Nên chọn Ếch XLS hay XLT?

Vinh Nguyễn

Xe điện
Đầm hơn thì đc cái chi mô cụ, tốn xăng hơn chả được tích sự gì.
Nhà em cạnh cây xăng thì sợ gì tốn hả cụ :D

Em không nhầm ạ, quan trọng là thằng lái nữa.

Em mượn được XLS, cụ có XLT không? Làm 1 chặng nào đó do cụ chọn, cho vui?
Kèo này thơm nè, anh em lại tụ lên trang trại nhà Ếch lội bùn cho zui cụ hén. Bữa nào mượn được XLS hú em ná (b)

Vinh Nguyễn

Xe điện
Bác nói đúng, thằng lái quyết định rất nhiều nhưng Em cũng không biết là cụ đã chạy được bao nhiêu cung đường mà tự tin chọn 1 cầu thế ạ..hjhj..còn làm 1 chặng thì Em xin thui vì biết thắng cụ rồi thì độ làm gì nữa..keke..
Phò đương nhiên là kén thèng lái rùi cụ, cũng chiếc xe mà thèng 18L/100km, thèng 23L :))

Gà còi

Xe tải
Em không nhầm ạ, quan trọng là thằng lái nữa.

Em mượn được XLS, cụ có XLT không? Làm 1 chặng nào đó do cụ chọn, cho vui?
Chặng của cụ có bơi lội và leo đá ko ạ, e có XLT đây, e chọn nhá. Hay đơn giản là nghịch cát thôi.

Chỉnh sửa cuối:

tqphuong

Xe hơi
Chặng của cụ có bơi lội và leo đá ko ạ, e có XLT đây, e chọn nhá. Hay đơn giản là nghịch cát thôi.
Em nghĩ chưa cần đến bơi lội hay leo đá làm gì Bác Gacoi ợ, ở ngay hà nội thì Bác Cậu 3 cứ thử con XLS chân trước trái - chân sau phải gác so le lên cầu cao khoảng 50cm giúp Em là có kết quả rùi...hjhj

An Dong

Xe điện
Thì bác ý PR để đẩy XLS 2011 cho được giá mà phải hôn cụ :))
Em thì thiệt tình hiểu theo mặt kỹ thuật của chiếc xe thoai. Keke
Chú Ni làm chi dzữ zậy. Chú cứ để cụ ý lên Trạm Tấu mà giãy thì so sánh được loại thường với loại sang ngay thôi.

Cậu 3

Xe hơi
Bác nói đúng, thằng lái quyết định rất nhiều nhưng Em cũng không biết là cụ đã chạy được bao nhiêu cung đường mà tự tin chọn 1 cầu thế ạ..hjhj..còn làm 1 chặng thì Em xin thui vì biết thắng cụ rồi thì độ làm gì nữa..keke..
Em thì ít chạy, nhưng đủ tự tin để những cung đường các cụ thường đi, XLS nuốt gọn.

Em nghĩ chưa cần đến bơi lội hay leo đá làm gì Bác Gacoi ợ, ở ngay hà nội thì Bác Cậu 3 cứ thử con XLS chân trước trái - chân sau phải gác so le lên cầu cao khoảng 50cm giúp Em là có kết quả rùi...hjhj
Em đã bảo là cung đường do cụ chọn, với những tình huống thường ngày các cụ đi XLT thì XLS nuốt hết. Một vài tình huống XLS xơi khó hơn chút nhưng vẫn chơi tốt. Vì thế, để thêm ngần đó tiền mua XLT kèm theo tốn xăng là em không chơi.

Cậu 3

Xe hơi
Nhà em cạnh cây xăng thì sợ gì tốn hả cụ :D

Kèo này thơm nè, anh em lại tụ lên trang trại nhà Ếch lội bùn cho zui cụ hén. Bữa nào mượn được XLS hú em ná (b)

Dạ cảm ơn cụ, em sẽ mượn được XLS của bạn em khi cụ ấy nhận kèo.

Chặng nào do cụ ấy chọn, XLS em cửa dưới nhưng chơi hết cụ ạ.

tqphuong

Xe hơi
Bác nói chuẩn ạ! Những đường nào XLT đi được thì XLS đều nuốt ngon lành. Chưa kể XLT lại tốn xăng hơn, đắt hơn khá nhiều nên cần gì đâu. Phí tiền!
Em thì ít chạy, nhưng đủ tự tin để những cung đường các cụ thường đi, XLS nuốt gọn.
Hôm qua Bác vừa khẳng định XLS đỉnh hơn XLT ở các loại đường, hôm nay thì Bác lại "mở rộng" thêm là cung đường thường đi thì Em cũng không ý kiến muốn ra kèo làm gì vì hôm nay Bác đã ngẫm ra "trân ný" vẫn thuộc về kẻ 4 "trân"...khà khà...

Cậu 3

Xe hơi
Hôm qua Bác vừa khẳng định XLS đỉnh hơn XLT ở các loại đường, hôm nay thì Bác lại "mở rộng" thêm là cung đường thường đi thì Em cũng không ý kiến muốn ra kèo làm gì vì hôm nay Bác đã ngẫm ra "trân ný" vẫn thuộc về kẻ 4 "trân"...khà khà...
Các đọc kỹ lại coi nào, em đâu dám bảo XLS đỉnh hơn XLT? Em bảo là những đường nào XLT đi được thì XLS cũng nuốt ngon chứ bác.

XLT không dám ra kèo, thì khác gì XLS đâu :D

Loipham

Xe buýt
Thì bác ý PR để đẩy XLS 2011 cho được giá mà phải hôn cụ :))
Em thì thiệt tình hiểu theo mặt kỹ thuật của chiếc xe thoai. Keke
Pác Vinh lại hiểu "xa" ý em rùi...., còn xe em đã bán xong được cả tuần nay rùi, 635tr, khỏi tay....

Chị Cũ

Xe tải
Các đọc kỹ lại coi nào, em đâu dám bảo XLS đỉnh hơn XLT? Em bảo là những đường nào XLT đi được thì XLS cũng nuốt ngon chứ bác.

XLT không dám ra kèo, thì khác gì XLS đâu :D
Cụ nói thế nào chứ em đi XLS đây. Hôm trước theo các cụ Ếch ra bãi biển Trà Cổ. Nhìn các cụ XLT lội cát xuống bãi biển nô đùa mà thấy tủi.

Loipham

Xe buýt
Trước bảo bán cho e giá 630 cụ ko chịu đòi tận 680, hèo, giờ bán 635 hơ hơ.
Em đãng trí quá đi cụ ạ, em nhớ cụ ra giá 645 kia, vậy mà em lại... 635. chết thật, đời nhiều lúc hay hời... quá trời.

Hot wheel

Xe máy
10l cho đường dài thì chắc khoảng 15l cho đường trong thành phố.
Thế thì làm sao Ếch ộp khát gấp rưỡi KIA CR được nhỉ *-)
Em KIA CR đi trong phố cũng phải 12l ấy chứ nhể :102:
Em mới lấy ESC 2.3 được hơn nửa năm, tình hình là đi cao tốc (tuyến QL 1A) thì hết khoảng 8-9l/100km, đi trong phố thì hết khoảng 12l.
Em đi khoảng 7000km, tính ra hết 11.02l/km.

juvefan

Xe tải
em cũng là fan của ếch, tình hình bác sử dụng như thế thì đi xls là được rồi ah đi xlt mà ít sử dụng hai chân thì cũng hơi phí mà để lâu lại sinh bệnh ah