cứ như đánh bạc ây

NgocLan_TH

Xe hơi
Em thấy vỏ xe hơi laọi nào thì cũng có tiêu chuẩn cả mà cả thế giới này xe hơi thông dụng đều xản xuất từ thép 0.8mm hoặc 1mm, vậy thì làm giề có sự phân biệt vỏ xe ở đây. có chăng là sự khác biệt về lớp cách âm, lớp đệm, gầm, doăng cao su, nhựa, nỉ hoặc da lót và các phụ kiện đi kèm gắn trên vỏ xe...:6:
Em thấy đi Lac mới thích hơn, bởi nếu mua Altis với 350Tr thì khó lắm, có mua đc cũng là xe "nát" rồi!! mà Altis cũ ngày xưa xs trang thiết bị có cái chóa gì đâu:)):))
Mua lac mới đi 5 năm vẫn ngon chả phải hỏng hóc gì đâu:)):)):))

nguyenanhson

Xe buýt
Chơi Lac Mới Sướng hơn

hung cuong

Xe tải
Lac đi bác !

Chào các bác. Em là thành viên mới muốn hỏi ý kiến các bác một chút. Em có khoảng 350tr, mới có bằng lái và đang dự định mua xe lần đầu. Theo ý các bác thì mua một con Lac 1.6 mới hay mua một con Altis cũ nhỉ.

Thú thực nếu tìm được con Altis cũ thì cũng khoái vì đi xe của Toyota có vẻ bền hơn, ít tốn xăng, cũng oai hơn :21:. Đi con Lac mà bằng đấy tiền thì lại mua được con mới, em nghe mấy đứa bạn em nói mua xe mới đi vẫn khoái hơn.

Em dùng xe đi làm và giao dịch nên cũng cần hình thức một chút. Rất mong các bác trong OFF góp ý nhiệt tình và thấy ý kiến của các bác rất bổ ích.
Xe này mới giảm $800/1 xe đấy bác ợ

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Bác chủ thớt cưới được vợ hai chưa , cho anh em xem mẹt xem thế nào :41:

giakhoa

Xe buýt
Website
www.dantri.com.vn
Em thì khuyên bác nên cố lên tí làm em Mazda 6 giống em cho lành. Trước em cũng chạy Altis, đổi sang Maz6 thấy sướng vượt bậc. Maz6 ngon lành bi giờ tầm 400 triệu là mua được rồi!