Nâng kính tự động

2trung

Xe hơi
Theo em lắp xuống kính tự động thôi. Lắp lên kính tự động mà không có chức năng chống kẹp cửa thì nguy hiểm lắm. Lỡ thò đầu hay tay chân qua cửa, chẳng may đụng vào nút remote, nó lên kính một phát thì...

aec

Xe máy
em trong 1 lng nh lm giy v tranh ng h,ch gip ci
Website
aecvietnam.com
Cái nagy e lắp đầu tiên dùng ngon ko như cụ hiểu đâu. Ngồi trong xe cụ bấm lock cửa nó ko lên đâu ạ. Cái này thí quá sn toàn rồi
Theo em lắp xuống kính tự động thôi. Lắp lên kính tự động mà không có chức năng chống kẹp cửa thì nguy hiểm lắm. Lỡ thò đầu hay tay chân qua cửa, chẳng may đụng vào nút remote, nó lên kính một phát thì...

arowana

Xe tăng
Website
www.muagiagoc.vn
dạ đúng rồi ạ. bắt buộc cụ phải có dộng tác mở cánh lái và đóng cánh lái thì tính năng mới kích hoạt nên an toàn lắm ạ
Cái nagy e lắp đầu tiên dùng ngon ko như cụ hiểu đâu. Ngồi trong xe cụ bấm lock cửa nó ko lên đâu ạ. Cái này thí quá sn toàn rồi

xetaikia125

Xe hơi
Cụ ơi e hỏi nissan sunny ko có chốt cửa thì có lắp đựoc ko ạ. Lắp có nhanh không ạ

arowana

Xe tăng
Website
www.muagiagoc.vn
Cái này có sản phẩm lắp đựoc cho Sunny Nissan đó ạ, thi công rất nhanh không dấu nối không cắt dây điện ko lo cháy chập đâu ạ
Cụ ơi e hỏi nissan sunny ko có chốt cửa thì có lắp đựoc ko ạ. Lắp có nhanh không ạ

Thanh_longbien

Xe hơi
Trước em cũng định lắp vụ này, nhưng khi hỏi kỹ thì khi mình chỉ đỗ xe (vẫn ngồi/nằm trong xe), tắt máy mà muốn hạ kính cho mát thì chịu. Vậy là bỏ luôn ý định
Chính xác Cụ ạ. Em phải tháo đi, vì muốn ngồi trong phải để chìa khóa.