Nắng thu xinh

JessyTran

Xe đạp
Em là dân ngoại đạo, chả bít gì về kỹ thuật nhưng chỉ thấy là mí cái ảnh trên, chỉ thấy mỗi cái mẹt mẫu to uỳnh, chả thấy chi tiết gì khác, thành ra cũng chả quan sát hết được tổng thể cái mẹt mẫu thía nèo. Em chỉ thấy mỗi răng trắng.

lylycat

Xe buýt
Em là dân ngoại đạo, chả bít gì về kỹ thuật nhưng chỉ thấy là mí cái ảnh trên, chỉ thấy mỗi cái mẹt mẫu to uỳnh, chả thấy chi tiết gì khác, thành ra cũng chả quan sát hết được tổng thể cái mẹt mẫu thía nèo. Em chỉ thấy mỗi răng trắng.
Vâng...Cảm ơn bác... Bác "ngoại đạo" còn com được cho em thế này thật tốt phước quá ùi ạ...:)
Nhưng câu com của bác có đôi chút không hợp lý... Rõ ràng bác nói mặt mẫu to uỳnh (vì em chụp chân dung chỉ thích lấy mỗi cái mặt. Em để ý emotion là chính)... Không thể trách được nếu bác không thể thấy tổng thể. Em chỉ thấy lạ là...Cái ảnh em chụp đã là có mỗi cái mẹt...vậy mà bác vẫn không biết tổng thể mẹt mẫu ra sao... (trong khi em chụp mẫu gần như mọi góc độ. Thiếu điều chụp nốt từ dưới lên) :^)... Bác com thế này thì em cũng chịu chẳng biết chụp thế nào...:^)
Còn nếu như theo đúng như com của bác. Bác cho em hỏi khí không phải... Bác có mang mắt kính giống mẫu không ạ :^)

Chỉnh sửa cuối:

danngoc

Xe tăng
Lờ x 3 đi bác chủ ơi. Bác chụp đẹp, em thèm được tay nghề như bác đó. Bác up thêm ảnh bác đê

Unli

Xe buýt
Đêm ùi mà mãi em không ngủ được. Tính bỏ mấy cái ảnh thế này đi. Post lên thì sợ giống "dìm hàng". Nhưng muốn để các bác biết khả năng diễn trước ống kính của bé thế nào thôi ạ.
Lúc đầu tiên bé đeo kính và hoàn toàn không make up. Em chỉ chụp có vài tấm. Mãi sau bé mới chịu bỏ kính vì sợ mắt bị "dại". Đây là hình ảnh đầu tiên trong buổi ngẫu hứng. Một cô bé với đôi kính cận, không chút phấn son...Không quá tỏa sáng,rạng rỡ như một đức mẹ trong những bức ảnh "Nắng thu"... Không lạnh lùng, cá tính trong bộ ảnh "Đông đến"... Đó chính là em, rất bình thường, giản dị đến bất ngờ...
Ảnh này em chỉnh theo xu hướng teen. Mong các bác thông cảm...

Đây chính là cô bé teen của em..

Bé teen của em sau khi tháo cái "đít chai" & qua make up sơ sơ...:P

Bé teen của em đáng yêu chứ ạ ???
Em thấy cái này teen và đáng yêu nhứt (l)(l)

lylycat

Xe buýt
Lờ x 3 đi bác chủ ơi. Bác chụp đẹp, em thèm được tay nghề như bác đó. Bác up thêm ảnh bác đê
Dạ, em cũng chỉ muốn hiểu thêm câu com của bác ấy thôi ạ. Các bác thấy ảnh em chấp nhận được thật tốt quá. Chê xấu hay không thích em cũng chịu hết. Vì mỗi người một cách nhìn. Em không thể bắt tất cả nhìn theo cách nhìn của em được. Em chỉ đơn giản muốn biết lý do bác ý com được như thế. Vì em đọc đi đọc lại mà thấy nó khó hiểu quá. Chắc em bị thiểu năng trí tuệ :^)
Còn ảnh em ạ...Bác tha cho em... Em up lên đây các bác bô lão lại rú lên bẩu "con cat cưa sừng làm nghé...":21:
Em thấy cái này teen và đáng yêu nhứt
Dạ, mẫu cũng thích ảnh này. Nhưng em không biết làm ảnh nên nhìn xa thấy được. Chớ mà nhìn gần thì thấy lỗi khi sửa nhiều... Xí hổ quá...
Nhà em cam đoan là chưa...Không tin các bác lôi thử kính lúp ra xem

Chỉnh sửa cuối:

danngoc

Xe tăng
Hehe, so sánh độ cáu mà cụ cat vừa thể hiện với các bác trên kia thì em thấy cụ còn ổn lém, chưa cần phải cưa vội :))

Unli

Xe buýt
Dạ, mẫu cũng thích ảnh này. Nhưng em không biết làm ảnh nên nhìn xa thấy được. Chớ mà nhìn gần thì thấy lỗi khi sửa nhiều... Xí hổ quá...
ơ em nói bâng quơ thế mà trúng, hóa ra e cũng biết xem ảnh nhỉ, :)):))

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Xem bộ ảnh của mợ lylycat nên bị ảnh hưởng 1 tý stylist, có tấm ảnh góp vui với mợ nhé.

Mong có dịp Hội hẹn hò được giao lưu với mợ lylycat.

lylycat

Xe buýt
Xem bộ ảnh của mợ lylycat nên bị ảnh hưởng 1 tý stylist, có tấm ảnh góp vui với mợ nhé.

Mong có dịp Hội hẹn hò được giao lưu với mợ lylycat.

Hì hì...Dạ cảm ơn bác ạ.Sẽ giao lưu một gần không xa nếu có thể ạ :)
Cái ảnh mẫu này bác chộp không biết tại khăn nó làm ảnh hưởng đến màu da mẫu hay thế nào mà da mẫu trắng mà hơi xanh xanh bác ạ...:^)