[VHGT] Nào cùng diệt bọn rải đinh - Ta chơi chiến dịch "Vá xe tàng hình"

pocket

Xe buýt
Em vừa phang nhát lúc 5h sáng, giọng lè nhè đòi đủ 3 lít, em điều ra chỗ cái chốt canh cầu, sau đó đi bơi lúc về mở tủ thấy bị nháy 4 nhát :))
Sướng quá cụ nhẩy. Đêm nào uống bia phải dậy đi tè e cũng làm phát.

Defender_Cruise

Xe buýt
Em nghĩ là tất cả anh em trên OF hợp nhau lại đập chết mẹ chúng nó đi. Em nghe nói có vụ anh em OF cùng nhau trị bọn sửa xe mất dạy, chó má ở Trần Phú mà mừng rơi nước mắt. Các cụ phát động đi, em 1 chân đập vỡ mặt lũ chó chết đó.

Winstorm07

Xe container
Cái này hay, em oánh dấu đây để tiến hành ạ :D

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa phang nhát lúc 5h sáng, giọng lè nhè đòi đủ 3 lít, em điều ra chỗ cái chốt canh cầu, sau đó đi bơi lúc về mở tủ thấy bị nháy 4 nhát :))
Hay thật, e nghĩ sau khi lừa xong các cụ nếu nghe máy làm 1 câu, xin lỗi mình gọi cứu hộ rồi, thông cảm nhá =))

bmwl7

Xe tải
Giờ là 1h39f.e vưà nháy tất cả các số mà kụ chủ up lên.chỉ có 2 số cuối là tắt máy còn lại thì đến chuông thứ hai là nghe luôn.bọn này nó ko ngủ hay sao ý.lát em sẽ nháy tiếp...fun phết..hahaha..
2 số cuối sau khi bị cụ Korando Đen điều đi vá xe tàng hình hôm đầu tiên, thì sau đó toàn tắt máy thôi ạ ( em gọi vào tầm 9 đến 10 h). Khả năng chúng nó bỏ 2 số này rồi ạ.

bmwl7

Xe tải
Kụ đọc kỹ trang 1 đê, có jải fáp rồi mà. Mua ngay cái bơm đạp chân 150k ở chợ zời nhé. Đạp lấy vừa nhanh hon chờ chúng đến vá, vừa đơ mất 300 k
Em mua cái bơm điện cắm tẩu thuốc hay ắc quy, có 640 k ạ, bằng 2 lần vá của bọn tặc này.

ca_voi

Xe lăn
Không phải bàn cãi nhiều, em ủng hộ cụ
ts cái bọn sát nhân,

bmwl7

Xe tải
Chúc mừng cụ nhé! Em cũng có cảm giác vui như cụ sau khi thắng chúng nó như thế hôm trước.

Em Vodka cụ.

Taihoatu

Xe lăn
Phật đã răn: Trong thiện có ác, trong ác có thiện; trong chính có tà và trong tà có chính. Xã hội loạn lạc, kinh tế khó khăn mà ra, Theo em thì nếu bị xịt lốp các cụ chịu khó thay lốp dự phòng vào chạy tạm chứ đừng ngại vì nóng bức mà gọi chúng nó nữa, vì chắc chỉ bị thủng 1 quả thôi, xác xuất thủng 2-3 quả 1 lúc là rất ít. Em ủng hộ cách làm của cụ chủ, nhưng cốt lõi của vấn đề ko giải quyết được, vì chúng ko dùng được cách này sẽ dùng cách khác. CHúng ta vẫn là con mồi bị chúng nó thịt mà vẫn mang tiếng hàm ơn giúp đỡ lúc khó khăn. Theo em trên các tuyến đường này đã cấm xe máy mà thằng nào cứ chạy xe máy trên cầu thì cứ xúc phát cho nó đi luôn.

Korando Đen

Xe tải
Phật đã răn: Trong thiện có ác, trong ác có thiện; trong chính có tà và trong tà có chính. Xã hội loạn lạc, kinh tế khó khăn mà ra, Theo em thì nếu bị xịt lốp các cụ chịu khó thay lốp dự phòng vào chạy tạm chứ đừng ngại vì nóng bức mà gọi chúng nó nữa, vì chắc chỉ bị thủng 1 quả thôi, xác xuất thủng 2-3 quả 1 lúc là rất ít. Em ủng hộ cách làm của cụ chủ, nhưng cốt lõi của vấn đề ko giải quyết được, vì chúng ko dùng được cách này sẽ dùng cách khác. CHúng ta vẫn là con mồi bị chúng nó thịt mà vẫn mang tiếng hàm ơn giúp đỡ lúc khó khăn. Theo em trên các tuyến đường này đã cấm xe máy mà thằng nào cứ chạy xe máy trên cầu thì cứ xúc phát cho nó đi luôn.
E nghĩ nát nc rồi cụ ạ, cách này ko giải quyết trực diện vấn đề ngay nhưng là đánh dần cho chúng nó nản mà bỏ nghề, hoặc chí ít nó ko tập trung phát triển kinh doanh nữa giảm rải đinh đi thì xh cũng đc nhờ rồi.
E vừa có việc 10am qua cầu thanh trì, tsb chúng nó vẫn đắt hàng các cụ ạ, e có cam hành trình quay đc 1 bác to 48 chỗ hình như bị nổ lốp đang đỗ chéo sát dải phân cách và ... chúng nó đang vá cùng đồ nghề trên con 5 tạ :(
E sôi hết cả máu lên, 48 chỗ mà nổ lốp, chẳng may làm sao thì là mấy chục mạng người chứ đâu phải ít 8o|
Đến cuối cầu đoạn xuống bát tràng, lại có 1 kụ xe máy đang ngồi lúi húi tự tháo lốp ra giữa trời nắng bỏng, khổ thế, chắc chúng nó chém đắt quá kụ ấy đành phải tự xử.
Chiều e đi 3 cái đảo về sẽ pót clip hầu các kụ để các kụ lấy khí thế mà diệt bọn ác nhân. :(

buicongchuc

Xe ba gác
Theo em nên kết hợp nhá máy bọn nó nữa, mọi người nếu rảnh và đang ngứa tay thì cứ nhá máy cho nó bỏ số luôn
Em ủng hộ nhiệt tình ạ! Cụ nào qua các cung đường này. Cụ post số diện thoại của chúng nó lên đây. Em sẽ kết hợp "vá xe tàng hình" và "nháy máy quấy rối". Quấy rối bất kể giờ nào, lúc nào. Tất cả các anh em trên otofun lúc nào rảnh là quấy rối. Chúng nó sẽ phải thay số, rồi sơn lại số trên cầu/ đường > nản > bỏ nghề!

Cam ơn cụ chủ và các cụ/ mợ đã hiến kế!

buicongchuc

Xe ba gác
E quote lại cụ bê em vê lờ tác chiến
Em vừa gọi số 0912277073. hỏi có phải vá xe không ạ? Nó bảo là đúng nó, rồi em tắt máy. Sau đó em nháy máy liên tục số này. Lúc em đang gõ dòng này thì thấy nó gọi lại, em bật máy nhưng không trả lời, một tí rồi nó tắt.

airport

Xe tải
Mặc dù cách này ko giải quyết triệt để được vấn nạn rải đinh nhưng cũng đủ làm chúng ăn không ngon ngủ không yên, kiếm được vài tr mà đầui óc cứ như dây đàn mỗi lúc nghe đthoai và xách xe lên cầu kiếm mồi, chắc vài bữa khéo thần kinh

Website
www.otofun.net
Em xin phép đánh dấu. Em cũng thỉnh thoảng phải đi đường nay và chắc cũng góp tay được vì toàn bị mất ngủ lúc gần sáng;))

coixay

Xe buýt
Chà, cụ gọi anh em lái xe là con mồi của bọn vô lại Đinh Tặc rải đinh quốc lộ làm em liên tưởng sở hữu ô tô là con mồi của các loại thuế "yêu nước" của anh Đinh L. Thăng! Bóc lột thằng có xe chứ ai bóc lột thằng đi bộ cụ nhỉ!

Defender_Cruise

Xe buýt
Em vừa gọi số 0912277073. hỏi có phải vá xe không ạ? Nó bảo là đúng nó, rồi em tắt máy. Sau đó em nháy máy liên tục số này. Lúc em đang gõ dòng này thì thấy nó gọi lại, em bật máy nhưng không trả lời, một tí rồi nó tắt.
Em cũng gọi số này. Nó gọi lại, em hỏi "Anh sửa xe à?", nó bảo "vâng". Em định chửi nó nhưng để tối đến tra tấn mới vui. Vì vậy, em đã tắt máy. Em không biết nó có gọi lại không nhưng tối nay em sẽ chửi rủa nó. Bọn chó chết.

thuhien98

Xe tăng
Em ủn hộ cụ ! Tối e ra đầu đường nhà em cho nó đúng ở đường điều mấy chú ra vá cái, e cũng hay đi đường cầu thanh trì nên akay bọn này lắm!

thuhien98

Xe tăng
E hỏi cụ, cụ có biết cầu Thanh Trì và cầu Vĩnh Tuy ko?Không cấm xe máy ở đi trên 2 cầu đó nhé, còn không phải dính đinh là thay mà nó còn ảnh hưởng tới an toàn tính mạng cụ à!