[Funland] Nâng ngực...

Taihoatu

Xe lăn
Ko biết là chém hay thật
Nhưng em cứ nói thế này: tình iêu nó đến ko phải là vì cái lép đó đâu, vk chồng lấy nhau nó có cái tình và cái nghĩa. Còn muốn vếu nó đẹp thì cố gắng nhịn đi, đẻ 2 đứa xong rồi làm gì thì làm. Chứ làm sớm tội đứa nhỏ

Pvsc

Xe ba gác
Ngồi cafe sáng em nhớ ra of chưa có chi hội xài hàng giả :D
Em đăng ký thành viên sáng lập nhé

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Chào mợ, chỗ anh em thân tình với nhau em nói thật là mợ tiếc gì ko bốt tấm ảnh lên để anh em người ta tư vấn cho. Toàn a em lớn tuổi cả rồi, nghiêm túc chứ có phải trẻ trâu đâu mà mợ sợ lọ chai.

Rickyman

Xe điện
Chào mợ, chỗ anh em thân tình với nhau em nói thật là mợ tiếc gì ko bốt tấm ảnh lên để anh em người ta tư vấn cho. Toàn a em lớn tuổi cả rồi, nghiêm túc chứ có phải trẻ trâu đâu mà mợ sợ lọ chai.
Đây, em thấy mợ ấy xinh đấy chứ

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Hồi trẻ như em thích mông to, ngực to, giờ thì ngược lại. Skill của đối tác quan trọng hơn cả cc ạ. Đối tác nó biết chiều chuộng còn ko vứt đi hết.

Các ông đi ngoài đều vì lí do này. Vợ nó ko chiều, ko hợp tác....gặp những con bồ or gái biết chiều, thì dứt ko ra được.

or kiểu như biết mình thích gì. Vác mặt đến phòng nó đã biết bật bài hát m thích, nấu món mình thích thì dứt thế đếch nào đc.

Rickyman

Xe điện
Đến Ngọc Trinh còn lép kẹp ra ấy chứ, chụp ảnh Ps làm hàng thôi. Mợ thớt an tâm chưa?

Lý_Tứ

Xe buýt
Mợ cứ hỏi kinh nghiệm mợ L.C.D trên này thì rõ :))

Chu An

Xe điện
Hỡi các cụ ofer chính trực đáng mến! Có những lúc chúng ta nên nói thật lòng mình! :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chê lép chỉ là cái cớ thôi vì đàn ông nếu muốn có mqh nghiêm túc và quá quan trọng đến vấn đề này thì đã chạy ngay từ vòng gửi xe (trừ khi độn lá quá nhiều để gây nhầm lẫn thì tự trách mình chứ trách ai?). Bố nào bảo yêu thật lòng có ý định cưới mà đổi ý vì lép thì 99.99% là họ ... Sở do đó mất không nên tiếc :))

Ai mà không muốn mình hoàn hảo nhưng chẳng may thì hãy tự an ủi là mấy cô người mẫu cũng trước sau như một mà trai đuổi không hết. Thực tế cho thấy ưu điểm này hoàn toàn có thể bù cho nhược điểm kia còn nếu toàn nhược điểm mà cố biến cau thành bưởi có khi lại càng khó coi hơn đấy (phá vỡ tổng thể xấu ... đều).

Quan điểm cá nhân em thì thà bánh dày nguyên bản con hơn bưởi độ đẽo bởi vì pn cũng hay bảo là chỉ thích ... chân thật :))

hanoipho79

Xe lăn
Chê lép chỉ là cái cớ thôi vì đàn ông nếu muốn có mqh nghiêm túc và quá quan trọng đến vấn đề này thì đã chạy ngay từ vòng gửi xe (trừ khi độn lá quá
nhiều để gây nhầm lẫn thì tự trách mình chứ trách ai?). Bố nào bảo yêu thật lòng
có ý định cưới mà đổi ý vì lép thì 99.99% là họ ... Sở do đó mất không nên tiếc :))

Ai mà không muốn mình hoàn hảo nhưng chẳng may thì hãy tự an ủi là mấy cô người mẫu cũng trước sau như một mà trai đuổi không hết. Thực tế cho thấy ưu điểm này hoàn toàn có thể bù cho nhược điểm kia còn nếu toàn nhược điểm mà cố biến cau thành bưởi có khi lại càng khó coi hơn đấy (phá vỡ tổng thể xấu ... đều).

Quan điểm cá nhân em thì thà bánh dày nguyên bản con hơn bưởi độ đẽo bởi vì pn cũng hay bảo là chỉ thích ... chân thật :))
Em chỉ thích tầm 88-65-90 thôi:">

Pumzen

Xe ba gác
Trên OF trước có mợ thỉnh thoảng đưa ảnh lên, cũng vào dạng salvator speaker ! nói chung là bắt mắt ưa nhìn. :D

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Nếu mợ không sợ dao kéo và có điều kiện thì tìm nơi uy tín mà làm nhưng em nghĩ đàn ông họ yêu thương và chọn một người phụ nữ về làm vợ đâu chỉ mỗi vì ngực to, ngực đẹp. Phụ nữ chúng ta còn vân vân mây mây các vẻ đẹp và lợi thế nếu biết khai thác và sử dụng mợ ạ...:D
Nhưng ngực lép thì không thích đâu. Bây giờ trước khi cưới cũng chén cả rồi, quyết định đặt nhà hàng bị chi phối ngay mặc dù vẫn rất yêu, mà chả biết yêu cái gì.

Mychinh

Xe máy
Nói đến nâng ngực em lại nghĩ đến vụ Cát Tường mà sợ ghê
Biết là hi hữu nhưng cứ sợ chẳng may nó vạ vào thì khổ