[CCCĐ] Nắng gió và cái đó ở Minh Châu!

dungnghe

Xe tải
Hay quá. Sang tuần em cũng đi MC.

bi2024

Đi bộ
Cảm ơn cụ đã chia sẻ ! Cụ đã cho nhà cháu xem được cái đẹp, vui. Cụ có thể chia sẻ cái gì chưa vui dc ko ? Để rút , không nhẽ nghe cụ kể mãi thì bọn nó nhà cháu lại bảo cụ khoe chứ chẳng học hỏi dc gì ! Cụ bỏ quá cho , sr !
Chân tình muốn nghe, học qua sự trải nghiệm của cụ.

thuha7980

Xe hơi
Em cũng đi minh châu, tuyệt đẹp cụ ak, mát ga 170km/1h

thuha7980

Xe hơi
Buổi tối đây cụ ơi

quancan

Xe tăng
Có nắng có gió ...........và CÁI ĐÓ ............
Chắc vì cái đó chưa xuất hiện nên cđề của cụ vẫn nóng . Cách viết và đội hình nhà cụ đi rất Đầm ấm nên chắc nhiều ng thích <chắc xưa văn cụ toàn 9 và 10 ha >.
Cụ cố gắng vượt đc bài : Đi về phía ban mai

dmdviet

Xe cút kít
Chốt tạm thế ạ. Nhưng bác thêm điểm đến ngoài mấy điểm đã đi rồi he he.

Hic, cái rừng cây này, lối đi này có vẻ như không có gì thay đổi sau gần 15 năm em bước chân ra Minh Châu. Tiếc là ngày đó máy ảnh hiếm nên chả lưu giữ được bao nhiêu.

Cuối tuần này ra đó em sẽ chụp thêm ảnh hầu các cụ. :)
Oài 15 năm trước mà cụ đã đi rồi ạ :(

Em nghi lắm, mợ ngắm mỗi cái nòng pháo của cụ dmdviet thôi chứ gì :P
Trông cũng khá là kiêu hãnh, phải không cụ :D
"Cái ấy" dài phết nhỉ :D
Vầng, cái đó thì to, cái ấy cũng trường
Vầng to, dài, kiêu hãnh, trường.... :D

Em oánh dấu xem có cơ hội đi được như cụ chủ hông, thank sờ cụ về bài viết cho em có cảm giác Du lịch qua màn ảnh nhỏ í :-bd:-bd
Cảm ơn mợ đã đọc bài :)

Chữ ký của mợ hay thế, em chỉ dám khen thầm thôi nhưng đọc xong em có thêm động lực khen bằng lời ạ :D
Khen cái gì đới, em khen với :D

Hôm nay các cụ chúc em say say là. Cám ơn các cụ nhiều.
Cụ vào còm không say say là thì hơi là lạ :))

Hay quá. Sang tuần em cũng đi MC.
Vầng sang tuần hãy đi chứ tuần này chẳng may mà mưa thì ...

Nick cụ là "tan hoang" hay "Tần Hoàng" :)
Em không phải Tần (Thuỷ) Hoàng đâu ợ, chỉ là tan hoang thui
Em lại cứ tưởng cụ là fan của bạo chúa :))
:)) :)) :)) :))

Em cũng đi minh châu, tuyệt đẹp cụ ak, mát ga 170km/1h
Buổi tối đây cụ ơi
Em quote lại để phạt nguội :)) :))

Chuẩn cụ à, em cũng cố gắng thu xếp năm nay đi ! Có gì em liên lạc với cụ nhé ! Thanks cụ :D !
Nên đi sớm cụ ạ :)

Có nắng có gió ...........và CÁI ĐÓ ............
Chắc vì cái đó chưa xuất hiện nên cđề của cụ vẫn nóng . Cách viết và đội hình nhà cụ đi rất Đầm ấm nên chắc nhiều ng thích <chắc xưa văn cụ toàn 9 và 10 ha >.
Cụ cố gắng vượt đc bài : Đi về phía ban mai
em viết chơi thôi cụ ơi :(, xưa và nay em đều là dân kỹ thuật. Cảm ơn cụ đã theo dõi hành trình của đoàn :)

Cảm ơn cụ đã chia sẻ ! Cụ đã cho nhà cháu xem được cái đẹp, vui. Cụ có thể chia sẻ cái gì chưa vui dc ko ? Để rút , không nhẽ nghe cụ kể mãi thì bọn nó nhà cháu lại bảo cụ khoe chứ chẳng học hỏi dc gì ! Cụ bỏ quá cho , sr !
Chân tình muốn nghe, học qua sự trải nghiệm của cụ.
Cảm ơn cụ đã còm, có lẽ xe dịch là sở thích của mỗi người, có ng thích, người không. Trước kia em cũng đi tự phát (đi ko có kế hoạch trước) nên thường không có nhiều cảm nhận về cái đẹp, những thông tin điểm mình đến. 2 năm trở lại đây em lên kế hoạch để đi từ trước nên hầu hết các chuyến đi đều có đủ thông tin nơi đến, đi như nào, lịch trình như nào... nên thường không bị phát sinh hay bỡ ngỡ.

Nếu chỉ nói riêng chuyến Minh Châu, chỉ có 1 từ thôi: thỏa mãn! Lịch trình kín mít nhưng không mệt, đi lại hợp lý, cảnh đẹp, con người thân thiện. Còn chuyến này đúng là không có 1 phốt nào dù nhỏ. Nên về rồi mọi người cũng tiếc nuối vì đi ngắn quá. Em chưa đi Phú Quốc, nhưng nhiều người so MC ngang với Bãi Sao PQ.

Đi để cảm nhận, để thẩm mà cụ! Chúc cụ có những chuyến đi vui vẻ!

Ronin2016

[Tịch thu bằng lái]
Chốt tạm thế ạ. Nhưng bác thêm điểm đến ngoài mấy điểm đã đi rồi he he.

Vầng to, dài, kiêu hãnh, trường.... :D

Cảm ơn mợ đã đọc bài :)

Khen cái gì đới, em khen với :D

Cụ vào còm không say say là thì hơi là lạ :))

Vầng sang tuần hãy đi chứ tuần này chẳng may mà mưa thì ...

:)) :)) :)) :))

Em quote lại để phạt nguội :)) :))

Nên đi sớm cụ ạ :)

em viết chơi thôi cụ ơi :(, xưa và nay em đều là dân kỹ thuật. Cảm ơn cụ đã theo dõi hành trình của đoàn :)

Cảm ơn cụ đã còm, có lẽ xe dịch là sở thích của mỗi người, có ng thích, người không. Trước kia em cũng đi tự phát (đi ko có kế hoạch trước) nên thường không có nhiều cảm nhận về cái đẹp, những thông tin điểm mình đến. 2 năm trở lại đây em lên kế hoạch để đi từ trước nên hầu hết các chuyến đi đều có đủ thông tin nơi đến, đi như nào, lịch trình như nào... nên thường không bị phát sinh hay bỡ ngỡ.

Nếu chỉ nói riêng chuyến Minh Châu, chỉ có 1 từ thôi: thỏa mãn! Lịch trình kín mít nhưng không mệt, đi lại hợp lý, cảnh đẹp, con người thân thiện. Còn chuyến này đúng là không có 1 phốt nào dù nhỏ. Nên về rồi mọi người cũng tiếc nuối vì đi ngắn quá. Em chưa đi Phú Quốc, nhưng nhiều người so MC ngang với Bãi Sao PQ.

Đi để cảm nhận, để thẩm mà cụ! Chúc cụ có những chuyến đi vui vẻ!
Bãi Sao Phú Quốc mùa gió chướng thì không đẹp bằng, toàn bèo.

Pilota

Xe điện

Vâng, được gần 15 năm rồi cụ ah. Ngày đó thì đúng chuẩn còn hoang và sơ lắm ah. Có nhiều khu vực vẫn còn biển báo đang dò mìn, cấm xâm nhập! :(
Thứ bảy này em sẽ quay lại. Không biết có lợi hại hơn xưa không?! :))

P/s: cụ chụp ảnh đẹp quá. Hy vọng hôm tới trời đẹp, em sẽ góp vui cùng cụ một vài tấm. :)

dmdviet

Xe cút kít
Bãi Sao Phú Quốc mùa gió chướng thì không đẹp bằng, toàn bèo.
Bao giờ em mới được đi Bãi Sao nhỉ :( :(. Đi mơi có cái so sánh được :)

Vâng, được gần 15 năm rồi cụ ah. Ngày đó thì đúng chuẩn còn hoang và sơ lắm ah. Có nhiều khu vực vẫn còn biển báo đang dò mìn, cấm xâm nhập! :(
Thứ bảy này em sẽ quay lại. Không biết có lợi hại hơn xưa không?! :))

P/s: cụ chụp ảnh đẹp quá. Hy vọng hôm tới trời đẹp, em sẽ góp vui cùng cụ một vài tấm. :)
Chắc có kinh nghiệm rồi sẽ lợi hại hơn xưa, cu đi về nhớ góp vui vài tấm đấy :). Cảm ơn cụ, ảnh thời sự thôi ạ :)

Ronin2016

[Tịch thu bằng lái]
Bao giờ em mới được đi Bãi Sao nhỉ :( :(. Đi mơi có cái so sánh được :)

Chắc có kinh nghiệm rồi sẽ lợi hại hơn xưa, cu đi về nhớ góp vui vài tấm đấy :). Cảm ơn cụ, ảnh thời sự thôi ạ :)
Bãi Sao cụ nên đi vào mùa mưa thì đẹp hơn, mùa khô bị gió chướng đánh bèo vào bờ. Nhưng nếu đi mùa khô thì nên vào Vinpearl thì lại rẻ hơn.

1088_gha

Xe tải
Mất gần 2 tiếng để đọc hết bài của chủ thớt. Em cũng đang tính làm chuyến đi kiểu như này nhưng chưa thu xếp đc thời gian, phen này phải quyết tâm thôi. Thanks chủ thớt chia sẻ bài thật bổ ích cho ae 4room.