Nên chọn Liberty màu gì nhỉ? nhờ mọi người tư vấn ạ?!

Lavender_li

Xe tăng
OK men ! thế quái nào hôm đấy đúng đầy tháng con zai anh !!! trùng ngày Thế mới đen,,,a mua 2 cái áo OF cho 2 VC rồi...hic,, kiểu ji a cũng cố chạy qua cùng ae !>:D<

httd102108

Xe tải
màu trắng ok hơn nhiều...nhìn xe bự hơn

nphd

Xe đạp
em hỏi tí dán màu khác vào ra đường có bị hugo tóm không các cụ

s0c_uuu

Xe buýt
cụ mua màu trắng, về dán cái đầu em nó màu đen(hay bị viết phấn chỗ này).
Dán xi nhan đen lưới, và 1 số tem lửa đẹp. Em đảm bảo cụ kết màu trắng ngay!
BỌC YÊN XE MÀU TRẮNG OR DA BÒ OR XANH DƯƠNG

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
màu trắng ok hơn nhiều...nhìn xe bự hơn
Sai rồi đấy, màu nào đẹp hay Ok là tùy vào mỗi người nữa, cái này khó nói cho chính xác màu nào đẹp, màu nào xấu lắm. Mà phong cách của xe Ý, chắc bạn nhầm rồi, không phải hầm hố, to bự, gân guốc, mà thanh lịch, trang nhã, lịch lãm và quý phái, sang trọng, nên xe nhìn vừa vặn với người đi là được, đặc biệt người Việt thấp nhỏ nên xe Lib i.e 125 Việt nó được thiết kế lại thấp hơn một chút để phù hợp với người Việt Nam thôi (nhưng mà như vậy đã là cao ở tiêu chuẩn Việt Nam rồi đấy nhá các bạn).

httd102108

Xe tải
Sai rồi đấy, màu nào đẹp hay Ok là tùy vào mỗi người nữa, cái này khó nói cho chính xác màu nào đẹp, màu nào xấu lắm. Mà phong cách của xe Ý, chắc bạn nhầm rồi, không phải hầm hố, to bự, gân guốc, mà thanh lịch, trang nhã, lịch lãm và quý phái, sang trọng, nên xe nhìn vừa vặn với người đi là được, đặc biệt người Việt thấp nhỏ nên xe Lib i.e 125 Việt nó được thiết kế lại thấp hơn một chút để phù hợp với người Việt Nam thôi (nhưng mà như vậy đã là cao ở tiêu chuẩn Việt Nam rồi đấy nhá các bạn).
thì mình thấy màu trắng đẹp ok thì mình nói..chủ topic đang cần góp ý kiến để theo số đông mà...tự nhiên mình nói thix màu trắng cái nói mình sai rùi....đó là quan điểm của mình..botay....trắng nhìn lớn hơn các màu khác là sự thật bác à.....vì màu nó tách ra riêng biệt.....nổi phần đồ mũ màu trắng lên so với các phần linh kiện màu đen còn lại

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
thì mình thấy màu trắng đẹp ok thì mình nói..chủ topic đang cần góp ý kiến để theo số đông mà...tự nhiên mình nói thix màu trắng cái nói mình sai rùi....đó là quan điểm của mình..botay....trắng nhìn lớn hơn các màu khác là sự thật bác à.....vì màu nó tách ra riêng biệt.....nổi phần đồ mũ màu trắng lên so với các phần linh kiện màu đen còn lại
Đúng đấy cụ, ở đây mọi ng đang nói đến cảm giác. Cảm giác màu trắng to hơn thật. Chứ kích thước thì tất nhiên là ko thể khác nhau rùi.
@ cụ lhxndd : cụ cũng ba phải lắm ợ, e góp ý chân tình.
Cụ chê xe người khác là cải lương ( bên thớt này : http://www.otofun.net/threads/247018-noi-liberty-ie-lam-dang/page15 )
Bạn này nói chuẩn đấy! Pi đã thiết kế là chuẩn nhất, xe các hãng khác thì mình không nói, riêng Pi thiết kế ban đầu đã là chuẩn nhất, đừng màu mè hay hoa hòe thêm nữa, nhìn cải lương lắm, xanh đỏ, rất cải lương cực đấy ạ!
Giờ cụ lại sang đây bảo
Sai rồi đấy, màu nào đẹp hay Ok là tùy vào mỗi người nữa, cái này khó nói cho chính xác màu nào đẹp, màu nào xấu lắm

lhxndd

Xe buýt
Đúng đấy cụ, ở đây mọi ng đang nói đến cảm giác. Cảm giác màu trắng to hơn thật. Chứ kích thước thì tất nhiên là ko thể khác nhau rùi.
@ cụ lhxndd : cụ cũng ba phải lắm ợ, e góp ý chân tình.
Cụ chê xe người khác là cải lương ( bên thớt này : http://www.otofun.net/threads/247018-noi-liberty-ie-lam-dang/page15 )

Giờ cụ lại sang đây bảo
Mình đang nói màu là màu chính gốc của Piaggio thiết kế nhé bạn, không đi sơn phết lung tung nhé!

httd102108

Xe tải
Mình đang nói màu là màu chính gốc của Piaggio thiết kế nhé bạn, không đi sơn phết lung tung nhé!
ko có j là hoàng hảo hết cụ ơi...mua toyota audi mes ngta về còn độ lại nữa huống chi là xe máy...đơn giản là những cái hãng sản xuất ra vẫn chưa đáp ứng đc sở thix của người mua...nên mua xong ngta có quyền độ...nói PI là hoàn hảo nhất thì mấy cụ bán yên bán tx phụ tùng sơn vẽ thất nghiệp hết rùi.....nhưng sự thật thì ace ủng hộ các dịch vụ đó khá mạnh vì họ mún làm xe theo sở thix riêng của mình...

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
ko có j là hoàng hảo hết cụ ơi...mua toyota audi mes ngta về còn độ lại nữa huống chi là xe máy...đơn giản là những cái hãng sản xuất ra vẫn chưa đáp ứng đc sở thix của người mua...nên mua xong ngta có quyền độ...nói PI là hoàn hảo nhất thì mấy cụ bán yên bán tx phụ tùng sơn vẽ thất nghiệp hết rùi.....nhưng sự thật thì ace ủng hộ các dịch vụ đó khá mạnh vì họ mún làm xe theo sở thix riêng của mình...
Pi hoàn hảo không liên quan gì đến mấy cụ bán phụ tùng, sơn vẽ nhé, vì đó là dịch vụ ăn theo, nói chung cái này cũng tùy sở thích, cũng khó nói lắm!

DangMilan

Xe máy
nếu bạn là con trai thì đi XCL đi ạ vừa nam tính vừa sang.Màu trắng nhanh bẩn lắm +nhiều người đi quá.

s0c_uuu

Xe buýt
tùy theo tuổi cụ hợp màu nào nữa :)

tungpr123

Xe buýt
Bác ạ, mỗi người 1 con mắt khác nhau , người này chê người kia khen, em thì hiện tại đang sự dụng con màu trắng, E nghĩ 2 màu đó đều đẹp từng centimet,
chúc bác sớm có đc lựa chọn đúng đắn

tiennam54

Xe tải
Cũng đang phân vân giữa 2 màu này