Đánh giá Nên mua Ford Ranger loại nào

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho em hỏi, em thích dòng Ford Ranger nhưng nhu cầu đi lại thì không nhiều, cũng không dùng để chở hàng nhiều. Xe đi lại chủ yếu phục vụ cho gia đình thì đi loại nào của Ford Ranger là hợp lý nhỉ? Em thấy con XLS 4.2 MT có vẻ hợp lý và hợp túi tiền, không biết ý các cụ thế nào?
Nên mua AT, ở HP đi phố giờ tan tầm vẫn tắc như thường, còn tắc nhiều nữa là khác.
Nói chung là đã ở thành phố kiểu SG, HN, HP, ĐN thì 100% nên mua xe AT, đừng nghe người ta nói MT tiết kiệm các kiểu mà mua MT về rồi lại hối cụ ạ.

Các cụ cho em hỏi, em thích dòng Ford Ranger nhưng nhu cầu đi lại thì không nhiều, cũng không dùng để chở hàng nhiều. Xe đi lại chủ yếu phục vụ cho gia đình thì đi loại nào của Ford Ranger là hợp lý nhỉ? Em thấy con XLS 4.2 MT có vẻ hợp lý và hợp túi tiền, không biết ý các cụ thế nào?
bản số sàn MT về option thì tương tự như bản số tự động AT thôi bác ah.bác có điều kiện thì lên lấy bản số tự động
có gì bác alo em

nguoilangson

Xe tải
Như cụ nói thì cụ chủ yếu lăn tăn giữa XLS MT và XLS AT (có điều kiện mua hẳn Wildtrak thì em khỏi bàn vì nó hơn hẳn).
Nếu mục đích đi lại bình thường và đi trong phố cụ cứ mua bản AT mà đi cho tiện, bản thân cá nhân em đã từng ôm 1 con Everest MT (kích thước same same Ranger) và sau đó em bán đi mua Ranger XLS AT.
Số tự động cho mình độ chính xác hơn (theo cá nhân em) khi lái, em đi trong Hà Nội thấy cũng đơn giản chứ không quá khó khăn đâu.
Cụ cần thêm thông tin hay gì cứ alo em: 0904 677 022.
Giờ em đang làm sâu Ford rồi cụ nhé :D

hai_1401

Xe đạp
Có cụ nào cho em xin bg tốt nhất cho Ford Ranger 4.2 AT thì inbox em nhé

Shopnhat9999

Xe tải
Ko nên đi số sàn nhé cụ. Trước e đi số sàn 2 năm, chuyển sang số tự động mới thấy mình được hưởng thụ khi lái xe, sướng cả thằng người. Cụ nên mua wildtrak, bản 3.2 thì ngon, ko thì 2.2, cụ lưu ý đi 3.2 phê hơn 2.2 rất nhiều nhé, nếu ko cố được cụ mua xe lướt, em khuyên thật và cụ nghe e sẽ ko hối hận đâu

hai_1401

Xe đạp
Ko nên đi số sàn nhé cụ. Trước e đi số sàn 2 năm, chuyển sang số tự động mới thấy mình được hưởng thụ khi lái xe, sướng cả thằng người. Cụ nên mua wildtrak, bản 3.2 thì ngon, ko thì 2.2, cụ lưu ý đi 3.2 phê hơn 2.2 rất nhiều nhé, nếu ko cố được cụ mua xe lướt, em khuyên thật và cụ nghe e sẽ ko hối hận đâu
Biết là WT thì ngon rồi, mỗi tội xiền có hạn cụ ạ, nghèo nó khổ vậy đấy cụ ạ hihi

Biết là WT thì ngon rồi, mỗi tội xiền có hạn cụ ạ, nghèo nó khổ vậy đấy cụ ạ hihi
cụ làm em 1 cầu số tự động mà đi cũng được cụ ạ, cố lên đc wt là tốt nhất :D:D

Phú Hoàng

Xe điện
Ranger có 6 bản tất cả, nếu với nhu cầu đi của cụ thì bản XLS MT là hợp lý, nếu cụ thích chạy AT thì có thể cân nhắc thêm bản XLS AT cũng cùng động cơ công suất và đang bán rất chạy :)

KimJongLuan

Xe hơi
Cứ 4x4 mt mà múc cụ ạ :)