Nên chọn SH150 VN hay SH150i nhập cũ?

hngoc9393

[Tịch thu bằng lái]
Chỗ em huyện Đông ANh-Hà Nội ...Em nói thiệt chỗ em đếm ra có vài cái SH việt ...Còn SH nhập chi chít...Đếm không xuể..Còn sang bên nội thành thì gần như em hiếm thấy SH Việt.(Gần như là không có) .Em không nói điêu...
Ban đầu em cũng phân vân nhiều định mua giữa Sh nhập và Việt Nam...Nhưng cứ nhắc tới Mua SH việt Nam là tụi bạn nó cười nhạo báng và mấy ông anh cũng vậy...
Thế là quyết tâm xin ba má mua nhập
Chỗ bác là chỗ nào, ở đâu mà kinh thế ạ, đi SH VN là bị khinh cơ ạ, ở đấy người Việt Nam thì thế nào ạ, vẫn sống bình thường chứ hay toàn người tây ạ.
Thằng đầu chó BoyHn

Chỉnh sửa cuối:

Chã Nhỏ

Xe điện
Nếu 135tr mua lại SH nhập thì cũng gần như là mới ! vì SH tầm tiền đó long lanh chán ! Khuyên bác mua nhập. nhưng phải nguồn gốc xe rõ ràng bác nhá ! chúc bác rước đc xe ngon về nhà ! :)

Chỉnh sửa cuối:

thaomio

Xe tải
làm con nhập đi cho sương

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Chỗ em huyện Đông ANh-Hà Nội ...Em nói thiệt chỗ em đếm ra có vài cái SH việt ...Còn SH nhập chi chít...Đếm không xuể..Còn sang bên nội thành thì gần như em hiếm thấy SH Việt.(Gần như là không có) .Em không nói điêu...
Ban đầu em cũng phân vân nhiều định mua giữa Sh nhập và Việt Nam...Nhưng cứ nhắc tới Mua SH việt Nam là tụi bạn nó cười nhạo báng và mấy ông anh cũng vậy...

Thế hả Cụ, em sống ở nội thành Hà Nội từ năm 46 tới giờ cũng chưa thấy có chuyện phân biệt nặng nề đến vậy. SH nhập hay Việt thì cũng còn phải tùy điều kiện, cụ chạy sh nhập thế là tốt rồi.

Hầu như Mồng 6 tết năm nào em cũng qua Cổ Loa vì có gia đình ông Anh bên đó, năm rồi cũng vậy. ĐA cũng phát triển nhiều, ngày càng đẹp nhưng chuyện của cụ làm em phân vân quá.

_Black_Jack_

Xe buýt
Thế hả Cụ, em sống ở nội thành Hà Nội từ năm 46 tới giờ cũng chưa thấy có chuyện phân biệt nặng nề đến vậy. SH nhập hay Việt thì cũng còn phải tùy điều kiện, cụ chạy sh nhập thế là tốt rồi.

Hầu như Mồng 6 tết năm nào em cũng qua Cổ Loa vì có gia đình ông Anh bên đó, năm rồi cũng vậy. ĐA cũng phát triển nhiều, ngày càng đẹp nhưng chuyện của cụ làm em phân vân quá.
em dân Đông Anh và đang chạy SH Việt Nam đây cụ à,chả thấy ai chê bai ji cả.và cũng là lần đầu tiên nghe thấy việc dân Đông Anh nhà em cười nhạo báng việc đi SH Việt.:))

xe bò đuôi

Xe hơi
sh việt 90% linh kiện sh nhập mà giá lại thấp hơn có gần 40 củ >> giá trị thực của chiếc xe sh nhập có khi còn nhỏ hơn sh việt . vì sh nhập còn bị tính cả thuế má, tiền cho đại lý nhập khẩu...

40 củ là tiền ngu cho cái sĩ diện hão mà thôi cứ thử tính đi

Sent from ipad with safari.

vietnam vacation,halong cruise,halong tours reviews

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

LX125xanhduong

Xe đạp
Các bác cứ quan tâm Sh nhập và Sh Việt làm gì, dù sao nó cũng chỉ là phương tiện đi lại để phục vụ mình, cứ cái nào tốt và phù hợp túi tiền thì mình dùng.

nhocbuon1102

Xe tải
em chưa có tiền mua sh nhưng khuyen cụ 1 câu là mua xe mới . tầm tiền của cụ lam con VN 150 . mua xe cũ chả biết đâu đc e dính 2 lần bjo có cho thêm tiền e cũng chả dám mua xe cũ trù khi của ng quen

lancer_gala

Xe hơi
xe cũ thì phải chỗ quen biết mua mới yên tâm ạ, ko thì cứ ra làm con mới cho lành :D

BoyHn

Xe máy
Thằng đầu chó BoyHn
mày cả lũ bạn cộng mấy thằng anh mày cũng thế hết :)) suy nghĩ nông cạn *** hiểu biết mà cũng phát biểu , trong này toàn ng am hiểu về xe cộ và cũng nhiều ng đi sh việt đấy thằng em ạ , nói năng suy nghĩ 1 tí ko ăn gạch đấy !

thaomio

Xe tải
em chưa có tiền mua sh nhưng khuyen cụ 1 câu là mua xe mới . tầm tiền của cụ lam con VN 150 . mua xe cũ chả biết đâu đc e dính 2 lần bjo có cho thêm tiền e cũng chả dám mua xe cũ trù khi của ng quen
e chẳng fai thợ thuyền gì mua xe cũ trên muare 4 con rồi chẳng con nào có vấn đề gì

hochoi189

Xe tải
VN muôn năm đi cụ

nxttruong

Xe hơi
khôn thì việt ngu + sĩ diện ném tiền qua cửa sổ thì nhập

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Xe nhập cũ giá ngang bằng với SHVN mới cũng có nhiều lý do và cũng tùy theo từng người. Với 135tr em thì cứ ưu tiên SNVN mới vừa là tên chính chủ lại còn có bảo hành. E chỉ ghét nhất HDVN cái tội hay bị làm giá.

nove211sco

Xe container
mua SH nhập thỳ có cái hơn nhưng nhiều rủi ro hơn,theo e cứ lấy 150 VN đi :D

Sh Nhập 125 mới đi Đi bác.Mới Cứng có 138tr thôi..Đi SH việt NAm chúng nó cười cho đấy...Chỗ em đi SH việt nam bị nó khinh lắm...Thà đi Liberty cho sướng còn hơn SH Việt nam..CHất lượng siêu kém...
sao Vịt mình vẫn còn chỗ dân trí thấp thế nhỉ :O

LongHip

Xe buýt
Em thề là các cụ cãi nhau buồn cười vãi :))

Cái đoạn của cụ gì 9393 làm em càng buồn cười hơn :))