[Funland] Năng lượng gốc

HieuNguyen8800

Xe đạp
Ah xin tiết lộ với các cụ là ông bà nhà em được 1 nhà báo ở báo Thiếu niên tiền phong giới thiệu nên mới tham gia. Mà các cụ bảo nhà báo học nhiều đi nhiều còn mê muội thì người ít hiểu biết như 2 cụ nhà em thì đỡ sao nổi tà giáo
acquyphuthinh có khi nào cái hội đó nó chuẩn bị quảng cáo cả trên báo không bác ? =))

acquyphuthinh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

acquyphuthinh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
acquyphuthinh có khi nào cái hội đó nó chuẩn bị quảng cáo cả trên báo không bác ? =))
Mọi thứ đều có thể mà bác ơi, khi mà nó vẫn ở trạng thái nửa thật nửa giả thì chưa ai dám khẳng định điều gì, các ông báo đài nếu muốn nhận tiền quảng cáo thì vẫn nói chung chung đc.

Nguyên ADN

Xe máy
Chúng nó có dự án tấn công vào truyền thông báo chí nhé các bác. Lập hẳn nhóm NLG truyền thông, báo chí, để quyết tâm lên sóng giao giảng. Chắc định thay luôn khung giờ Thời sự lúc 19h để truyền NLG cho cả nước mới thoả thèm khát tham vọng!!!!

HieuNguyen8800

Xe đạp
Chúng nó có dự án tấn công vào truyền thông báo chí nhé các bác. Lập hẳn nhóm NLG truyền thông, báo chí, để quyết tâm lên sóng giao giảng. Chắc định thay luôn khung giờ Thời sự lúc 19h để truyền NLG cho cả nước mới thoả thèm khát tham vọng!!!!
Nguyên ADN lúc đó nó mới lòi cái đuôi bác ạ =))

Nuisu

Xe hơi
Mình tìm thấy trên mạng có các nhóm này.
Vào xem thấy na ná giống nhau kiểu như tuyên truyền một thứ gì đó ảo ảo vô hình bắt người ta phải công nhận là có.
Tôi thuộc tuýt thực dụng mắt thấy tay sờ tai nghe nên kg thẩm dc cái này.
Tóm lại là mất thời gian.
- Tuổi già cần dc nghỉ ngơi, học yoga, là ok. Kg dính vào mấy cái vô hình siêu ảo.
- Lên chùa lễ Phật kg hầu sư, sư cần tự làm để tu cho đúng nghĩa.
- Không tham gia đa cấp.
Đấy các cụ cứ làm nào cho phụ hiynh tránh xa dc mấy cái đó là yên,
Lướt qua vài đoạn trong nhóm Nlg nâyf em hết hồn đi ra 😀😀
Chuẩn luôn rồi nhé cụ ơi, thời nay là cứ phải thực tế rõ ràng.
Còn các sư tu mà bắt phật tử phải hầu hạ kiểu ăn trên ngồi chốc thì đó ko phải là chân sư nhé. Phật xưa thương người, già 80t vẫn tự bưng bát đi xin cơm ăn như các đệ tử, đâu cần nhờ ai hầu Phật đâu. Phật và các đệ tử từ bỏ cung vàng điện ngọc sống đời thanh bần 3 bộ quần áo và 1 cái bát để đi xin cơm. Các ma sư thời nay ở trong chùa to vaizz, nhà phòng ở chẳng khác vua quan, dựng tượng đúc chuông tiền tỷ, lên xe xuống xe người rước đón... nhìn là biết ko chân tu

Nguyên ADN

Xe máy
Là MC Hoàng Anh đệ tử ruột của Chú P à bạn
Chuẩn luôn nhé bạn. Lão này và 1 bà tên Nguyệt, 1 bà tên Nga ở Hà Nội và 1 Việt kiều Canad tên Trina Dinh là trùm tiếp tay vẽ đường đi nước bước cho Phúc Lê làm loạn, cõng rắn cắn gà nhà. Chúng nó đang tìm cách để đưa Phúc Lê trở lại VN dậy NLG.

Nguyên ADN

Xe máy
Bọn tay sai quản lý NLG bây giờ đây cccm ạ.
1. Lê Hoàng Anh
2. Trina Dinh
3. Đặng Thuỳ Trang
Mấy người còn lại em không biết facebook.

Kim possible

Xe đạp
Có hotline vtv chuyển động 24 ạ, trc e đã từng gọi lên đó để phản ánh 1 vụ lừa đảo, họ tiếp nhận và làm phóng sự ngay sau khi điều tra xong

catking113

Xe Cứu Trợ
Bác

Bác góp ý thế nào vậy chỉ em với. Chứ em cũng biết là lừa rồi mà ko nói đc như kiểu bà bị mê hoặc rồi ấy. Làm gì có kiểu mà ngồi 1 chỗ mở màn hình lên rồi nhìn vào trán ông Thầy sẽ truyền năng lượng được cho mình chữa bệnh 😯, dễ ngon ăn thế nhỉ 🤔
Rút dây mạng. Tạm thế đã chứ e chưa nghĩ ra đc cách j. Con cháu thì còn dùng biện pháp mạnh đc, các cụ thì chịu. Nói nhẹ còn bị các cụ dỗi ý chứ.

Nguyên ADN

Xe máy
Bài trên group facebook đã bị xoá rồi cccm ạ. Admin chắc cũng tập NLG? Haizzz

Nguyên ADN

Xe máy
Hai mẹ bà đại tá công an đã về hưu nhà ở Thanh Xuân vừa bị f0, để xem tình hình chữa trị thế nào ? Vì thấy bảo đã từng học năng lượng gốc ( ngọn thì không biết)
Ôi trước Phúc Lê còn dậy là chỉ cần học NLG là không sợ bị covid. Ông ta nói đã xin với Thượng thiên ban cho 1 nguồn năng lượng dành riêng cho người học NLG Việt Nam để miễn nhiễm covid. Trước còn kêu người học NLG ra đường không cần đeo khẩu trang. Sau này làm gắt quá mới thấy chúng nó đeo đó. Chúng nó kêu học NLG không bị covid mà chúng nó đi tiêm vaccine hết đó.

Leminh_28

Đi bộ
em cũng tạo tài khoản để hóng vụ này bác ạ, đang hóng trên FB thì tự nhiên bài bị xóa ??? Không thể hiểu nổi vụ truyền năng lượng cho 10k người xem livestrean mà chỉ nhìn vào trán, lại còn nhận năng lượng để chữa với phòng chống covid, bao người vào xem như vậy mà không có cơ quan chức năng nào kiểm tra, đúng là lợi dụng tâm lý sợ bệnh tật của mọi người để truyền bá ???

Nuisu

Xe hơi
Chuẩn luôn nhé bạn. Lão này và 1 bà tên Nguyệt, 1 bà tên Nga ở Hà Nội và 1 Việt kiều Canad tên Trina Dinh là trùm tiếp tay vẽ đường đi nước bước cho Phúc Lê làm loạn, cõng rắn cắn gà nhà. Chúng nó đang tìm cách để đưa Phúc Lê trở lại VN dậy NLG.
Đưa được tin lên VTC6 rồi thì không phải là chuyện vừa đâu bác ạ, cũng phải có tầm có ô dù lớn đấy
Đã đưa lên truyền hình rồi thì độ phủ sóng lan tỏa ngày càng tăng.
Chẳng phải có câu: Phật cao nhất xích, ma cao nhất trượng đó sao. Chẳng biết làm sao nữa, đành im lặng nhìn và tự rèn luyện mình vững mạnh, trau dồi bản thân để bảo vệ mình trước những thế lực tà đạo thôi.
Bác ADNguyen từng học NLG chưa? Giờ chắc phải dùng kế vào hang cọp mới bắt được cọp

MUL

Xe máy
em cũng tạo tài khoản để hóng vụ này bác ạ, đang hóng trên FB thì tự nhiên bài bị xóa ??? Không thể hiểu nổi vụ truyền năng lượng cho 10k người xem livestrean mà chỉ nhìn vào trán, lại còn nhận năng lượng để chữa với phòng chống covid, bao người vào xem như vậy mà không có cơ quan chức năng nào kiểm tra, đúng là lợi dụng tâm lý sợ bệnh tật của mọi người để truyền bá ???
Ngày chúng nó 2 lần, 9h sáng và 9h tối. Tối qua nó bị lỗi mạng chưa học hết đc buổi cuối lớp 3. Nay chúng nó học bế giảng lớp 3 đấy. Ko biết nó có đào tạo lên bậc đại học, và cao học nữa ko. (Offb bài của "Cao công" em thấy vẫn còn mà).

Bui Tien Tuan

Xe đạp
Thực ra em nghĩ Group để các anh em chém gió đúng chủ đề, chứ chủ đề đả kích hội nhóm có thể không đúng mục đích group nên bị xóa, chứ nói admin tập NLG thì chắc không đúng. Vì vậy nên mình cứ làm đúng mục tiêu ban đầu là càng có nhiều người thân của các cụ biết càng tốt và trang bị kiến thức cho những người thân của người bị hại được càng nhiều càng tốt. Còn muốn cả xã hội cùng biết thì chỉ có cách dùng cách của Phương Hằng live stream và một đội ngũ Marketing chuyên nghiệp.