[Funland] Nâng ngực...

huynhnv

Xe tải
Trước em đăng bài hỏi một lần rồi nhưng thớt bị xoá mất nên giờ em hỏi lại :))
Em xin nói trước là không thả thính, thả bả gì hết :)) và cũng không có ảnh gì hết.
Em chuẩn bị 31 tuổi rồi, chưa có một mối tình đúng nghĩa nào. Không phải là không có ai để ý hết, tính ra thì khá nhiều người có ý định nghiêm túc.
Khách quan mà nói thì nhìn từ bề ngoài, điều kiện của em không đến mức quá tệ, hầu hết những người gặp em đều có ý tiến tới hôn nhân, có người còn về lặn lội về tận quê nội em xin cưới rồi; nhưng sau một thời gian thì bỏ vì ngực em lép quá. Em chắc chắn là lý do này vì nếu chê tính cách, hoàn cảnh thì sẽ không bắt đầu và phí thời gian, công sức như vậy. Một hai lần đầu thì em không nghĩ gì nhiều, nhưng sau ai cũng thế nên em bắt đầu có ý định nâng ngực. Không hẳn là để tìm chồng mà là để tự tin khi bắt đầu một mqh mới, hiện tại có người làm quen mà em không giám tiến tới (có người bảo em kiêu nên ế :(( )
Cc ở đây có ai có vợ nâng ngực hay có vợ ngực lép không ạ?
E thì éo thích dùng hàng fake

Embe_Hanoi

Xe buýt

KatKik

Xe điện
E chả tin. :))
Hê hê, c số nhắc tới đúng sở trường của em rồi

Vếu bé làm luôn và ngay

Em làm được gần 2 năm roài. Mềm mại sexy ngon nhắm.

Không tin thì cho sờ thử nhâ, haha

botom

Xe tăng
Em xin nói trước là không thả thính, thả bả gì hết :)) và cũng không có ảnh gì hết.
Em chuẩn bị 31 tuổi rồi, chưa có một mối tình đúng nghĩa nào. Không phải là không có ai để ý hết, tính ra thì khá nhiều người có ý định nghiêm túc.
Khách quan mà nói thì nhìn từ bề ngoài, điều kiện của em không đến mức quá tệ, hầu hết những người gặp em đều có ý tiến tới hôn nhân, có người còn về lặn lội về tận quê nội em xin cưới rồi; nhưng sau một thời gian thì bỏ vì ngực em lép quá. Em chắc chắn là lý do này vì nếu chê tính cách, hoàn cảnh thì sẽ không bắt đầu và phí thời gian, công sức như vậy. Một hai lần đầu thì em không nghĩ gì nhiều, nhưng sau ai cũng thế nên em bắt đầu có ý định nâng ngực. Không hẳn là để tìm chồng mà là để tự tin khi bắt đầu một mqh mới, hiện tại có người làm quen mà em không giám tiến tới (có người bảo em kiêu nên ế :(( )
Bây giờ nâng ngực nhiều người đã làm, an toàn, thẩm mỹ, và mang lại tự tin cho chị em. Mợ lăn tăn nhiều làm gì. Cứ để ra tầm hơn 100 triệu, tìm chỗ làm thẩm mỹ có uy tín, và làm thôi. Nâng ngực quan trọng là tay nghề bác sỹ, chất lượng túi silicon và đặc biệt là kíp gây mê. Nên không nên tiếc tiền, nên chọn bác sỹ uy tín, chuyên làm với kíp gây mê xịn, và dùng loại túi xịn nhất. Mợ không nên tham làm ngực to quá, nên làm loại hài hoà với size cơ thể, tốt nhất là nghe bác sỹ tư vấn. Nâng ngực không ảnh hưởng tới sinh đẻ và nuôi con sau này. Mợ có điều kiện làm thì cứ làm thôi.

Trục

Xe ba gác
Cỡ như thế đi có cần trợ lý ko cụ;;), nhỡ ko ai nâng cứ đi 1 đoạn lại ngã thì khổ=))
À, cũng nên rèn thể lực trước để tự đi một mình, chẳng phải vịn ai Cụ ạ. :))

Kuu

Xe lăn
Chê lép chỉ là cái cớ thôi vì đàn ông nếu muốn có mqh nghiêm túc và quá quan trọng đến vấn đề này thì đã chạy ngay từ vòng gửi xe (trừ khi độn lá quá nhiều để gây nhầm lẫn thì tự trách mình chứ trách ai?). Bố nào bảo yêu thật lòng có ý định cưới mà đổi ý vì lép thì 99.99% là họ ... Sở do đó mất không nên tiếc :))

Ai mà không muốn mình hoàn hảo nhưng chẳng may thì hãy tự an ủi là mấy cô người mẫu cũng trước sau như một mà trai đuổi không hết. Thực tế cho thấy ưu điểm này hoàn toàn có thể bù cho nhược điểm kia còn nếu toàn nhược điểm mà cố biến cau thành bưởi có khi lại càng khó coi hơn đấy (phá vỡ tổng thể xấu ... đều).

Quan điểm cá nhân em thì thà bánh dày nguyên bản con hơn bưởi độ đẽo bởi vì pn cũng hay bảo là chỉ thích ... chân thật :))
Nếu ko may, trời sinh ra đã mướp mướp rồi thì có cần gọt đẽo chỉnh sửa gì ko Sư, hay cứ để nguyên bản ợ8->

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nếu ko may, trời sinh ra đã mướp mướp rồi thì có cần gọt đẽo chỉnh sửa gì ko Sư, hay cứ để nguyên bản ợ8->
Ngoài bức tường vĩnh cửu thì trước sau gì cũng mướp nên chỉnh sửa làm chi cho mệt :))

cha biet chi

Xe điện
con trai nhìn con gái cái gì trước tiên vậy mợ.e đoán có lý do khác chứ biết lép về thổi nó to lên dk mà.

phihungwww

Xe tăng
Nâng đi mợ, đẹp nhân tạo còn hơn xấu tự nhiên

xe mất phanh

Xe container
Xôi 10k ngon thật ấy :). Còn 1k xôi 3k lá thì chán bỏ bu!
Vote đi độn nước muối vào ty.

lamhaha191

Xe điện
Em ủng hộ cái đẹp

chuthoongc4

[Tịch thu bằng lái]
Đọc hết 10 trang kg có đc cái hình, đây cccm cứ vào mà hỏi với tư vấn.

uazcuuthuong

Xe tải
Lừa thằng nào nó phịch cho có em bé,đảm bảo to ngay em thề

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ko,
Càng to - càng êm - càng ấm - càng tốt...
Em nào mà mảnh mai đào liễu lại ôm 2 cái túi khí siêu khủng thì nhìn ấn tượng lắm, em rất thích:|

Túm lại là em vote độn:)>-
Lão vote là đúng rồi, sướng thằng nhìn nhưng khổ thằng sử dụng :))

Kuu

Xe lăn
Lão vote là đúng rồi, sướng thằng nhìn nhưng khổ thằng sử dụng :))
Em đùa vui chút thôi chứ em thích hàng nguyên bản tự nhiên, ko thích độn chỉnh gì cả:D.
Mà đã yêu rồi thì chả quan trọng gì quả cau hay quả mướp, bánh dày hay bánh bao:|

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em đùa vui chút thôi chứ em thích hàng nguyên bản tự nhiên, ko thích độn chỉnh gì cả:D.
Mà đã yêu rồi thì chả quan trọng gì quả cau hay quả mướp, bánh dày hay bánh bao:|
Nhưng bưởi là ngon nhất phải không? :))