N u d e - Lần đầu tiên với nude

Trạng thái
Thớt đang đóng

raotro

Xe container

Catiner

Xe tải
Cái liềm chỉ để cắt lúa chứ có ai mang đi rừng. Lẽ ra không có cái liềm thì đẹp hơn
Cái này ở trg nam người ta gọi là cái rựa, đây là 1 trg những công cụ chính của người đi rừng đó ạ!

Catiner

Xe tải
Mụ này xem chả kỹ gì cả mẫu phải ngâm mình trong cái nước lạnh ít nhất là 16oC mụ ạ, làm gì có ai PS cái khỉ gì đâu. Em chả thích những người không đọc kỹ thích là cứ phán.

Tấm ảnh đó không có con dao phang như có cụ ở trên đã nói thì nó chẳng còn ý nghĩa của tấm hình nữa, người ta đang quằn qoại, khắc khoải, khổ đau vì các cụ mang con dao phang đi dẵn hết rừng giờ chỉ còn trơ gốc cụ ạ. Đọc kỹ văn hóa, xem kỹ ảnh đã.
Em không biết thì em hỏi các cụ ấy có tay nghề cao giải thích cho em vỡ lẽ chẳng ai chê người ham học hỏi cả có phải không các cụ. Chụp được như cụ chủ thì chắc gì đã có mấy người phỏng cụ
Thanks cụ nhiều! ... cụ trả lời rất hay ạ!

Catiner

Xe tải
Vậy cháu nhầm, chỉ ko nhận ra mặt, body thì vưỡn đẹp thôi rồi.
Cơ mà cái đuôi dải lụa kụ có xử lý gì ko mà nhìn nó lạ thế?
Dãi lụa có quậy PS 1 tí cho nó lăng quăng mà chưa được như ý lắm nên nó thành ra như thía ... he he ... lần sau em sẽ cố gắng lám khéo hơn!

vungocanhxd

Xe tăng
Xin lỗi cụ chủ nhà cháu nói hơi nhiều
Cháu xem đi xem lại tấm hình này, lần tìm, trông chờ, suy ngẫm có gì đó hơi chơi vơi, tự hỏi hay là cái gì mà cháu nghĩ chưa ra? Vẻ đẹp của mẫu thì đối với cháu tấm này mới là lột tả, người phụ nữ thời trung cổ tròn và trắc, vòng hai thắt đáy lưng ong...từng mảng màu tạo nên nét da có gì đó rất khỏe khoắn nhưng không làm giảm đi nét đẹp của người phụ nữ...
Nếu có thể cụ cho cháu xin tấm hình gốc (cụ cứ đề tên cụ vào) cũng chỉ để cháu xem thôi chứ không có ý gì khác ạ.

Catiner

Xe tải
Cháu xem đi xem lại tấm hình này, lần tìm, trông chờ, suy ngẫm có gì đó hơi chơi vơi, tự hỏi hay là cái gì mà cháu nghĩ chưa ra? Vẻ đẹp của mẫu thì đối với cháu tấm này mới là lột tả, người phụ nữ thời trung cổ tròn và trắc, vòng hai thắt đáy lưng ong...từng mảng màu tạo nên nét da có gì đó rất khỏe khoắn nhưng không làm giảm đi nét đẹp của người phụ nữ...
Nếu có thể cụ cho cháu xin tấm hình gốc (cụ cứ đề tên cụ vào) cũng chỉ để cháu xem thôi chứ không có ý gì khác ạ.
Thanks cụ đã thích ảnh này, cụ cho em xin email (qua pm) và ít thời gian để em suy nghĩ thêm, nếu được thì em sẽ gữi qua email ảnh này cho cụ ngay ạ!

Catiner

Xe tải
31

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Cứ thớt nào có... nude là hót hòn họt, em chả biết nghệ thuật gì nhưng cũng thấy...thích :D. Đi vào ngó ảnh là phải vodka thôi.

raotro

Xe container
Tấm 31 cực đẹp...nhìn thấy cái sự thống thiết trong đó...(tựa như con sói đang chu lên tức giận trước nỗi đau tàn phá...)
Cháu cứ phét lác thế , mong các kụ bỏ qua.

Chỉnh sửa cuối:

FeRAM

Xe điện
Bác post thử ảnh màu gốc lên được không ạ? em thấy ảnh này không ổn lắm, nhất là về stylish.
Quá tệ về mặt tạo hình (bắt chứoc từ chuyên môn của các bạn khác).

Em đã có một comment khác nhưng bị xóa đi. Em nói thật, mấy chục tấm bác Cartiner post vừa rồi, chỉ là ảnh phong cảnh có yếu tố đàn bà cởi... Xyz

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Catiner

Xe tải

vuatocdo

Xe tải
Cái môn này khó chơi phết rất phục các cụ , em thì khó mà kiềm chế được bản thân mình lắm hi hi.....

lequangchinh

Xe tải
Nói thì dể, ai cũng nói huyên thuyên được, có làm được thì nói mới linh cụ ạ! ... xin cụ up cho vài tác phẩm của cụ chụp để chỉ giáo cho newbie mới chụp lần đầu như em ạ!
Hình như sắp có bão rồi, em can các cụ ạ.

vuatocdo

Xe tải
Đã bảo là không được đâm mẫu rùi mà cụ, sự hy sinh đó không phải ai cũng làm được đâu cụ à.

Trạng thái
Thớt đang đóng