Nên chọn Genesis hay 320i

lyt.dolce

Xe hơi
bác có tiền mua bim đi hơn nhiều máy hàn sao ăn được máy đức mà hãng huyndai ăn sao được bim...(b)[/quot]
Đầu gà còn hơn đuôi voi bác ạ. BIM là vip nhưng là BIM 5,7, chứ 320 máy bé tí, chạy đầy đường. Chơi là phải có cá tính bác a. Chới GEN đi, bon Tây nó độ Gen toàn độ máy, gầm... còn BIm 3 thì toàn chụp thêm váy, vè...trông chán lắm.
Sinh viên xuất sắc trường làng có khi giỏi hơn trung bình trường phố đấy bác ạ.
nhưng máy bim chạy chắc hơn bác ạk....bác chủ thớt cần tư vấn thôi...còn em thick máy bim hơn máy huyn,,,,vs cả e chỉ nói cái em nghĩ thôi mà

alucard07

Xe hơi
em thuộc thế hệ 8x độc thân,nên nếu là em em chon Gen ngay,kể cả có 70-80 K thì em cũng vẫn chọn thế,trông thể thao trẻ trung hơn hẳn,em không quan tâm đến thương hiệu lắm,quan tâm đến giá cả /tính năng/kiểu dáng hơn.
bác chủ thớt tùy tình hình gia đình và sở thích mà chọn thôi.nếu vợ trẻ con thơ,lại thích coupe thì Gen,còn đã gia đình đề huề,vợ con nheo nhóc thì sedan thôi,chứ bảo tư vấn thì em nghĩ ai cũng chỉ tư vấn đc đến thế thôi,cái chính là fai biết minh cần j.hãy là ng tiêu dùng thông minh cụ ạ(b)(b)(b)

joaqujn

Đi bộ
E cũng 8x cũng độc thân cũng mê Gen lắm nhưng mà tự dưng nghĩ đến 18l/100km thấy ớn quá nên đã hãm bớt sự sung sướng đi rồi.

Lustigbee

Xe tải
Ôi Genesis nó còn đánh bại cả Series 5,
320 tuổi gì mà sánh với nó.
không nên mất tiền vào cái logo :)) :))
đánh bại ở chỗ nào bác ? chỉ rõ cho anh em sáng mắt với :^)

rich_$$$

Xe hơi
Bác chủ thớt chọn được xe chưa ấy nhể??? Bác có $, qua salon làm vài vòng cua với 2 em sẽ có quyết định ngay í mà. Cá nhân Em vote Bim cho ngọt!!!

amanoginji

Xe buýt
bác có tiền mua bim đi hơn nhiều máy hàn sao ăn được máy đức mà hãng huyndai ăn sao được bim...(b)[/quot]
Đầu gà còn hơn đuôi voi bác ạ. BIM là vip nhưng là BIM 5,7, chứ 320 máy bé tí, chạy đầy đường. Chơi là phải có cá tính bác a. Chới GEN đi, bon Tây nó độ Gen toàn độ máy, gầm... còn BIm 3 thì toàn chụp thêm váy, vè...trông chán lắm.
Sinh viên xuất sắc trường làng có khi giỏi hơn trung bình trường phố đấy bác ạ.
Bác cứ mua đi rồi hãy nói. Người ta đánh giá xe theo tính năng nó chứ ko phải theo công suất bác nhá.
E thì vẫn thấy 320 mà euroauto mới nhập về hay hơn. Còn về tính năng thì cả 2 loại xe em ko dám chém vì em chưa đc ngồi thử.
Mua xe nên tham khảo những bác đã thử xe lâu năm và đã thử qua loại mình cần biết để mình có thể hình dung đc xe vận hành như thế nào. Còn nếu bác muốn biết cảm giác thực sự thì nên ra salon mà mượn xe rồi đi thử.
Xin nói luôn là tiền nuôi BMW cũng ko rẻ đâu ạ, cũng đáng suy nghĩ 1 chút nhưng vì mục đích sử dụng thì cũng nên cân nhắc
Chúc bác mua đc xe đúng ý mình (b)

daotienhiep

Đi bộ
Em thấy bác chủ thớt hỏi không rõ là coupe hay là sedan vì dòng Sedan là so sánh với BMW 5 cơ mà các bác ! tất nhiên cá nhân em thì e vẫn thich BMW nhưng dòng sedan e thấy nước ngoài đánh giá khá cao đấy chứ !

kitticodon

Xe hơi
Các Bác cho em tư vấn với, nên chọn Huyndai Genesis hay BMW 320i
cụ đừng lấy phấn bì vôi, quạ đen sao sánh với phượng hoàng, mà sự so sánh của cụ khập khiễng quá nhiều mặt.
- Xe Hàn k có tuổi gì để so với xe ĐỨc.
Người ta chỉ lăn tăn khi được chọn 1 cái xe hàn cực víp lấy 1 cái loại gần bét của BMW thôi cụ ạ.

linhcio

Xe hơi
1 phiếu cho Bim, đang chạy 320i không lẽ lại bỏ cho gen :P

kitticodon

Xe hơi
hôm qua ở bên box Huyndai - Kia em làm topic về vấn đề có chú Lacetti đời mới dán LOgo BMW mà khối cụ đàn ực lên kia kìa, thía mà giờ có cơ hội cụ lại lăn tăn giữa 2 em trên. Cụ hiểu topic của em chứ, k phải tự nhiên họ hành động như vậy