Này thì khóa càng SH!

peidemeng

Xe tải
Khóa càng công nghệ cao thì càng dễ mở các bác ạ, tốt nhất là gửi xe phải có người trông giữ. Còn khóa chữ U thì theo em được biết các bác trộm có loại chất gì đó cực mạnh, theo em dự là axít sunfuric đậm đặc ( cái này khả năng cao hơn vì dễ mua) hoặc là axit nitric đậm đặc ( cái này khả năng thấp vì loại axit này rất khó mua) Sau khi đổ loại axit đậm và đặc này vào khóa chữ U, bọn trộm sang bên đường hoặc đi đâu đó trà đá ~10 phút sau quay lại :( nếu chủ xe lúc đó ko phát hiện ra xe mình đã bị trộm hỏi thăm thì 100% khóa chữ U cũng bị cắt ạ :(.
Bắc nào không tin thì mua khóa chữ U (loại tốt nhất vào nhé) mang đến em. em làm thí nghiệm 1 phát là biết ngay thôi ạ:D
Tóm lại là chả có gì là chắc chắn đc đâu bác ạ. Trời lạnh quá, có bác nào có rượu mời em ko ạ :D

bom_ju_ju

Xe hơi
Khóa càng công nghệ cao thì càng dễ mở các bác ạ, tốt nhất là gửi xe phải có người trông giữ. Còn khóa chữ U thì theo em được biết các bác trộm có loại chất gì đó cực mạnh, theo em dự là axít sunfuric đậm đặc ( cái này khả năng cao hơn vì dễ mua) hoặc là axit nitric đậm đặc ( cái này khả năng thấp vì loại axit này rất khó mua) Sau khi đổ loại axit đậm và đặc này vào khóa chữ U, bọn trộm sang bên đường hoặc đi đâu đó trà đá ~10 phút sau quay lại :( nếu chủ xe lúc đó ko phát hiện ra xe mình đã bị trộm hỏi thăm thì 100% khóa chữ U cũng bị cắt ạ :(.
Bắc nào không tin thì mua khóa chữ U (loại tốt nhất vào nhé) mang đến em. em làm thí nghiệm 1 phát là biết ngay thôi ạ:D
Tóm lại là chả có gì là chắc chắn đc đâu bác ạ. Trời lạnh quá, có bác nào có rượu mời em ko ạ :D
em kính cụ 1 ly, cái này em có nghe qua, nhưng thường dành cho dân đạo chích
và thường là nó vào tận nhà đánh cả cụm luôn, chứ ko chỉ riêng cái xe

phamluan8x

Xe tăng
Website
www.otofun.net

congtu_depzai

Xe tải
ghét bọn ăn cắp ăn chôm sinh ra chỉ để nghĩ ăn cắp chiếm đoạt tài sản sức lạo động của người khác.Tôi nghĩ nếu mà khóa càng chắc chỉ cho đứa nào mượn chìa khóa xe nó đi nó đánh chìa khóa nó gọi đội nó đến ăn chôm

yamahaj

Xe hơi
Em cũng thấy vậy :) hàng fake rồi ;)
Dùng điện thoại di động quay lại trên monitor nên vậy thôi.
Em hỏi ngu tí: khoá càng – khoá đĩa – khoá U là ba loại khác nhau hay là một vậy các cụ?

Nam_Can

Xe buýt
Dùng điện thoại di động quay lại trên monitor nên vậy thôi.
Em hỏi ngu tí: khoá càng – khoá đĩa – khoá U là ba loại khác nhau hay là một vậy các cụ?
Khóa càng bắt vào thụt trc hoặc gần hộp số sau của xe.
Khóa đĩa bắt vào đĩa trc hoặc đĩa sau.
Khóa chữ U là khóa trc hay khóa sau đều đc, ko cần phải bắt vào đâu của xe.

onlylove52130

Xe hơi
hôm nay em đi học gửi xe quên ko rút chìa khóa . may nhớ ra chạy xuống rút ngay . thót tim :((