N u d e - Lần đầu tiên với nude

Trạng thái
Thớt đang đóng

vudinhquang

Xe container
Cái nhăn đó em lại thấy đẹp! Em tưởng tượng gương mặt đang đón nhận những giọt nước ạ!
Theo em lỗi này ko đến nỗi, bỏ qua đc... chỉ cái mặt mặc dù ko nhìn rõ chính diện nhưng vẫn thấy đc mặt mẫu đang rất nhăn nhó (b)

vudinhquang

Xe container
Chính xác Trọ ạ! Em nghĩ chắc nhiều Cụ cũng có con mắt thẩm mỹ như em với cụ nhưng ngại nói!Khuỳnh tay và lên gân trông giống đang chơi môn thể dục dụng cụ Trọ nhỉ!
Ờ, tay phải xoay ngược lại và căng ra lão nhể!

Chỉnh sửa cuối:

Catiner

Xe tải
Tấm 46 các cụ kg biết đấy thui ... mẫu pose kg phải như các cụ suy đoán ... he he ... mẫu thực hiện động tác cúi gập người phía trước rồi ngước nhanh và ngã người ra sau, vì vậy tư thế tay phải như thế ... kiểu action này rất khó "xơi" nên hình như các chiến hữu cùng chụp chưa thấy ai bắt được tấm nào kiểu pose này (chưa thấy ai up) ... riêng em thì chộp được vài tấm nhờ "bắn la phan" nhg cũng chưa ưng ý lắm ... các cụ xem ảnh dưới này thì sẽ hình dung rõ hơn ...

47

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
Giờ thì cháu đã hiểu.
Cháu thích luôn cái tấm tư liệu giải thích của kụ. Mẫu nhắm mắt mà vẫn thấy được nét hồn nhiên nhỉ!:P

vudinhquang

Xe container
Đẹp quá! Vậy là em chuẩn vì đã dùng từ"Thể dục dụng cụ" tương tự động tác Cụ mô tả!
Tấm 46 các cụ kg biết đấy thui ... mẫu pose kg phải như các cụ suy đoán ... he he ... mẫu thực hiện động tác cúi gập người phía trước rồi ngước nhanh và ngã người ra sau, vì vậy tư thế tay phải như thế ... kiểu action này rất khó "xơi" nên hình như các chiến hữu cùng chụp chưa thấy ai bắt được tấm nào kiểu pose này (chưa thấy ai up) ... riêng em thì chộp được vài tấm nhờ "bắn la phan" nhg cũng chưa ưng ý lắm ... các cụ xem ảnh dưới này thì sẽ hình dung rõ hơn ...

Catiner

Xe tải
47 B&W

kevoduyen

Xe buýt
con nghệ thụt dư lày bẩu sao ai cũng muốn bắt :D

sontung2402

Xe buýt

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn

daquydailoc

Tháo bánh
tấm này đẹp bác à
đẹp cả bố cục lẫn ánh sáng
nhìn bức hình có chiều sâu.
em thích bức này và bức chân dung số 10 hay 11 j đó
vodka cho cụ
tấm này bị cây nó chém mất góc,... hơi phí, còn lại thì quá đẹp

Masters

Xe buýt
Cũng vậy thui! ... em thấy tạo dáng như vậy là đẹp, cụ thấy tay, chân phải thế nọ thế kia mới là đẹp ... người khác lại thấy khác nữa mới là đẹp ... tùy trình độ và ý thích mà cụ ... em chỉ là newbie nên trình chỉ tới đó ... bộ ảnh đầu tay nên chỉ đạt mức vậy thui ... cụ trình cao hơn em thì nên show ảnh nói chuyện em và mọi người mới tin ... còn cụ chưa chụp ảnh và pose mẫu bao giờ thì khó tin lắm ạ! ...
Nhà cháu không bàn về ảnh, cũng như cảm nhận của người xem. Nhưng cháu thật, cụ chủ thớt muốn tiến bộ hơn nữa thì nên học hỏi và rút kinh nghiệm thêm từ những cồng măng góp ý trái chiều. Con nghệ thụt nó khó bắt lắm. Khen, chê cụ chủ thớt đừng quá coi làm nặng. Đừng khó chịu hoặc bảo thủ trước những lời chê. Ngược lại, cũng đừng quá vui mừng trước những lời khen xã giao. Chụp thể loại này cần cái tâm thật nhẹ nhõm không chỉ trong mà còn sau lúc chụp.

Hình như ngay tên cái thớt này, cụ đã nói : Lần đầu tiên với Nude. Cá nhân cháu thấy cụ biết chụp, Nhiều ảnh nhìn được dù đôi lúc có bức cụ chuyển sang đen trắng cho an toàn. Tuy nhiên, cũng chưa có bức nào làm nhà cháu phải bấm chuột phải để cóp về máy cả. Mong sẽ có trong tương lai:D

Chúc cụ sẽ có những bức NUDE thực sự ấn tượng!

tungcalo

Xe điện
Bộ này trong serries ảnh bảo vệ môi trường trên VNPT phỏng cụ Catiner?

Trạng thái
Thớt đang đóng