[Funland] Nam tài xế tát, xô ngã cô gái vì làm xước ô tô

Alexanderrr

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều khi cứ nghĩ thôi nhường xe máy chút.
Nhưng lắm hôm đi xe máy cũng thấy có lắm cụ 4b đã ko hiểu luật còn tỏ ra nguy hiểm lắm ạ. :)
Vấn đề là mấy loại đó nó ko để ch nta kịp nhường đó cụ.
Nhiều khi vừa hết đèn đỏ, 2b sẵn sàng cảm tử vọt qua tạt đầu 1 loạt xe tải lẫn xe con cho... tiện.

f320

[Tịch thu bằng lái]
Nó đánh đâu nhỉ? Giơ tay vuốt má ấy chứ.

Em thấy nhiều cụ nói đúng đấy, cũng còn phải xem xem chị kia phát biểu thế nào. Chắc cũng nói vài câu khó nghe nên vậy, chứ xin lỗi một hai câu thì không nên chuyện.

Xechaybangcom

Xe điện
Ở đây chưa có ai nghe được người phụ nữ đi xe máy nói gì, vậy mà nhiều cụ giả định người nữ kia chửi bới rồi hùa vào chửi như đúng rồi.
Tôi xem cái hành động của tay lái xe, xuống xe nhìn nhìn ngó ngó, sờ mó cái xe còn hơn con nó bị ngã rồi xông vào táng bạn nữ kia là tôi đã thấy nhỏ mọn.
Xe chỉ là phương tiện đi lại, nhưng nhiều người coi nó như báu vật, thật quá chán.

DangHoangDe

Xe điện
Vấn đề là mấy loại đó nó ko để ch nta kịp nhường đó cụ.
Nhiều khi vừa hết đèn đỏ, 2b sẵn sàng cảm tử vọt qua tạt đầu 1 loạt xe tải lẫn xe con cho... tiện.
Hehe. Đội ý đông và hung hăng lắm ạ. Rẽ trái thì đứng bên phải và ngược lại, nhiều khi cứ nghĩ chúng đi khôn, ko may gặp xe nào ngta đang mất tập trung ko phanh kịp là lên đường. :)

hocsinhc

Xe tăng
Vì nhiều cụ có quan điểm với phụ nữ áp dụng nguyên tắc suy đoán có tội. Láo thì phải đánh
Ở đây chưa có ai nghe được người phụ nữ đi xe máy nói gì, vậy mà nhiều cụ giả định người nữ kia chửi bới rồi hùa vào chửi như đúng rồi.
Tôi xem cái hành động của tay lái xe, xuống xe nhìn nhìn ngó ngó, sờ mó cái xe còn hơn con nó bị ngã rồi xông vào táng bạn nữ kia là tôi đã thấy nhỏ mọn.
Xe chỉ là phương tiện đi lại, nhưng nhiều người coi nó như báu vật, thật quá chán.

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
không ủng hộ thôi bạo, nhưng cũng rất ghét mấy mụ bon chen rồi tỏ thái độ bố láo ( các cụ có biết con bé ấy nói gì không? tự nhiên ai người ta đánh? ) dù sao cũng là tài sản cá nhân, làm hỏng thì cũng phải có lời xin lỗi cho đàng hoàng.
Thế cụ có nghe người ta nói gì không mà nói người ta không xin lỗi? Không nghe mà phán như đúng rồi. Cực ghét những người như thế này

theanh212

Xe điện
Dcm...éo hiểu chúng nó len,lách lên như thế thì nhanh đc bao nhiêu,hay mệt hơn vì phải lựa,phải chen...chưa kể xước xát,va quệt xe bên cạnh.
Em nhiều khi còn bị nó chen rồi chẹt cả vào chân. Tổ sư mắt nó dương lên nhìn. Loại đó không táng hơi phí! Còn 1 vụ bị chen kiểu đó,móc rách áo của em luôn....
Em cũng thừa nhận nhiều con đàn bà nên tát ạ.

Hai Toan

Xe container
Lúc chờ đèn xanh nhiều cụ mợ đi xe máy có giá đèo hàng hay bon chen lách lên hàng đầu quyệt vào sườn xe em cũng xót lắm, nhưng cay nhẩt là thái độ coi tài sản người khác như cỏ rác.
Lỗi hệ thống,nhìn thấy người khác hơn mình là căm nghét,cay cú.
Người mình hay có thói thích chơi xỏ nhau như thời đánh du kích.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thừa nhận nhiều con đàn bà nên tát ạ.
Em không bao đồng không ngược sóng các cụ:
Em kể chuyện thật 100% luôn,
Ngày trước,khi em còn 20, đang đi,dừng đèn đỏ,ngã tư Thanh Nhàn lê thanh nghị,một chị to béo tông thẳng đít xe em.( thời điểm đó chủ yếu xe máy) bà chị to cao đi con ViVa,em đi dream. Em vừa quay lại ăn ngay 1 rổ phụ tùng dùng để giao hợp và cái tát thấy đầy sao luôn.
Em Nghĩ, (dcm con chó này,bố mài cũng dân ngõ Lò Lợn,mài đàn bà tuổi gì,chắc đùa...)
Em hỏi,thế chị đi kiểu gì,? Và chị đánh tôi thế là sao? Muốn gì?
Hỏi xong lại ăn thêm phát tát ù tai luôn,chỉ nghe loáng thoáng là bà mày ở.....ngõ quỳnh.....
Sợ quá em bỏ xả xe chạy....vào quán nước,nhờ dt gọi ông bạn mứt bố làm ca quận Hai Bà....nhờ vả tí.
Dcm 2 ngày sau lên quận gặp bà chị đang ngồi trong phòng tạm giam,tay bị còng vào chân bàn...he....he....các Cụ tự hình dung đoạn sau nhé....

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em.không nghĩ trong vấn đề giao thông mà chơi xỏ nhau! Đơn giản chỉ là nghĩ ngắn. Ta chen lên tranh thủ,đèn là ta vọt, còn chả nghĩ tới hậu quả.
Còn người nghĩ chín chắn thì 1: ta lên được rồi làm gì? Có đáng?
2: thư giãn,đến lượt tự ta khắc đc đi bình thường.

Ớt xanh

Xe điện
Theo em là do họ thiếu ý thức chứ không phải chơi xỏ đâu bác.
Em hay bị mấy người chở hải sản tươi sống quẹt phải, họ lúc nào cũng muốn nhanh xong việc không muốn rắc rối đâu ợ.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Vì nhiều cụ có quan điểm với phụ nữ áp dụng nguyên tắc suy đoán có tội. Láo thì phải đánh
Hihi, Tây lông nó gọi đây là tư duy kiểu "phụ nữ là nguyên nhân của bạo lực xảy ra cho chính họ", và Tây lông nó xem đàn ông nghĩ kiểu này là lợn ;)

Alexanderrr

[Tịch thu bằng lái]
Hihi, Tây lông nó gọi đây là tư duy kiểu "phụ nữ là nguyên nhân của bạo lực xảy ra cho chính họ", và Tây lông nó xem đàn ông nghĩ kiểu này là lợn ;)
Tây lông sang VN ở, lấy vợ VN tụi nó cũng thay đổi cách suy nghĩ đấy.

không ủng hộ thôi bạo, nhưng cũng rất ghét mấy mụ bon chen rồi tỏ thái độ bố láo ( các cụ có biết con bé ấy nói gì không? tự nhiên ai người ta đánh? ) dù sao cũng là tài sản cá nhân, làm hỏng thì cũng phải có lời xin lỗi cho đàng hoàng.
Em đồng ý với cụ, không nên đánh phụ nữ
Em cũng gặp trường hợp tông đuôi xe em (nam, grab), có lỗi nhưng không nhận, quanh co, thâm chí giọng thách thức kiểu cháu không có tiền, chú thích cứ gọi CA...

phamkynam

Xe buýt
Chuyện gì cũng phải rõ ngọn ngành, em nghĩ rằng cô gái nói ngang gì đó.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Thằng cha này hành động ngứa mắt quá, bác nào có video nét hơn thì ủn lên cho anh em xem rõ mặt nào
Không có tiếng nên cũng chẳng biết họ đối đáp ra sao, nhưng đàn ông đánh phụ nữ là không được rồi. Chuyện va quệt xe thì cũng bình thường nhưng cách nói và hành xử mới quan trọng. Em trước cũng bị 1 lão xe máy đâm vào mít cũng xước ba đờ xốc, theo phản xạ cũng chạy xuống ngó, chưa nói gì lão đi xe máy đã chối đây đẩy ngay tôi mới chạm vào thôi, vết đấy là có từ trước đấy, em cũng chẳng thèm chấp đôi co làm gì và cũng chẳng nói gì lên xe đi luôn.

Tuan Can

Xe container
Em có lần bị ghẹ vào đít ở trạm thu phí. xuống xe thấy biển phồng thôi lại lên xe :))

Leanh65

Xe container
Lúc chờ đèn xanh nhiều cụ mợ đi xe máy có giá đèo hàng hay bon chen lách lên hàng đầu quyệt vào sườn xe em cũng xót lắm, nhưng cay nhẩt là thái độ coi tài sản người khác như cỏ rác.
Có quệt thế thì oto thảm chứ xe máy có xi nhê gì đâu nên nó coi là bình thường.

Leanh65

Xe container
Cũng tùy, em năm 2014 đang si nhan phải và lùi xe gép ngang bên phải đường. Cả loạt người đi sau tránh ra phía lòng đường vượt lên. Có em chân dài quần sóc áo ngang đi SH nhất định không rẽ ra cứ đứng ỳ sau đít xe. Còi đèn, hạ kính ra hiệu nhường cho xe ghép vào nó cũng không nghe. Em từ từ lùi gần đến mõm xe máy rồi về p đang định mở cửa bước ra hỏi xem có chuyện gì thì nó bỏ xe chạy lên lu loa chửi té tát rất đểu giả. Em với ông sếp biết dây phải hủi lên không đỗ nữa và tiến lên định đỗ phía trên mấy xe nữa thì nó phóng xe lên chặn trước đầu xe chỉ tay chửi 2 thằng già gần đâm vào xe bà mà định chạy à. Ông sếp vừa bảo : em gái có chuyện gì mà gớm thế. Nó gào lên: *** mẹ gần làm tao ngã mà định chạy à, tao gọi ae ra cho chúng mày chết bây giờ.
Mẹ nếu không phải đàn bà mà lại xinh nữa thì nhất chết cũng cho vỡ a lô luôn chứ đứng đấy mà chửi. Ông sếp bảo, thôi kệ nó anh, hai thằng đóng cửa xe vào quán ăn nó còn đứng chửi 1 lúc lâu.