[Funland] Nấu cơm nhà ship cho các cụ mợ mùa dịch

Ba Ngơ

Xích lô

HaiAn2019

Xe hơi
Xa quá nhưng em cũng ủng hộ mợ, cơm ngon sạch thì dần dần sẽ đông khách.

Ms.Bui

Xe buýt
Làm ít thì em e ko có lãi đâu mợ, nấu nhiều thì mệt, ship đến mỗi cụ nhận cơm lại nắm tay 1 cái cũng mỏi

Rong rêu

Xe điện
Tuổi trẻ còn ngây thơ lắm, tưởng cái gì cũng sẵn cho mà sờ tát up ấy. Rồi bán cò con thì lãi vào đâu
Tuổi trẻ không thể sợ, nếu muốn hãy làm ngay từ hôm nay đừng trì hoãn, vừa học vừa làm, sai đâu sửa đấy, lãi ít hay nhiều không quan trọng, quan trọng là có muốn mang đến một sản phẩm thật tốt, thật ấn tượng hay không. Tiền nhiều khi nó chỉ đến trong một lúc nào đó của cuộc đời mà lại rất nhanh, có khi chỉ 1 năm là có đủ hết mọi thứ, những năm còn lại chỉ là sự chuẩn bị mà thôi.

Em ủng hộ mợ chủ nhận order luôn ngày mai đi, trước mắt tóm ngay những ông nói ủng hộ ở trên đã :D.

dvhung243

Xe điện
Ủng hộ chủ thớt có ý tưởng tốt , chịu khó cầy cuốc kiếm tiền

1.25 ton

Xe điện
Hi, Chào các cụ mợ.
Dịch bùng phát nên tâm lý ngại đi ăn ngoài do sợ tiếp xúc với dịch bệnh, Em cũng đang rảnh rổi với rất thích nấu ăn
nên em đang có ý định kinh doanh cơm hộp ship tận nơi.

Em chỉ nấu bữa trưa và 1 ngày tầm 15 -20 suất. Cơm có 1 món chính, 1 phụ, 1 rau. và hoa quả tráng miệng:-?
Thực phẩm thì em mua trong ngày và đảm bảo khâu an toàn, vệ sinh và chất lượng thực phẩm. Nói chung là chuẩn cơm nhà luôn ạ.
Em nấu để em cũng ăn luôn :D
Giá dao động từ 40-50k. Ship chắc cũng quanh chỗ em ở bán kính 3km đổ về.
Em cũng đang tính là sẽ lập group sau đó add những người có nhu cầu ăn cơm đặt trước sáng hôm sau để sáng mai em định lượng được số xuất
để đi chợ mua thức ăn nấu, tránh nấu thừa thức ăn

Vd như trưa mai, e ăn: Thịt ba chỉ rang cháy cạnh, Đậu nhồi thịt sốt cà chua, rau muống xào tỏi, thanh long tráng miệng
Thì em nấu như vậy nhưng nấu nhiều để bán ạ :D

Kế hoạch đang như vậy nhưng xin các cụ mợ cho em ý kiến với ạ. Em cũng đang tính vậy thôi chứ em đang sợ lỗ hoặc k bù được tiền công
thì rất mệt đấy ạ =P~=P~=P~

Mợ chủ tìm mấy bạn shipper nữ xinh xắn tý nhé, em tự nguyện trả 60k/ suất.

happyhn

Xe container
Hi, Chào các cụ mợ.
Dịch bùng phát nên tâm lý ngại đi ăn ngoài do sợ tiếp xúc với dịch bệnh, Em cũng đang rảnh rổi với rất thích nấu ăn
nên em đang có ý định kinh doanh cơm hộp ship tận nơi.

Em chỉ nấu bữa trưa và 1 ngày tầm 15 -20 suất. Cơm có 1 món chính, 1 phụ, 1 rau. và hoa quả tráng miệng:-?
Thực phẩm thì em mua trong ngày và đảm bảo khâu an toàn, vệ sinh và chất lượng thực phẩm. Nói chung là chuẩn cơm nhà luôn ạ.
Em nấu để em cũng ăn luôn :D
Giá dao động từ 40-50k. Ship chắc cũng quanh chỗ em ở bán kính 3km đổ về.
Em cũng đang tính là sẽ lập group sau đó add những người có nhu cầu ăn cơm đặt trước sáng hôm sau để sáng mai em định lượng được số xuất
để đi chợ mua thức ăn nấu, tránh nấu thừa thức ăn

Vd như trưa mai, e ăn: Thịt ba chỉ rang cháy cạnh, Đậu nhồi thịt sốt cà chua, rau muống xào tỏi, thanh long tráng miệng
Thì em nấu như vậy nhưng nấu nhiều để bán ạ :D

Kế hoạch đang như vậy nhưng xin các cụ mợ cho em ý kiến với ạ. Em cũng đang tính vậy thôi chứ em đang sợ lỗ hoặc k bù được tiền công
thì rất mệt đấy ạ =P~=P~=P~

Nhu cầu ọp phơ chắc mợ chả lạ gì. Em góp ý thế này. Mợ cứ mạnh dạn đầu tư hoành cụ nó tráng luông. Mới đầu ngày 100 suất sau tăng theo nhu cầu. Mợ thuê cho em 1 dàn nữ sinh viên làm bát tham. Chuyên ship cơm phở các kiểu. Kèm theo dịch vụ ăn cùng, bón cơm, có thể bón = đũa, bón = tay hay j giá thỏa cmn thuận. Có gì ship nấy, thiếu gì mua ngoài ship, lấy lỗ à quên lấy công làm lãi. Các dịch vụ tiện ích kèm theo xyz ... Bảo đảm nuawr cõi OF này sử dụng DV của mợ. Lúc ấy 0 đủ tay vơ tiền.
Chuẩn cơm mợ nấu rồi . Cơ mà mợ ship đến rồi ngồi ăn cùng em à mợ ?
Cơm nhà suốt rồi, có phở ship thì ủng hộ ;))
Bác khôn thế! :D
Nếu ai mợ chủ cũng đồng ý như bác thì sau khoảng 15-20 lượt mợ chủ về nấu cho ngày hôm sau là vừa. :)):)):))
Khu vực ở đâu, vấn đề tiền ship nó làm tăng giá thành, nói chung chỉ loanh quanh bán kính còn đc
Mợ ib cho em cái bán kính với để em còn ủng hộ. Mà em muốn đặt cơm tối ăn cùng chủ luôn thì có đc ko ạ?
Có phải 0 cc?
Có thể ship đến đâu đó rồi cùng ăn cho vui :P
sao cụ 0 nói luon nhà nghỉ cho dễ hiểu. Cứ vòng vo

Em ăn có 25k đặt nửa suất có được không #:-s
Cụ có chén nửa cái bao h 0?

Pvsc

Xe ba gác
Nhu cầu ọp phơ chắc mợ chả lạ gì. Em góp ý thế này. Mợ cứ mạnh dạn đầu tư hoành cụ nó tráng luông. Mới đầu ngày 100 suất sau tăng theo nhu cầu. Mợ thuê cho em 1 dàn nữ sinh viên làm bát tham. Chuyên ship cơm phở các kiểu. Kèm theo dịch vụ ăn cùng, bón cơm, có thể bón = đũa, bón = tay hay j giá thỏa cmn thuận. Có gì ship nấy, thiếu gì mua ngoài ship, lấy lỗ à quên lấy công làm lãi. Các dịch vụ tiện ích kèm theo xyz ... Bảo đảm nuawr cõi OF này sử dụng DV của mợ. Lúc ấy 0 đủ tay vơ tiền.

Có phải 0 cc?

sao cụ 0 nói luon nhà nghỉ cho dễ hiểu. Cứ vòng vo

Cụ có chén nửa cái bao h 0?
Có, đá nửa hiệp mệt quá nghỉ luôn cụ :D