[Funland] Năng lượng gốc

Thắng ND TD

Xe tải
Vướng cú sang châu Âu thị sát NATO giúp 'chú hề' oánh Gấu ra răng. Thành thử ... ước , 'thân này ví xẻ làm 2 được, nửa Italia nửa Malaia'.
Có điều, sau mấy tháng tập NLG, (trộm vía), sk cũng khá lên, thật.
Cụ nào chưa tập, nên ... thử. Chả 'mất gì của bọ cả'.
Lại thấy đang rầm rộ vụ học bên Thái CCCM ạ !
Vừa cóp nhặt bên BP thấy như này mà Cụ 4nothing kêu chả mất gì của bọ????
"Nhà mk vừa đóng 38tr 3 người học 5b ở bên thái + 47tr tiền đi tour chỉ đi quanh trong bangkok
🫠
, không biết đi về còn người còn của không?"

namchaubonbien

Xe đạp
Lại thấy đang rầm rộ vụ học bên Thái CCCM ạ !
Vừa cóp nhặt bên BP thấy như này mà Cụ 4nothing kêu chả mất gì của bọ????

4nothing nói:
Vướng cú sang châu Âu thị sát NATO giúp 'chú hề' oánh Gấu ra răng. Thành thử ... ước , 'thân này ví xẻ làm 2 được, nửa Italia nửa Malaia'.
Có điều, sau mấy tháng tập NLG, (trộm vía), sk cũng khá lên, thật.
Cụ nào chưa tập, nên ... thử. Chả 'mất gì của bọ cả'.

"Nhà mk vừa đóng 38tr 3 người học 5b ở bên thái + 47tr tiền đi tour chỉ đi quanh trong bangkok
🫠
, không biết đi về còn người còn của không?"
Lớp 4 ở Malaisia 6/2022 , hơn 1000 học viên
Lớp 4 tháng 11/2022 có tới hơn 2000 cụ phi sang Thái học NLG.

Được đà, NLG mở L4 vào 6/2-10/2/2023, cũng ở BKK.
Chưa rõ khóa này hội tự bao cụ học viên.
'Gia cát dự' có lẽ cũng tầm hơn 3000 người (x 500$ >1 500 000$).
Cụ nào tính hộ, nếu khóa học 5 ngày NLG L4 mở tại VN, tiền thuế thu được bao nhiêu ?

Thắng ND TD

Xe tải
Lớp 4 ở Malaisia 6/2022 , hơn 1000 học viên
Lớp 4 tháng 11/2022 có tới hơn 2000 cụ phi sang Thái học NLG.

Được đà, NLG mở L4 vào 6/2-10/2/2023, cũng ở BKK.
Chưa rõ khóa này hội tự bao cụ học viên.
'Gia cát dự' có lẽ cũng tầm hơn 3000 người (x 500$ >1 500 000$).
Cụ nào tính hộ, nếu khóa học 5 ngày NLG L4 mở tại VN, tiền thuế thu được bao nhiêu ?
Theo như em quan sát thì những cụ học Lớp 4 Mã Lai hồi T6/22 là chưa đủ trình và đc cấp bằng như L4 ở Thái. Nên mấy cụ học ở ML vẫn tiếp tục đóng góp để học kỳ tới ở Thái đấy ợ. Mỗi lần nâng cấp thì các cụ mất tầm gần 3 chục nhé

namchaubonbien

Xe đạp
Theo như em quan sát thì những cụ học Lớp 4 Mã Lai hồi T6/22 là chưa đủ trình và đc cấp bằng như L4 ở Thái. Nên mấy cụ học ở ML vẫn tiếp tục đóng góp để học kỳ tới ở Thái đấy ợ. Mỗi lần nâng cấp thì các cụ mất tầm gần 3 chục nhé
Em quan sát gì mà "khéo" thế. Đa phần học L4 đâu phải để nhận bằng?

namchaubonbien

Xe đạp
Tôi tiêm trực khuẩn mủ xanh hoặc liên cầu khuẩn tan huyết... vào người anh, nếu anh không cần đến Tây y mà vẫn sống khỏe, dùng "năng lượng vũ trụ" khu trừ bệnh tật được thì tôi tin anh.

Thế cho nhanh, nhỉ.
Có thể hẹn cụ Anita Emi ở bệnh viện nào nhỉ, để được "tiêm trực khuẩn mủ xanh hoặc liên cầu khuẩn tan huyết... vào người" ý.

namchaubonbien

Xe đạp
CCCM thớt này giờ im quá. Sáng nay đi làm, ngồi uống trà , nghe thấy 2 Đại Ca Cty cháu hào hứng chuẩn bị cuối tháng sang Mã Lai học lớp 4 ( Hình như 26-27 củ cho khóa lớp 4). Hiện tại Cty cháu chỉ còn 2 Đại Ca ( 74 tuổi và 62 tuổi ) vẫn say mê chăm chỉ tập luyện. Có cụ nào trên thớt đi học cùng không ạ ???
2 đại ca 74t và 62t , sau khi học Lớp 4 MaLai, hẳn đã có nhiều cải thiện về sk và có thêm khả năng chữa trị?

cuhaifus

Xe container
lâu nay ông cụ nhà em bỏ luyện rồi nên em cũng ko để ý, nhưng vừa rồi có văn bản chỉ đạo vì 1 số người đăng ký đi học lớp gì đó ở malay hay thái lan, em nghe loáng thoáng có chỉ đạo từ TP quê em đến cấp Phường

tqhuy

Xe đạp
Xin hãy tự trải nghiệm hiệu quả của phương pháp, đừng nghe những lời vu vơ mà đánh mất cơ hội cho sức khỏe chính mình và người thân.
Bản thân tôi học thấy cải thiện rõ về sức khỏe và nhiều mặt đời sống, hoàn toàn ko mất mát tiền bạc, ko vi phạm thuần phong mỹ tục, chỉ cần giành thời gian mỗi ngày vài chục phút là thấy ngay hiệu quả.
Chút lời thành thật cho người có tâm bình yên, chịu lắng nghe và tự thử nghiệm!

tqhuy

Xe đạp
Trải nghiệm cái dell j, mất thời giam. Chỉ đi lừa đảo mấ thời gian của người khác

thaibinhdutu

Xe buýt
Cụ bà gần 70t nhà em mới góp gần 30 củ học ở Thái. Nghe đâu chuẩn bị tầm 300 củ tu nghiệp ở Mỹ. Tiện cụ cụ tiêu, nói gì cũng không nghe, mấy bà cụ họ hàng bị dí truyền trước mặt nể nang toàn nói có hiệu quả làm cụ bà càng tự hào người được chọn, sau lưng thì ai cũng chối quá rồi. Cụ bà nhà em chơi chơi đủ trò từ ném tiền cho bảo hiểm qua thầy cô giáo cùng trường, ném nhiều trăm củ cho học trò cũ đa cấp spa, vân vân mây mây bẵng đi giờ chơi món này. Chả biết bán cái nhà nào chưa, các cụ có nhiều nhà đất cụ thể có thế nào em cũng chả biết chả hỏi vì không cần, khổ cụ ông thôi.

namchaubonbien

Xe đạp
Cụ bà gần 70t nhà em mới góp gần 30 củ học ở Thái. Nghe đâu chuẩn bị tầm 300 củ tu nghiệp ở Mỹ. Tiện cụ cụ tiêu, nói gì cũng không nghe, mấy bà cụ họ hàng bị dí truyền trước mặt nể nang toàn nói có hiệu quả làm cụ bà càng tự hào người được chọn, sau lưng thì ai cũng chối quá rồi. Cụ bà nhà em chơi chơi đủ trò từ ném tiền cho bảo hiểm qua thầy cô giáo cùng trường, ném nhiều trăm củ cho học trò cũ đa cấp spa, vân vân mây mây bẵng đi giờ chơi món này. Chả biết bán cái nhà nào chưa, các cụ có nhiều nhà đất cụ thể có thế nào em cũng chả biết chả hỏi vì không cần, khổ cụ ông thôi.
Có thể cho biết tên "cụ bà gần 70t nhà em" được không? Để may ra có thể 'phỏng vấn' cụ, khi gặp ở lớp4 NLG Thailan.
Hôm qua 'phỏng vấn' được 3 học viên: cặp vc Quảng Ninh (sinh 1960) và một bác sĩ ( sinh 1986); họ đều học& tập NLG với mục đích tự cải thiện sức khỏe cá nhân. 2 vc nọ tin... sái cổ, còn cô bs đang thực nghiệm theo kiểu 'có bệnh thì vái tứ phương'.

cong japan

Xe máy
Toàn đánh vào những người kém hiểu biết và va chạm xã hội

Thắng ND TD

Xe tải
Cụ 4nothing đợt vừa rồi có trải nghiệm L4 DNA rồi thì phát biểu cảm nghĩ cho Thớt này nghe với ạ!

namchaubonbien

Xe đạp
Ngắn gọn, NLG là một cách thức giúp bản thân an lành và hỗ trợ người khác... an lành.

Trải nghiệm của một người bất cứ khi nào thực hành NLG (cho bản thân, cho người khác hay cho cỏ cây hoa lá vườn nhà) có gì lạ?
Đó là luôn tràn ngập cảm giác ấm áp trong cơ thể, sự bình yên trong tâm hồn cùng với niềm vui và tình yêu thương .

Thật tiếc trong hiện tại, nhiều người chưa có duyên hợp nhất NLG; không để tâm tìm hiểu về NLG nên không tin và phê phán NLG theo định kiến.
Cho dù vậy, số người có duyên với NLG ngày càng tăng.
Từ vài chục người, vài trăm người trong vài năm trước, NLG bùng phát (như cô Vi) thành con số hàng ngàn, hàng vạn trong năm 21... Đến tháng 2/2023, theo báo cáo của BTC, con số học và thực hành NLG đã lên tới hơn 14 triệu, rải trên khắp địa cầu, trong đó, số người học đến lớp 4 (tại Hà nội, Malaisia, Thái lan 1 và 2, Mỹ) lên tới khoảng chục ngàn.

Trong số những người đã học lớp 4 này, nhiều người có khả năng tự giúp mình lành bệnh và hỗ trợ người bệnh giảm thiểu đau ốm, thậm chí, như một số báo cáo, đã có bằng chứng (không thể chối cãi) lành bệnh nan y.
Ngoài ra, còn có những nhóm NLG tác động tốt đến môi trường, thiên nhiên và nhiều nhóm ứng dụng NLG thực nghiệm phát triển chăn nuôi, cây trồng đạt hiệu quả cao.

Liệu trong tương lai NLG - tình yêu thương thiện lành- với những hiệu quả rõ ràng, có tiếp tục lan tỏa mạnh mẽ tại VN và trên khắp địa cầu?
Câu trả lời đương nhiên là... hồi sau sẽ rõ.:P:))

Soi_den

Xe tăng

Soi_den

Xe tăng
Có phải năng lượng gốc là cái nói trong bài báo này không các cụ nhỉ?

Anita Emi

Xe điện
Có thể hẹn cụ Anita Emi ở bệnh viện nào nhỉ, để được "tiêm trực khuẩn mủ xanh hoặc liên cầu khuẩn tan huyết... vào người" ý.
Không cần mất công thế đâu cụ. Cụ hay ai đó tập NLG chỉ cần dội 1 gáo nước sôi vào tay cho bỏng độ 2 trở lên, sau đó bôi chút bùn lấy ở cống rãnh lên vết bỏng, quấn băng chặt lại khoảng 2 ngày... là các loại vi khuẩn sinh sôi nảy nở tốt rồi. Sau đó các cụ truyền năng lượng gốc vào xem sau bao lâu thì vết thương khỏi hẳn?

Nếu đạt kết quả tốt thì bước tiếp theo các cụ đăng ký vào Viện Bỏng Quốc Gia, nơi có rất nhiều bệnh nhân thập tử nhất sinh, để tiếp tục chứng minh quyền lực vô song của phương pháp chữa bệnh bằng NLG này. Chắc hẳn vì là Gốc, nên bách bệnh tiêu tán, vạn bệnh tiêu trừ là điều không phải nghĩ bàn!

Tại sao em lại đề xuất chữa Bỏng, vì đó là vết thương ngoài da, rất dễ nhiễm khuẩn, lại có thể quan sát trực quan về kết quả điều trị. Khỏi là khỏi, không khỏi là lở loét nhiễm trùng máu về với ông bà tổ tiên ngay. Chả có chuyện "cảm thấy tốt" "thấy bình yên" "tràn đầy sức sống"... gì có thể dối mình lừa người với cái bệnh này cả.

Chỉnh sửa cuối: