[Funland] Nằm cạnh vợ mà ko còn ham muốn??

giocuonmaytroi

Xe hơi
Topic hay vđ. Em cũng đang trong tình trạng đó, vẫn còn yêu/thương vợ, bọn em yêu nhau rồi mới cưới mà, nhưng ko hiểu sao dạo này ko có cảm giác gì mấy cả. Có thể vì áp lực cuộc sống, vì quá quen thuộc, hoặc vợ suốt ngày cáu kỉnh chồng con, nên cảm xúc nó cũng giảm đi. Đã thử kiểm chứng (ko tới Z), thấy mình ko phải mất đi khả năng đó, vẫn đụng đậy... Có lẽ đợt tới em thử refresh chút xem sao, chứ thế này mãi thành thói quen thì dở hơi.

noname25

[Tịch thu bằng lái]
Cũng non, cũng ngon cụ ạ 9x vs 7x thì còn gì phải nghĩ. Hôm đấy, tìm quanh ko có cái bao tải nào là em tụt huyết áp rồi ;). Để có dịp
tiện thì tính, chứ vì mỗi thế mà làm chuyến mất tg lắm.
Nhưng cụ hơi dở. Nếu không có bao, cụ phải hôn hít say mê lên, phải thè lưỡi khắp nơi, cho nàng lên đỉnh. Oral sex thôi. Để lấy đường đi lại chứ.

noname25

[Tịch thu bằng lái]
Topic hay vđ. Em cũng đang trong tình trạng đó, vẫn còn yêu/thương vợ, bọn em yêu nhau rồi mới cưới mà, nhưng ko hiểu
sao dạo này ko có cảm giác gì mấy cả. Có thể vì áp lực cuộc sống, vì quá quen thuộc, hoặc vợ suốt ngày cáu kỉnh chồng con, nên cảm xúc nó cũng giảm đi. Đã thử kiểm chứng (ko tới Z), thấy mình ko phải mất đi khả năng đó, vẫn đụng đậy... Có lẽ đợt tới em thử refresh chút xem sao, chứ thế này mãi thành thói quen thì dở hơi.
Em thấy trong phim Home again, hai vợ chồng cũng chán nhau do nhiều khục khặc, thế là hai vợ chồng ly thân, chồng cặp với gái, vợ về quê cho ba trai trẻ ở nhà, chén một chú thấy phê vãi, rồi chú chồng nghe thấy ghen quay về lấy lý do vì con cái quay lại, cô vợ thử làm tình với chồng nhưng không còn cảm hứng nên quyết định ly dị, thế là tự do, vui, giữ được liền 4 tay đàn ông xung quanh để xoay tua. Đời lên hương, con cái lại được các chủ trẻ chăm, đưa đi đón về.

noname25

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng không ngoan lắm, nhưng lúc đấy bất lực, dù bạn cũng hợp tác. Nghĩ lại vẫn tiếc với ngại
Không sao, miễn là cụ hôn hít say mê thể hiện tình cảm, và đưa nàng lên đỉnh bằng cách nào đó.

Baolongkub

Xe tăng
1 là chán cơm thèm phờ
2 là YSL
3 là lên đây mở thớt nhảm =))

Cuonglv

Xe tăng
Em và gấu sức khỏe bình thường ( không muốn noi là nhiều ham muốn) chuyện chăn gối Đôi khi thực hiện kiểu cho xong nghĩa vụ, biện pháp khắc phục, tự sướng. :(
Cụ đạp đối tác khác xem có OK hơn không, nếu OK hơn thì cụ và gấu thử thay đổi bằng cách đi đâu đó thử xem

haidongtay

Xe điện
Vk em ko biết cho ngải j ko, ngày e giã 2-3 phát vẫn thèm. Thế mà hôm trước có cô bạn trong nam ra, đẽ thương lắm, tí toáy các kiểu mà ku con nó ko ngóc dc. Vừa ức vừa xấu hổ...
Về nhà cầm tay vợ cái nó lại ngóc ngay, cay thế.
Cụ phét,có khi mới cọ cái đã phụt sạch rồi thì đúng là sau tí toáy các kiểu nó chả không ngóc.

ubisapro

Xe trâu
Vk em ko biết cho ngải j ko, ngày e giã 2-3 phát vẫn thèm. Thế mà hôm trước có cô bạn trong nam ra, đẽ thương lắm, tí toáy các kiểu mà ku con nó ko ngóc dc. Vừa ức vừa xấu hổ...
Vô địch AFF xong mà vẫn còn bão, đáng sợ quá :))

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Thỉnh thoảng cụ đổi gió đi ạ, mua bất ngờ cho nó món đồ gì nó thích, tặng hoa. Rồi ra balcony mà làm, cho nó thay đổi tí. Hoặc trên võng :D, sofa, desk, chair, in the park,....everywhere. Trong lúc ấy nói vài câu kiểu như anh thích cô bé của em, anh so happy,.... Thôi đành chấp nhận chứ biết làm sao, bao nhiêu tay cũng làm to làm lớn, chức cao quyền trọng nhưng để gia đình tan nát, rốt lại có cái mịa gì đâu. Làm nhặng xị lên cuối đời chả có gì. Em chứng kiến nhiều người như thế rồi.

scorp8x

Xe container
Hai vợ chồng nhà nọ đưa nhau đến bác sỹ khám.
Cái ấy của tôi không lên nổi, bác sỹ hãy khám cho tôi.
Ông hãy ngồi kia, còn chị hãy cởi quần áo, nằm lên đây!
Rồi, bây giờ chị nằm ngửa, nằm nghiêng, quỳ, ưỡn... cho tôi xem.
Xong rồi, ông không vấn đề gì đâu. Vị bác sỹ quay ra nói với ông chồng.
Vì đến tôi cũng không lên được.
Áp dụng chiêu của mợ này đc ko Ốc :D
Xem vài cái phim tươi mát xong thì nằm cạnh ai cũng như nhau thôi cụ!

Tranha131076

Xe tăng
Theo các cụ thì phải làm thế nào??
Chuyện bình thường, theo thống kê khoa học thì cứ sau 2 năm quen thuộc thì cơ thể sẽ mất dần việc sản sinh ra loại hóc môn tạo ra ham muốn. Chỉ khi gặp của lạ thì hóc môn này mới tiếp tục được sản sinh. Vì thấy bảo sao người ta cứ phải đi tìm của lạ!

noname25

[Tịch thu bằng lái]
Thỉnh thoảng cụ đổi gió đi ạ, mua bất ngờ cho nó món đồ gì nó thích, tặng hoa. Rồi ra balcony mà làm, cho nó thay đổi tí.
Hoặc trên võng :D, sofa, desk, chair, in the park,....everywhere. Trong lúc ấy nói vài câu kiểu như anh thích cô bé của em, anh so happy,.... Thôi đành chấp nhận chứ biết làm sao, bao nhiêu tay cũng làm to làm lớn, chức cao quyền trọng nhưng để gia đình tan nát, rốt lại có cái mịa gì đâu. Làm nhặng xị lên cuối đời chả có gì. Em chứng kiến nhiều người như thế rồi.
Đối tác mới là quan trọng, bãi đáp không quan trọng cụ nhé. Làm sao mà phải tan nát, ông ăn chả để bà ăn nem, kín đáo là oke.

Black Jack

Xe buýt
Website
www.goldsungroup.com.vn
"lạ với tươi" nó không có trong từ điển của cụ à? :) :)

Black Jack

Xe buýt
Website
www.goldsungroup.com.vn
Chắc sẽ có nhiều cụ ném đá cụ, nhưng phải nói, em cũng đã rơi vào trường hợp như cụ. Vs vợ thì lúc nào cũng đc, mà gặp bạn gái, cực đẹp, cực lạ mà ko nhúc nhích :(
1 dạng bệnh tâm lý, Cụ ạ. Nghĩ đến có khi đã tim đập chân run rồi phải không?