[VHGT] Nào cùng diệt bọn rải đinh - Ta chơi chiến dịch "Vá xe tàng hình"

Tổng kết ngày hôm nay, cháu chúc các Đinh Tặc làm ăn thua lỗ vào sáng sớm. Sau đó cả sáng, cháu liên tục thóa mạ và gây sự với các Đinh Tặc. Trước và đúng bữa trưa, cháu chúc các Đinh Tặc ăn **** + đinh. Ngày hôm nay, cháu nhận được nhiều cú điện thoại cùng tin nhắn chửi bới lắm. Haha. Vì vậy, tối nay cháu tạm tha để ngủ và có việc khác nữa. Mai cháu tiếp tục xử lý. Đêm nay và sáng mai, các cụ trực giúp cháu nhé. Cháu xin đa tạ. Haha.
Cụ nhiệt tình ghê, làm cho Đinh La Tặc nó sợ. Lần sau cụ mau Sim rác, đăng ký tài khoản nhắn tin online của mạng đó (Vinaphone, mobiFone, Vieteltelecom.vn, Vietnamobile, Beeline,...), nhắn tin vừa nhanh, vừa rẻ, hiệu quả tác chiến cao.
Em thì cứ rảnh lúc nào thì em làm cho chúng nó phát. Lâu lâu cụ kiểm tra xem số nào nó bỏ rồi quay lại dùng lại thì cụ cứ Update để anh em còn bắn cho nó tơi bời.

097***8784,016***1468,0983469987,098***3411,0163***2040
mấy số này hôm trc e chưa thấy, chắc các kụ bắn số cũ ác liệt qá, chúng nó phải thay số mới và đi sơn lại đúng như chúng ta dự báo. Nếu cách mạng cứ tiến triển thế này, có lẽ chúng nó sẽ ko chịu nổi nhiệt và ... bỏ ngề (hy vọnh)
.
[FONT=&quot]Em cũng bắn cho bọn này mấy phát rồi, toàn bắn bằng Copy&Paste thôi.[/FONT]

Acoustic

Đi bộ
Tối nay nhà cháu tạm tha cho bọn Giặc Đinh do hết tiền điện thoại và có việc bận. Mai cháu sẽ tiếp tục, sau khi kiếm Sim rác mới. Các cụ cho nhà cháu nghỉ phép nhé, mặc dù bọn Đinh Tặc không ngừng nháy máy cháu. Keke.
Cụ bảo Đinh tặc mua Sim Beeline về dùng , rồi anh em ta đồng loạt dùng Sim Beeline, gọi cho nhau cực rẻ, mỗi ngày bị trừ 2000đ, mình gọi cho nó và nó gọi cho mình tha hồ mà "chửi nhau". Cháu cũng theo gương các cụ cũng làm 1 loạt bắn như AK47 vào các số các cụ cung cấp. Chiến kiểu này lúc nào quân ta cũng có người túc trực, cháu cảm giác mình đánh giống kiểu Xa luân chiến, liên hoàn cước ghê, nó bị cụ A đá, chưa kịp định thần, cụ B cho quả đấm, cụ C tiếp cho 1 chưởng,...

bmwl7

Xe tải
kụ làm sao mà suốt ngày tra mắt vậy ta?
Cụ Defender_Cruise nhắn tin nhiều và soi nhiều sdt của Đinh tặc quá nên mới phải tra mắt nhiều ạ: :)

Bẩm báo các cụ, đêm qua sau khi nhà cháu điều oan hồn về thăm viếng Giặc Đinh, cháu nhận được cú điện từ số 0912277 gì đó để dọa giết. Sợ quá các cụ ạ. Lúc đó cháu tra thuốc mắt rồi nên không muốn đôi co. Sáng nay, một số khác cũng dọa nữa. Ôi! Cháu sợ các anh Đinh Tặc quá. Vì vậy, để bày tỏ thiện chí, cháu đã gửi tin nhắn chúc các anh ấy một ngày làm việc đầy xui xẻo, thất bát và mọi điều tồi tệ nhất ợ.

chuot0989787505

Xe hơi
mà các cụ ơi trái đất tròn nhỡ có người thân của đinh tặc cũng tham gia OF thì thế nào các cụ nhỉ?

Acoustic

Đi bộ
mà các cụ ơi trái đất tròn nhỡ có người thân của đinh tặc cũng tham gia OF thì thế nào các cụ nhỉ?
Cụ cứ giúp dân, giúp nước diệt giặc đinh trước đã, còn người nhà, người thân của chúng thì ta lại phải xem xét thái độ của họ. Nếu họ thấy không chấp nhận được thì họ sẽ khuyên bảo người thân của mình từ bỏ con đường lầm lỗi, quay đầu là bờ. Còn ngược lại thì họ cũng khác gì giặc đinh đâu.

mà em thấy cụ khó chống đinh tặc lắm, Lý do: cái nick của cụ lộ hàng hết rồi. Nếu chống chúng nó, cụ sẽ bị phản công đầu tiên, chúng nó tìm cụ, bắt được cụ nó sẽ trả thù bằng cách mùa đông rét bắt cụ cứ quần đùi áo bông mà lội!

Chỉnh sửa cuối:

bmwl7

Xe tải
Nếu điều đó xảy ra thì người thân đó sẽ thay mặt chiến dịch cảm hóa đinh tặc để họ trở nên lương thiện hơn. Các cụ khác sẽ đỡ tốn phí thời gian và sim điện thoại ạ :)

Chỉ ngại là: nhỡ có người thân của OFers là nạn nhân của đinh tặc thôi ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Dậy mà đi hỡi đồng bào ơi :))

Lên nào :)

hoang_vo

Xe tải
Để tối nay về em làm phát, em giọng nghệ , đi xe biển tỉnh lẻ nên nó dễ tin

quynhtt

Đi bộ
Kính thưa các cụ, hôm qua nghe theo lời kêu gọi của chủ thớt, em đã điều được thằng có số máy vá xe trên cầu Vĩnh Tuy 091.hai bảy một.7066 lên đường làm nhiệm vụ. Tất nhiên là nó không con mồi ngon nào của nó nên nó gọi điện và nhắn tin chửi và đe dọa em, các cụ ạ. Thế là từ sáng hôm qua đến suốt đêm và cả ngày hôm nay em và mấy thằng em ở công ty em dội bom khủng bố số máy 091.hai bảy một.7066 của nó cho nó treo niêu luôn. Hình như là hôm nay nó đã không dùng số này để trả lời nữa.

Đến chiều nay em phát hiện ra nó dùng sang số điện thoại khác để nhắn tin đe dọa em tiếp. Em post số của thằng này để các cụ cùng xử lý nó nhé: 0129.sáu không ba.2897097.năm sáu bảy.6204

Chỉnh sửa cuối:

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Cụ quynhtt sửa cái số đi , em đã gửi cụ cái nội dụng trong thư cá nhân rồi đấy

Cụ sửa như này này VD : 0978một bốn8784 / 016năm bảy801468 / 098ba bốn69987 / 0987chín ko3411 / 0163414hai ko40

Chỉnh sửa cuối:
Kính thưa các cụ, hôm qua nghe theo lời kêu gọi của chủ thớt, em đã điều được thằng có số máy vá xe trên cầu Vĩnh Tuy 091.271.7066 lên đường làm nhiệm vụ. Tất nhiên là nó không con mồi ngon nào của nó nên nó gọi điện và nhắn tin chửi và đe dọa em, các cụ ạ. Thế là từ sáng hôm qua đến suốt đêm và cả ngày hôm nay em và mấy thằng em ở công ty em dội bom khủng bố số máy 091.271.7066 của nó cho nó treo niêu luôn. Hình như là hôm nay nó đã không dùng số này để trả lời nữa.

Đến chiều nay em phát hiện ra nó dùng sang số điện thoại khác để nhắn tin đe dọa em tiếp. Em post số của thằng này để các cụ cùng xử lý nó nhé: 0129.603.2897097.567.6204
Khoái nhất cái hành động này của cụ. Cụ mà phát triển kiểu này thì khác gì mạng lưới bán hàng đa cấp, nó có đổi số thì cũng chạy đằng giời. Cụ cứ yên tâm, ai cũng bị nóa dọa mà, nó cứ thò ra số mới là anh em lại bắn tiếp.

Acoustic

Đi bộ
E vẫn tỉ mẩn làm cái việc ấy mà kụ.
Mà bớ các cụ, nếu có số mới, xin hãy mật thư cho e: 1. Số, 2. Mô tả địa bàn để a e biết mà điều, 3. Các chú ý khác nhé.
Nhiều khi e cứ phải mò từng trang đi nhặt số và info địa bàn tội nghiệp em :(

E chưa hiểu pm fax đâu cụ ơi, làm trên PC hay Fax vậy cụ? HD e với.
E tìm được cái lày về Snap Fu*k: http://www.vn-zoom.com/f181/snappy-fax-5-6-1-1-gui-nhan-fax-qua-internet-2185244.html

Trang chủ
http://www.snappysoftware.com
Tải về
Download Snappy Fax Desktop/Client

Download Snappy Fax Network Server

bmwl7

Xe tải
Kính thưa các cụ, hôm qua nghe theo lời kêu gọi của chủ thớt, em đã điều được thằng có số máy vá xe trên cầu Vĩnh Tuy 091.hai bảy một.7066 lên đường làm nhiệm vụ. Tất nhiên là nó không con mồi ngon nào của nó nên nó gọi điện và nhắn tin chửi và đe dọa em, các cụ ạ. Thế là từ sáng hôm qua đến suốt đêm và cả ngày hôm nay em và mấy thằng em ở công ty em dội bom khủng bố số máy 091.hai bảy một.7066 của nó cho nó treo niêu luôn. Hình như là hôm nay nó đã không dùng số này để trả lời nữa.

Đến chiều nay em phát hiện ra nó dùng sang số điện thoại khác để nhắn tin đe dọa em tiếp. Em post số của thằng này để các cụ cùng xử lý nó nhé: 0129.sáu không ba.2897097.năm sáu bảy.6204
Thằng Đinh tặc này khó điều lắm ạ. Mấy hôm trước em tiêu diệt nó cũng mất bao nhiêu nước bọt mới điều được nó lên cầu VT, phía rẽ ra Thạch bàn. Bọn nó tập kết thợ, xe ở ngay gần đó, chỗ gầm cầu VT.

Cụ bắn hạ được nó như thế là hơn em nhiều rồi đấy ạ. Để em rót rượu mời cụ!

Korando Đen

Xe tải
hôm nay e đi qua đoạnđọan chân cầu vtuy nơi có đội vá ngồi. Trời ơi, thấy 1 thằng thợ khoảnkhỏang 17 18 tuổi ngồi xổm vều mặt ra đường, trông rất chi là thiểu não. Như kiểu mấy đêm dài mất ngủ, và kiểu bị chửi bới nhiều ý ác kụ ạ, mặt nó thộn ra, thẫn thờ. Ko biết có fải thằng này bị các cụ giáo dục nhân fẩm hay ko, nếu đúng nó, e dự là nó ko tiếp đc thêm quá nửa chiêu nữa của các kụ, rối loạn kinh mạch kinh trăng mà chết :)

Korando Đen

Xe tải
À hôm nay có tin vui, e đi thị sát trận địa thì thấy rất nhiều số ở cầu vtuy bị xóa bởi cái vết sơn đen các kụ nhé. lúc đầu e nhìn ko rõ nên tg vết bẩn mới, hóa ra là vết xóa số các kụ ạ. E đồ rằng các con zời k chịu nổi nhiệt nên fải tự tay đi xóa số chăng? nếu đúng, đây là thắng lợi vô cùng lớn của quân ta, địch tự tay xin hàng và khắc fục hậu quả sơn lung tung.
hoan hô các kụ

bmwl7

Xe tải
À hôm nay có tin vui, e đi thị sát trận địa thì thấy rất nhiều số ở cầu vtuy bị xóa bởi cái vết sơn đen các kụ nhé. lúc đầu e nhìn ko rõ nên tg vết bẩn mới, hóa ra là vết xóa số các kụ ạ. E đồ rằng các con zời k chịu nổi nhiệt nên fải tự tay đi xóa số chăng? nếu đúng, đây là thắng lợi vô cùng lớn của quân ta, địch tự tay xin hàng và khắc fục hậu quả sơn lung tung.
hoan hô các kụ
Thật là bất ngờ cụ nhỉ, thật là vui khi đã có thành quả từ sự nỗ lực chung tay của chúng ta ở đây.

Địch cũng đã suy ngẫm và đã có hành động kịp thời, chúng ta nên ghi nhận, nhưng cũng không nên chủ quan. Có thể thời gian sắp tới đinh tặc sẽ không ngồi 1 chỗ chờ người bị hại gọi điện theo sđt sơn trên cầu. Thay vào đó, theo cách cũ, sẽ có một đội xe ôm lượn trên địa bàn, khi thấy khách bị thủng lốp chúng sẽ đến gặp mời chào (theo thứ tự), rồi nó sẽ gọi điện về cho chủ đinh để điều xe 5 tạ đến vá tại hiện trường. Lúc này có lẽ chiến dịch sẽ bước vào giai đoạn 2.

Trong giai đoạn 2, với việc thay xe tàng hình bằng xe thật, nhưng thủng lốp giả (tự xì lốp...). Lúc này thì địch sẽ tự tìm đến ta, và sẽ có nhiều phương án xử lý, bao gồm cả quay phim chụp ảnh với báo chí hay chính quyền, hoặc tuỳ... :)

Chỉnh sửa cuối:

Acoustic

Đi bộ
Khiếp, đêm qua cụ Kô Đen và cụ Bê Mở Vê Lờ làm gì mà muộn thế? Chắc 2 cụ đang tac chiến với lũ rải đinh vá xe hay sao, mà chúng nó lại nhằm vào số máy của cháu mà trả thù đời thế. 2 thằng ( 0943 sáu năm 2 hai 76; và 0984 năm sáu 3chín 47) cứ nháy máy cháu liên tục, cháu lịch sự cứ phải bấm nút trả lời tự động. Cháu Gia Cát Dự là 2 chú Đinh này chắc còn trai trẻ hay sao mà đêm hôm vẫn gọi, nhắn tin cho “người yêu” nhiệt tình thế.

hoan hô các kụ
Cái này chúng ta chưa nên chủ quan, cần có thời gian để trả lời, có lẽ do bị bắn phá nhều quá Tro Lên nó tạm xóa, nhưng sẽ biến tướng theo cách khác
Cháu hỏi hơi ngu tí:
. Có thể thời gian sắp tới đinh tặc sẽ không ngồi 1 chỗ chờ người bị hại gọi điện theo sđt sơn trên cầu. Thay vào đó, theo cách cũ, sẽ có một đội xe ôm lượn trên địa bàn, khi thấy khách bị thủng lốp chúng sẽ đến gặp mời chào (theo thứ tự), rồi nó sẽ gọi điện về cho chủ đinh để điều xe 5 tạ đến vá tại hiện trường. Lúc này có lẽ chiến dịch sẽ bước vào giai đoạn 2.
Trong giai đoạn 2, với việc thay xe tàng hình bằng xe thật, nhưng thủng lốp giả (tự xì lốp...). Lúc này thì địch sẽ tự tìm đến ta, và sẽ có nhiều phương án xử lý, bao gồm cả quay phim chụp ảnh với báo chí hay chính quyền, hoặc tuỳ... :)
Cụ đã lập kế hoạch cho giai đoạn 2 chưa? Có mấy câu hỏi cháu đặt ra:
- Mình đưa lên đây không biết địch có đọc được những dòng này?
- Nếu dung xe tang hình thật, thì các cụ cần có đội quân bảo vệ, cho người quay phim, chụp ảnh và cả chính bản thân mình? Đề phòng bọn đinh này đường cùng? Cháu nhớ trong thớt này có cụ nào đã sẵn sang đứng ra thách kẹo bọn rải đinh này.
- Quay phim, chụp ảnh có đủ bằng chứng để kết tội bọn chúng?

quynhtt

Đi bộ
Tình hình các cụ xem thế nào chứ cái số 0912 bảy 17066, vẫn còn tỉnh táo lắm, haha. đề nghị các cụ phải dội bom liên tục vào
Báo cáo với các cụ là về việc khủng bố dội bom thằng đinh tặc 0912 bảy 17066 (Nó đúng là thằng họ ĐInh vì số đt của nó có khắp ở cầu Thanh Trì, Vĩnh Tuy, khu vực Long Biên, Thạch Bàn,...và thằng này ăn nói cũng rất mất dạy) tối hôm qua như sau:

- Đầu tiên tối hôm qua em mua một cái sim rác Vina có 50K thôi trong tài khoản có 186K. Quá rẻ. (Dùng Vina số của thằng khốn này cũng là Vinaphone mà, các cụ ạ)
- Về nhà em lấy con điện thoại ghẻ Nó kìa mà em cho F1 nhà em làm đồ chơi từ lâu rồi nhưng vẫn còn nghe gọi được, lắp sim rác vào.
- Vào phần cài đặt cuộc gọi (Call Settings) bật chế độ Tự động quay lại (Automatic Redial). Tính năng này thì điện thoại nào cũng có. Cắm sạc vào điện thoại ( vì để dội bom liên tục mà) sau đó cho goi số 091 hai bảy một 7066. Thế là quá trình dội bom khủng bố thằng họ Đinh bắt đầu.
- Nếu thằng đó không trả lời hoặc ngắt máy thì điện thoại của em nó tự quay số gọi lại. Tính ra mỗi phút một cuộc các cụ ạ.
- Lúc đầu thằng khốn này cũng bắt máy và chửi bậy gì đó nhưng mà nó chửi thì nó nghe, chứ em có nghe đâu. Em chỉ bị mất ít xiền trong tk điện thoại thôi. Sau đó em lại ấn nút goi lại, he he. Rồi em đi ngủ.
- Sáng nay ngủ dậy sớm ra phòng khách vẫn thấy quả điện thoại già của em miệt mài làm việc, ha ha...
- Không biết sau vụ này nhà mạng Vinaphone có kiện gì em không vì chiếm dụng hạ tầng mạng cả đêm mà chẳng thu được đồng nào của em ạ.
- Các cụ nào đang cùng chiến tuyến chống đinh tặc gọi cho số máy này 091 hai bảy một 7066 mà thấy máy luôn bận thì tức là nó đang bị em dội bom đấy ạ.
- Sáng nay em đi chơi, dặn ông oắt con ở nhà thỉnh thoảng để ý cái phát minh của em, thấy màn hình không sáng đèn (trong trường hợp thằng Đinh tặc kia nghe máy) thì ấn nút gọi đi 2 lần, thế là bom tiếp tục được ném đi, he he, trừ khi thằng kia tắt điện thoại thôi (thế thì còn làm ăn gì nữa, các cụ nhể). Em để quả phát minh của em tấn công suốt ngày đêm cho đến khi nó bỏ số thì thôi.
- Em đang định kiếm con điện thoại ghẻ nào khác nữa để nâng gấp đôi công suất lên các cụ thấy thế nào?

Chỉnh sửa cuối: