Nâng cấp kết nối bluetooth cho V2 chỉ với 120k tin được không?

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Ok cụ. E thấy hình cụ đăng con buetooth có Mic rồi. E làm chuột bạch với cụ lun. E đặt cụ mua giúp e :
- 01 bluetooth có Mic
- 01 thiết bị quét lỗi
Hnay e chuyển tiền cho cụ
đã trả hàng moduld ODBII bluetooth cho cụ, module audio hỗ trợ thoại sẽ được drop ship đến địa chỉ nhà cụ

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
đã trả hàng moduld ODBII bluetooth cho cụ, module audio hỗ trợ thoại sẽ được drop ship đến địa chỉ nhà cụ
Em đã nhận module bluetooth có chức năng thoại giống con cụ đặt, đã lắp lên xe, tí vác máy quay ra demo cho cụ xem, nói chung nghe nhạc và gọi điện rất ổn, vẻ ngoài cũng bóng bấy hơn loại không hỗ trợ thoại cụ ạ.

[video=youtube;bScV7idZ_FI]http://www.youtube.com/watch?v=bScV7idZ_FI[/video]

Chỉnh sửa cuối:

bjiboo

Xe máy
Em đã nhận module bluetooth có chức năng thoại giống con cụ đặt, đã lắp lên xe, tí vác máy quay ra demo cho cụ xem, nói chung nghe nhạc và gọi điện rất ổn, vẻ ngoài cũng bóng bấy hơn loại không hỗ trợ thoại cụ ạ.

[video=youtube;bScV7idZ_FI]http://www.youtube.com/watch?v=bScV7idZ_FI[/video]
Mình nhận đc Obd II cụ gửi rồi. Test thử rất ok. Chỉ tiếc nó ko có wifi, chỉ có kết nối bluetooth nên phải dùng hdh android. Đang tìm phần mềm dùng cho ios mà chưa đc.
Con bluetooth ngon đới cụ. Chắc 2 tuần nữa minh mới nhận dc hàng.

Chỉnh sửa cuối:

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Mình nhận đc Obd II cụ gửi rồi. Test thử rất ok. Chỉ tiếc nó ko có wifi, chỉ có kết nối bluetooth nên phải dùng hdh android. Đang tìm phần mềm dùng cho ios mà chưa đc.
Con bluetooth ngon đới cụ. Chắc 2 tuần nữa minh mới nhận dc hàng.
Em dùng Android nên mua con bluetooth. Cụ cần wifi lên dx đặt hàng nhé. Con bluetooth receiver cua cu thay tren ay bao dang ship rồi đấy. Cụ tự đặt hàng sẽ check được tìn h trạng đơn hangf.

kukon

Xe tăng
E dùng 1 con loại ko hỗ trợ thoại, e thích loại này hơn. Cảm nhận của e là chất lượng ok, lên xe tự kết nối. Có 1 điều duy nhất là âm lượng nó ko to bằng cắm dây nhưng to bằng âm lượng của đĩa CD.

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
E dùng 1 con loại ko hỗ trợ thoại, e thích loại này hơn. Cảm nhận của e là chất lượng ok, lên xe tự kết nối. Có 1 điều duy nhất là âm lượng nó ko to bằng cắm dây nhưng to bằng âm lượng của đĩa CD.
hix âm lượng cụ tăng được mà (digital)

strong2003

Xe máy
e nghĩ dùng bluetooth mua mấy cái hịn hịn dùng thì chất lượng âm thanh nó ổn

bjiboo

Xe máy
e nghĩ dùng bluetooth mua mấy cái hịn hịn dùng thì chất lượng âm thanh nó ổn
Cũng còn tuỳ vào mục đích sử dụng cụ ợ. Với e, nếu thích âm thanh hay, ổn -> lắp dàn hịn hịn trên xe lun. Bluetooth chỉ để thoại rãnh tay là 9 (lúc đi 1 mình). Có gấu theo thì e nối với con bluetooth tai nghe cho nó......an toàn :-bd. Vây nên tiu chí của e là ngon - bổ - rẻ và... gọn gàng, dễ sử dụng. Cho nên e đã đấu sẵn dây AUX ra sát tẩu mồi thuốc. Khi muốn dùng chỉ cần liếc mắt là có thể cắm vào sử dụng. Giờ ngồi hóng hàng về test thoai =P~

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Cũng còn tuỳ vào mục đích sử dụng cụ ợ. Với e, nếu thích âm thanh hay, ổn -> lắp dàn hịn hịn trên xe lun. Bluetooth chỉ để thoại rãnh tay là 9 (lúc đi 1 mình). Có gấu theo thì e nối với con bluetooth tai nghe cho nó......an toàn :-bd. Vây nên tiu chí của e là ngon - bổ - rẻ và... gọn gàng, dễ sử dụng. Cho nên e đã đấu sẵn dây AUX ra sát tẩu mồi thuốc. Khi muốn dùng chỉ cần liếc mắt là có thể cắm vào sử dụng. Giờ ngồi hóng hàng về test thoai =P~
hi hi cụ đã chuẩn bị cả rùi, cụ tham khảo quả setup của em xem có OK không nhé.
Em dùng dây USB và audio kéo dài đưa module lên phía trên tay lái, cảm giác tốt hơn vì gần miệng cụ hơn (nói là cảm giác vì V cả em ngồi ghế cạnh nối IP vào nói vẫn oang oác)

Chỉnh sửa cuối:

Fexx

Xe điện

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn

bjiboo

Xe máy
hi hi cụ đã chuẩn bị cả rùi, cụ tham khảo quả setup của em xem có OK không nhé.
Em dùng dây USB và audio kéo dài đưa module lên phía trên tay lái, cảm giác tốt hơn vì gần miệng cụ hơn (nói là cảm giác vì V cả em ngồi ghế cạnh nối IP vào nói vẫn oang oác)
Quan trọng là đi dây đấu nối thế nào vẫn đảm bảo tính thẩm mỹ cho V2 e ợ. Càng ít lòi dây ra càng đẹp. Phạm vi hoạt động của blutooth 10 - 15m cơ mà. Ở đây sau khi đấu vào nó cách mình chưa tới 1m thì kể cả xả kính xuống cũng nghe rõ tất

Chỉnh sửa cuối:

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
em đang chuột bạch nhập thử hàng Aliexpress các cụ nhá, giá cả có vẻ mềm hơn, cũng có hàng FREE shipping nhá

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Ơ thế là ngân hàng tự thêm phần đó vào chứ em coppy / paste thôi :)) Dù sao thì cũng có hàng rồi :P . Thanks cụ . Chờ ngày cafe vs cụ :P
Hàng của cụ về rùi nhá, T2 mời cụ qua VP em thưởng thức cafe em pha

DucTrung33

Xe đạp
Em đã nhận được hàng , hàng dùng rất ngon . IP bật bluetooth bước vào xe là nhận luôn ( nhận nhanh hơn cả bluetooth driver của xe =)))) Nghe nhạc rất sướng các cụ ạ . Thanks cụ chiakhoavang rất nhiều :x:x
Hàng của cụ về rùi nhá, T2 mời cụ qua VP em thưởng thức cafe em pha

bjiboo

Xe máy
Em đã nhận được hàng , hàng dùng rất ngon . IP bật bluetooth bước vào xe là nhận luôn ( nhận nhanh hơn cả bluetooth driver của xe =)))) Nghe nhạc rất sướng các cụ ạ . Thanks cụ chiakhoavang rất nhiều :x:x
Hjc. E chờ mãi cả tháng rồi mà con bluetooth vẫn chưa thấy mặt mũi của nó đâu cả ~> nản lun

wireless8668

Xe tải
các cụ ơi. Vụ này là thế nào vây??? Cháu cũng đang có ý định nâng cấp bt cho vợ 2 mà ngại lội pages quá ạ. Chốt lại là có cụ nào bán hay nhận oder đấy ạ để cho cháu theo với???

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Hjc. E chờ mãi cả tháng rồi mà con bluetooth vẫn chưa thấy mặt mũi của nó đâu cả ~> nản lun
cụ chịu khó chờ tí nữa đi, thông thường thì khoảng 3 tuần nhưng cũng có lúc chậm hơn