[Funland] Nam từ 5 phút trở lên thì không bị cho là xuất tinh sớm?

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
45 phút làm đối tác lên đỉnh 2-3 lần mới goii là đẳng cấp cụ ạ?
Cụ đã đọc hết cmt của em chưa? thế nào là rã rời thân xác, và khi đã rã rời rồi thì cụ còn lên đỉnh nổi nữa ko hay là lăn ra ngủ? Còn phải nhìn đồng hồ đếm phút là chưa tự tin rồi :))

cưỡi chổi

Xe lăn
Nếu tính từ khi đút vào và dập như máy khâu liên tục thì 5p là quá lâu. Nếu mà 5p như thế e đảm bảo các cụ thở hắt ko ra hơi luôn. Thế vậy 5p ở đây là gì, là tính từ khi đút vào và từ từ nhẹ nhàng rút ra đút vào và đổi tư thế 2-3 lần hay là liên tục dập. Thế nên cái 5p đấy nó cũng chưa nói lên điều gì rõ ràng cả
Chắc 5p tính cả thời gian chép đề :))

Linhtalinhtinh123

[Tịch thu bằng lái]
Lành mạnh là sẽ ok hết, em mua cái xà đơn về gắn vào tg, tự hít đất,hít xà chất lg thay đổi hẳn.Đối tác còn phải kêu rát, lâu quá. :D

091090098

Xe điện
Em chào CCCM
Bài viết sau đây rất nghiêm túc do Báo Dân trí (Bộ LĐ-TBXH) đưa ra số liệu, nên mod đừng xóa thớt của em đi nhé :)
Trích nguyên văn báo Dân trí:

Căn bệnh khó nói này ở nam giới có thể bắt nguồn từ yếu tố tâm lý, do lạm dụng thủ dâm hoặc do nguyên nhân thực thể như rối loạn nội tiết.
Thế nào là xuất tinh sớm?
Một nghiên cứu đa quốc gia năm 2005 chỉ ra, thời gian quan hệ trung bình của nam giới là 5, 4 phút. Với thời gian đó, tương đối đủ để thỏa mãn người nam giới và “đối tác”.
Theo định nghĩa mới nhất của Hội Y học giới tính thế giới thì xuất tinh sớm là rối loạn hoạt động tình dục ở nam giới biểu hiện bởi thời gian xuất tinh ngắn xảy ra ở tất cả hoặc hầu hết những lần quan hệ tình dục.
Cụ thể, thời gian quan hệ dưới 1 phút đối với xuất tinh sớm nguyên phát (bị từ những lần quan hệ đầu tiên trong đời) và dưới 3 phút đối với xuất tinh sớm thứ phát (trải qua một thời gian dài bình thường nhưng gần đây bị xuất tinh sớm);không có khả năng kìm hãm xuất tinh.
Việc chẩn đoán có xuất tinh sớm hay không, không đơn thuần chỉ căn cứ vào thời gian quan hệ. Do vậy, khi bạn có nghi ngờ mình bị xuất tinh sớm, cần đến gặp bác sĩ chuyên khoa Nam học khám để được tư vấn chính xác nhất.

Như vậy 5 phút được cho là bình thường à các cụ, dưới 5 phút mới bị cho là sớm? Em tưởng phải lâu hơn nữa chứ nhỉ :)
CCCM cho em vài nhận xét khách quan nam giới với :)
Chủ thớt trim chưa mở mắt ah.
Tùy hoàn cảnh, cái đầu có thể chỉ dưới 5p.
Lúc khác 15-20p.
Mà ông nào bảo chơi cả 30p-tiếng là nói phét hoặc chính ông đó mắc bệnh chậm xt

phuongmit

Xe cút kít
Đọc toàn thấy làm tình bằng mồm ;)) nhiều ông 1 tiếng trở lên chắc chim bê tông đóng vào lò gạch ;))

SesameStreet

Xe điện
Đọc toàn thấy làm tình bằng mồm ;)) nhiều ông 1 tiếng trở lên chắc chim bê tông đóng vào lò gạch ;))
Một tiếng thật đấy cụ. Nhiều lúc chỉ muốn ra luôn để mà nằm nghỉ mà xoay đi xoay lại mãi không ra được. Bạn gái cũng mệt nhoài.

091090098

Xe điện
Một tiếng thật đấy cụ. Nhiều lúc chỉ muốn ra luôn để mà nằm nghỉ mà xoay đi xoay lại mãi không ra được. Bạn gái cũng mệt nhoài.
Vậy thì lựa xem đối tác thấy ntn, thoả thuận đình chiến sớm hơn chút chứ kéo dài chỉ khổ nhau.
Chắc tầm 15p là đẹp. Hôm nào thuận lợi phấn khởi kéo lên 30-40p kết thúc là mĩ mãn. Thấy Rát là nên thôi.

huycannhinho

Xe tải
Em được 15 phút nhưng toàn bộ quy trình như sau

Lấy phòng - nhắn tin số phòng - tắm - nằm nghiêng cho ráo nước - bạn nữ đến - chào hỏi làm quen - tắm ( nữ ) - dạo đầu - ân ái - kết thúc - tắm - trả phòng

Tổng cộng 15 phút , xin hỏi như vậy có bị coi
là yếu sinh lý không ạ ?
Lâu lâu được 1 ông tường tận và chi tiết đến thế,
Nhưng cảm quan 15 phút vậy là yếu rồi nhé,
Tập Flank, GYM này nọ cho nâng cao sức khỏe
Tâm lý phải thoải mái thì mới tốt cho việc thăng hoa nhé ^^

tung02x5

Xe hơi
Con nyc của e nó kêu to vãi cơ, khi đó nó còn nói linh tinh và rên. E chỉ sợ quản lý nhà nghỉ nó chạy vào thì lại to chuyện, thỉnh thoảng nó lại đòi. Có lần đang ăn, nó bảo xuống xe nó nhờ chút, e tưởng thật xuống xe nó cởi áo bắt bú. Xe thì đỗ chỗ đông ng, e kinh thật...
Nyc của cụ giống hệt nyc của e

RosemaryCherry

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

HoaDong

Xe tăng
quan trọng là đối tác thỏa mãn :D

cusao

Xe lăn
Riêng vụ này thì em đã có tí thâm niên nên cho rằng tùy theo hoàn cảnh cụ thể: có lần vừa đc tí đã "xong" , có lần mãi muốn xong để nghỉ mà không được