[Funland] Này thì võ truyền điện

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
10k/30 năm =300 đồ đệ 1 năm. 300 học mới mỗi năm, người cụ kiếm nổi không? Chua kể 300 người học thì lấy chỗ đâu mà học.
Làm PR để hút học trò và kiếm học phí thôi, mục đích duy nhất đó, ko có gì bí ẩn đâu.
Em nghĩ 300 học trò 1 năm thì chỉ 5-6 lớp thôi mà. Nói chung ảnh phông bạt rất là tốt và nhiều người hâm mộ lắm

huycannhinho

Xe tải
Xem mấy clip anh Kiệt cho đệ tử sờ eo rồi bị bật tùng phèo ra mà ko nhịn đc cười! Ko hiểu sao các thanh niên đó có thể diễn kịch giúp ông thày làm lố như vậy đc nhỉ!
Mấy ông tào lao á, gặp võ thật nó đấm cho thì không trượt phát nào
Upload lên mấy cái vớ vẩn thật
Tư duy kiểu gì khi đi tuyên truyền võ kiểu Ắc Quy điện ^^ như thế
Không biết nói thế nào luôn ^^

lephong2112

[Tịch thu bằng lái]
Những môn võ này chủ yếu để giải trí

chimcuccu

Xe hơi
Võ cổ truyền vẫn là bài tập thể dục, nâng cao sức khoẻ rất tốt. Nổ quá, thần thánh quá nó làm mất đi cái vẻ đẹp của nó. Nên em nghĩ là chuyện truyền điện vv... chỉ nên coi là tin giật gân, chuyện lạ, xem cho vui. Cái chính là chúng có phục vụ, giúp nâng cao thể lực của chúng ta hay ko? Vậy là tốt rồi.

Tiger Hunter

Xe container
Luyện làm gì cho mất công? Sắm bộ kích điện đeo sau lưng với đôi găng tay chuyên dụng đảm bảo thắng :))

Tuan Can

Xe container
Bị đấm cho rơi mặt nạ.

thuysinh.tl

Xe container
Nhảy nhót để tích điện đủ mới phóng được. Đây mới nhảy được tý mà thằng kia nó phũ quá. Cho phát nằm im thì tích điện sao được. :)) :))
Em có nhìn thấy động tác phóng điện nào đâu, toàn thấy đấm với đá như những võ khác thôi mà :))

Buki

Xe điện
Nghe nói đồ đệ của anh Kiệt Evn luyện 5 năm cơ bản phát đc đủ điện thắp sáng, 10 năm thì đủ chạy điều hoà đun nấu, 15 năm thì phát ngược vào điện lưới bán lại điện cho Evn.

levietdzung13

Xe tải
EVN phải đầu tư vao những lĩnh vực như thế này. Tuy nhiên EVN cần đội MMA để test trước khi xuống tiền =))

MiTa

Xe lăn
Có tổ chức mà anh Kiệt bận lên evn họp ko đấu thì tổ chức kiểu gì hả cụ.
Kiệt điện nhục thật, từ đợt bị bốc phốt tới tận nơi thách đấu mà trốn mất là lặn từ đó tới giờ ko dám thò mặt lên MXH nữa.

Sữa chua thuần chay HCM

[Tịch thu bằng lái]
Các bác cứ chửi võ cổ truyền quá rồi lại hùa nhau như kiểu phong trào. Em thấy rõ ràng bản thân môn võ không có lỗi mà phần lớn nằm ở tư duy người dạy. Muay, Karate cũng là võ cổ truyền đấy sao nó lại phát triển được?

Các võ sư thì toàn láo nháo, sĩ diện. Nên ko dám đánh nhau với ai. Lâu dần thui chột vì không có kinh nghiệm thực chiến, cũng ko nhận ra được ưu nhược điểm của môn võ để thích nghi. Nhìn mấy anh bên UFC cứ đánh hết mình, thắng hay thua cũng đều chấp nhận. Mà cái lỗi này cũng do tâm lý của chính người dân TQ và VN nữa. Có ai chịu đi học một ông thầy từng đánh thua người khác? Giờ mà Khabib và Gaethje cùng sang VN mở lò MMA đảm bảo anh Khabib tuyển ko hết người trong khi lò của anh Gaethje ế sưng xỉa cho mà xem.

Bản thân võ cổ truyền ra đời để phục vụ chiến tranh, mục tiêu là giết địch nhanh-gọn. Chiêu thức toàn tập trung chỗ hiểm một phát ăn ngay. Giờ cứ khích võ cổ truyền vs võ hiện đại nhưng bắt đeo găng, theo luật kickboxing hoặc UFC, cấm dùng đòn triệt hạ hoặc nguy hiểm,...v..v...thì khác gì bẻ răng, bẻ móng hổ xong đánh thắng nó lại kêu con hổ cùi bắp, *** bằng con mèo vì mèo còn biết cào xước mặt????

Klq, em hơi bị hâm mộ ông Kiệt điện và ao ước có được công lực như ổng. Lúc ấy em sẽ trở thành Lady Killer khủng nhất VN. Lên giường cứ vận công, truyền điện vào mấy cái nút là kiểu gì cũng thấy các chị em uốn éo, tung tóe, giật đùng đùng hết cả =)) Đảm bảo đầu óc mụ mị hết, đố mà rời khỏi em được, em nói gì cũng nghe răm rắp mà xem. Thôi em bỏ tay khỏi quần đây, tuyệt kĩ bổn môn chắc ông Kiệt ko truyền cho người ngoài đâu 😜

hbu082

Xe container
dcm các anh chơi bửn, iem vừa chuyển qua dùng điện mặt giời, rủ đấu đúng hôm mây mưa thì em oánh thế léo nào được, đề nghị tổ chức lại :D

vihali

Xe container
Các bác cứ chửi võ cổ truyền quá rồi lại hùa nhau như kiểu phong trào. Em thấy rõ ràng bản thân môn võ không có lỗi mà phần lớn nằm ở tư duy người dạy. Muay, Karate cũng là võ cổ truyền đấy sao nó lại phát triển được?

Các võ sư thì toàn láo nháo, sĩ diện. Nên ko dám đánh nhau với ai. Lâu dần thui chột vì không có kinh nghiệm thực chiến, cũng ko nhận ra được ưu nhược điểm của môn võ để thích nghi. Nhìn mấy anh bên UFC cứ đánh hết mình, thắng hay thua cũng đều chấp nhận. Mà cái lỗi này cũng do tâm lý của chính người dân TQ và VN nữa. Có ai chịu đi học một ông thầy từng đánh thua người khác? Giờ mà Khabib và Gaethje cùng sang VN mở lò MMA đảm bảo anh Khabib tuyển ko hết người trong khi lò của anh Gaethje ế sưng xỉa cho mà xem.

Bản thân võ cổ truyền ra đời để phục vụ chiến tranh, mục tiêu là giết địch nhanh-gọn. Chiêu thức toàn tập trung chỗ hiểm một phát ăn ngay. Giờ cứ khích võ cổ truyền vs võ hiện đại nhưng bắt đeo găng, theo luật kickboxing hoặc UFC, cấm dùng đòn triệt hạ hoặc nguy hiểm,...v..v...thì khác gì bẻ răng, bẻ móng hổ xong đánh thắng nó lại kêu con hổ cùi bắp, *** bằng con mèo vì mèo còn biết cào xước mặt????

Klq, em hơi bị hâm mộ ông Kiệt điện và ao ước có được công lực như ổng. Lúc ấy em sẽ trở thành Lady Killer khủng nhất VN. Lên giường cứ vận công, truyền điện vào mấy cái nút là kiểu gì cũng thấy các chị em uốn éo, tung tóe, giật đùng đùng hết cả =)) Đảm bảo đầu óc mụ mị hết, đố mà rời khỏi em được, em nói gì cũng nghe răm rắp mà xem. Thôi em bỏ tay khỏi quần đây, tuyệt kĩ bổn môn chắc ông Kiệt ko truyền cho người ngoài đâu 😜
Hehe, em tô màu bôi đậm phát rồi đi ra.

Sữa chua thuần chay HCM

[Tịch thu bằng lái]
Hehe, em tô màu bôi đậm phát rồi đi ra.
Nó có vấn đề gì thì bác phải nói cho mọi người biết chứ?
Chọc mắt, móc yết hầu, bẻ cổ, đánh gãy khớp tay, sút hạ bộ,...v.....v..... Chưa nói hầu hết các môn võ cổ truyền đều có các bài binh khí . Em thì không thấy các môn võ hiện đại hoặc được hiện đại hóa dạy người ta múa dao, múa kiếm bao giờ cả.

Toàn võ sư rởm không lượng sức mình. Đánh như không biết võ thế kia thì chịu rồi

ndspt

Xe hơi
Chọc mắt, móc yết hầu, bẻ cổ, đánh gãy khớp tay, sút hạ bộ,...v.....v..... Chưa nói hầu hết các môn võ cổ truyền đều có các bài binh khí . Em thì không thấy các môn võ hiện đại hoặc được hiện đại hóa dạy người ta múa dao, múa kiếm bao giờ cả.
Bỏ găng ra e vẫn bắt dân đấu lồng cụ nhé, nó đấm cho lõm sọ.@@

vihali

Xe container
Em cười vì võ hiện đại cũng có món đấm phát chết, còn ko dạy binh khí vì đã có súng, pháo, xe tăng ạ.