nên mua bmw 320i, mercedes C250, hay sonata 2013

Das.Auto

Xe đạp
bác có thể ngắm thêm em Volkswagen CC 2013 giá 1.531.000.000 vnd thì còn được, xe đẹp giá tốt, ai lại so với Sonata.
Bác tham khảo thêm hình ảnh ở Web: WWW.DasAuto.com.vn

hieu.VW

Xe hơi
Em đang dự kiến trong tháng ngâu này làm 1 con xe 4 chỗ sedan tầm 1-1,5 tỷ.
Em đang phân vân giữa 3 con bmw 320i, merc C250 (tầm 1 tỉ tư) và sonata (tầm 1 tỉ).
Bmw với merc thì đẳng cấp rồi, nhưng sonata nhìn cũng đc mà tiện nghi thì nhiều hơn (chả thiếu cái gì). Em đã xem con sonata với bmw tại salon, merc thì chưa có time đi xem trực tiếp.
Hiện đang chưa biết chọn e nào trong 3 em này, các bác nào đi rồi tư vấn cho em với
Bác có thể tham khảo thêm Volkswagen CC 2013 bên em, form dáng đẹp mà lạ,giá cũng hợp lí lắm

E cũng đang lăn tăn như cụ chủ nhưng e kết Mec hơn mỗi tội mua E Class thì to tiền quá. Hik chúc cụ chủ sơm có vợ 2!

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
E cũng đang lăn tăn như cụ chủ nhưng e kết Mec hơn mỗi tội mua E Class thì to tiền quá. Hik chúc cụ chủ sơm có vợ 2!
Theo em thì cố 1 chút lên E chứ cụ lấy C xong lại cứ lăn tăn E rồi đổi lên E còn thấy khó chịu hơn.
Mỗi phân khúc có 1 cái hay khác nhau mà cụ

Theo em thì cố 1 chút lên E chứ cụ lấy C xong lại cứ lăn tăn E rồi đổi lên E còn thấy khó chịu hơn.
Mỗi phân khúc có 1 cái hay khác nhau mà cụ
E nhận được mail của cụ rồi thank cụ nhiều nhé để e cân nhắc cần e ới cụ nhé. Bên cụ có dịch vụ lo đầy đủ thủ tục đăng ký đúng không? Có gì khi nào quyết e sẽ ới cụ. Hik đang máu rồi.

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
E nhận được mail của cụ rồi thank cụ nhiều nhé để e cân nhắc cần e ới cụ nhé. Bên cụ có dịch vụ lo đầy đủ thủ tục đăng ký đúng không? Có gì khi nào quyết e sẽ ới cụ. Hik đang máu rồi.
Các thủ tục khi nào cụ mua xe thì bên bán xe sẽ hỗ trợ cụ.
Khi nào quyết cụ ới em thì em cũng có giúp được gì đâu. Em ở tận HN cơ mà
Khi nào cụ rảnh thì em mời cụ cafe thôi ak.

crocodile

Xe buýt
Choén Bim 328 lướt đê cụ ơi, có 1,5 tỷ cơ mà??

Các thủ tục khi nào cụ mua xe thì bên bán xe sẽ hỗ trợ cụ.
Khi nào quyết cụ ới em thì em cũng có giúp được gì đâu. Em ở tận HN cơ mà
Khi nào cụ rảnh thì em mời cụ cafe thôi ak.
E nói cụ Quân rồi mà e hơi đặc biệt chút là hộ khẩu của e ở HN mà còn HCM là nơi công tác (Nói cách khác xếp e bắt e đi công tác chui không khai báo. ehehe) Nên giờ e muốn mua xe thì e phải mua ơ HN đứng tên e đăng ký còn ở HCM e làm gì có hộ khẩu đâu mà đăng ký hả cụ. E cũng đang nhẩn nha tìm nếu được thì có thế cuối năm sẽ hốt. Cám ơn cụ trước nhé!

UFA

Xe điện
cố đi cụ e qua showroom ko dám ngắm E lâu đấy cụ ah, sợ về ko ngủ nổi,đăng nào cũng thế thôi cụ khuyên e , giờ e khuyên cụ vậy:D, múc luôn E đi ah

cố đi cụ e qua showroom ko dám ngắm E lâu đấy cụ ah, sợ về ko ngủ nổi,đăng nào cũng thế thôi cụ khuyên e , giờ e khuyên cụ vậy:D, múc luôn E đi ah
Hik đúng là con người nhỉ đầu tiên e chỉ định làm e Cam cho nó lành giờ nghe các cụ nói thế bao nhiêu dự định biến hết chỉ chăm chăm nhìn con Mec E. Chả lẽ e lại đua với cụ. Hehe. E lam e E Class rồi có khi cụ máu lại làm e ML cũng nên. hehe. mọi thứ là vô chừng cụ chủ nhỉ. Để đó e cân đo tiếp vậy. HIK

Toandiamond

Xe đạp
Chúc mừng cụ chủ nhé. C300 AMG là nhất rồi, một sự lựa chọn sáng suốt. Đọc cứ hồi hộp mãi sợ cụ múc sonata thì toy cơm.

hangocdung

Xe hơi
chuẩn. chúc mừng cụ với em C300

thanks bác, e đi đc vài hôm hiện thấy rất hài lòng
Cụ đi C300 AMG thấy thế nào e hỏi là cảm nhận thế nào có thấy nó nhỏ không ạ e thấy nhiều người bảo xe hơi bé nếu đi thì người lái ok còn lại hành khách thì hơi chặt va khong thoai mái tý nào. Cụ cho e cảm tưởng để e còn quyết định cứ lấn cấn mãi cái vụ lấy C hay E cũ ma mãi không xong nhức hết cả đầu. Thank cụ nhiều!

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ đi C300 AMG thấy thế nào e hỏi là cảm nhận thế nào có thấy nó nhỏ không ạ e thấy nhiều người bảo xe hơi bé nếu đi thì người lái ok còn lại hành khách thì hơi chặt va khong thoai mái tý nào. Cụ cho e cảm tưởng để e còn quyết định cứ lấn cấn mãi cái vụ lấy C hay E cũ ma mãi không xong nhức hết cả đầu. Thank cụ nhiều!
Cụ cần lái thử xe thì em sẽ mời cụ lái thử để cảm nhận nhé. Rộng hay hẹp thì xe có kích cỡ sẵn rồi. Quan trọng là mình béo hay gầy thôi...

Cụ cần lái thử xe thì em sẽ mời cụ lái thử để cảm nhận nhé. Rộng hay hẹp thì xe có kích cỡ sẵn rồi. Quan trọng là mình béo hay gầy thôi...
Cụ Quân tái xuất rồi hả? E thì chưa có điều kiện lái thử đang bận túi bụi công việc. Nhà e thì mới chỉ có 1 vợ 1 con nhỏ nhà cũng toàn người thấp bé mỗi e cao 1m7 nặng 70kg thôi cụ ạ. E ngồi ghế lái chắc không vấn đề gì nhưng quan trọng là sau về đi có thêm 2 bố mẹ nữa mà băng sau ngồi 3 người lớn (Không ai to cao cả) thì có chặt lắm không cụ e nghĩ chắc không vấn đề gì. Để sang tháng e rảnh công việc e qua lái thử xe rồi quyết định sau vậy. Hik