N u d e - Lần đầu tiên với nude

Trạng thái
Thớt đang đóng

hung jamo

Xe tải
Tấm 22 này chuẩn quá. Đường cong của mẫu....đẹp thôi rồiX_X

viphpvn

Xe máy
đẹp quá bác ạhh

Catiner

Xe tải
23

buffalo car

Xe điện
Em xin cám ơn all các ý kiến đóng góp của các cụ, các mợ, dù là chê hay là khen ... he he ... vấn đề tranh cải về đề tài nhạy cảm này là vấn đề muôn thuở ... cho tới nay cuộc tranh cải giữa những nhà nhiếp ảnh, họa sĩ, nhà phê bình, nhà quản lý ... vẫn còn chưa có câu nói chung ... dù sao vẫn được các cụ, các mợ ghé thăm và bày tỏ chính kiến là em rất vui rồi ... em xin tự đánh giá là bộ ảnh nude đầu tay này của em còn lâu mới là bộ ảnh đẹp và hoàn hảo ... hơn 20 tấm ảnh em up lên đây thực sự em chỉ cảm thấy hài lòng được vài tấm thui ạ! ... em xin phép tập trung vào việc edit và post tiếp phần ảnh còn lại!
Đây là tác phẩm đầu tay mà như vậy làm em rất phục sự đam mê và học hỏi của cụ và sự hy sinh về nghệ thuật của mẫu cũng đáng trân trọng. Chúc cụ Catiner và cộng sự sẽ nhiều tác phẩm đẹp nữa để nhà em được chiêm ngưỡng ợ :)

Catiner

Xe tải
Đây là tác phẩm đầu tay mà như vậy làm em rất phục sự đam mê và học hỏi của cụ và sự hy sinh về nghệ thuật của mẫu cũng đáng trân trọng. Chúc cụ Catiner và cộng sự sẽ nhiều tác phẩm đẹp nữa để nhà em được chiêm ngưỡng ợ :)
Thanks cụ nhiều, nhà em sẽ cố gắng hơn trg lần chụp sau ạ!

vudinhquang

Xe container
Hơ....Bú Ph...ò về thớt thơ đê!Khen thì nhiều người khen rồi! Động não CM sắc tý đê! Chê thì can nhá! Sẽ bị xóa bài!

Mấy hôm nay thớt vắng nhỉ! Dân tình tự ái chạy vãn....(toàn nick 2006 chạy) Mỗi Quang là đứt dây thần kinh này...Mềnh kỵ nhất những CM chào với chúc kiểu như Bú ph....ò.
(Hy vọng post này không bị xóa! mà có xóa cũng gần 8k bài rồi chả vướng)

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Em cứ tưởng mỗi em khắt khe với ảnh 17 này,Hóa ra là số đông có suy nghĩ giống em. Mỗi tội họ bị xóa bài hết rồi , hóa ra thành số ít.

Chơi diễn đàn thì phải chấp nhận các CM trái chiều.... Em không nghĩ người nhiếp ảnh thì mong manh dễ rách...Hãy ráng chịu đòn cũng như tiếp nhận lời khen!
Ảnh phơi kiều này em trộm nghĩ không ổn, em thấy màu sắc, bố cục ánh sáng background chuẩn nhưng có cái cứ đập vào mắt làm em thấy khó chịu kinh khủng...thôi em không ngắm ảnh đẹp nữa vậy...Tâm em không tĩnh được bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Nhasu

Xe tải
Nhiều người chê ảnh 17 nhỉ!Cơ mà chưa kịp xóa 2 pos này sao? Hôm qua có bác Stinger bẩu giống ma nơ canh thì thấy đã xóa.
Em ngưỡng mộ ảnh 19 quá!
Em phục bác lắm ự, chê thì chê vớ vẩn thế thôi chứ chụp được như bác thì bao giờ em mới được hưởng, bác ở đâu cho em xin mang Tráp tới ạ.

vudinhquang

Xe container
Mỗi người mỗi nghề Bác ạ. Em không biết nhiếp ảnh. Em chỉ được học thế nào là ảnh đẹp, nghệ thuật,Thế nào lên hình thì đẹp.Thế nào là ngược lại thoai! Em thì thường ở trên sân khấu ạ.
Em phục bác lắm ự, chê thì chê vớ vẩn thế thôi chứ chụp được như bác thì bao giờ em mới được hưởng, bác ở đâu cho em xin mang Tráp tới ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Mỗi người mỗi nghề Bác ạ. Em không biết nhiếp ảnh. Em chỉ được học thế nào là ảnh đẹp, nghệ thuật,Thế nào lên hình thì đẹp.Thế nào là ngược lại thoai! Em thì thường ở trên sân khấu ạ.
Mình không được học về nghệ thuật. Bạn Quang cho mình hỏi: thế nào là ảnh đẹp, nghệ thuật,Thế nào lên hình thì đẹp. Cụ thể trong nude thì như nào là đẹp?

kokhodau

Xe buýt
Lỗi linhk rồi,em không xem được.

vudinhquang

Xe container
Như ảnh 17 không gọi là nghệ thuật!
Đặc biệt ở 2 điểm:Ánh Mắt và thế nằm!
Cón ảnh mà Bạn Dím nói hạ cằm 1 chút ấy, Bạn có nói feelling...gì gì ấy ở khuôn mặt thì nó lại mâu thuẫn với câu nói của chính bạn: NGÔN NGỮ CƠ THỂ...
mÌNH THÌ ĂN LƯƠNG NGÀNH NGHỆ THUẬT NHỮNG NĂM 1989...NÊN CÓ THỂ HƠI CỔ HỦ...BẠN DẠY MÌNH MẤY!
Mình không được học về nghệ thuật. Bạn Quang cho mình hỏi: thế nào là ảnh đẹp, nghệ thuật,Thế nào lên hình thì đẹp. Cụ thể trong nude thì như nào là đẹp?

Chỉnh sửa cuối:

Catiner

Xe tải
Bàn về cái đẹp cũng khó nói đúng sai ... vì 9 người thì tới 10 ý ... nhg tranh luận, góp ý xây dựng thì luôn luôn có ý nghĩa tích cực ... em nghĩ rằng mod chỉ delete những comment nào đi quá trớn thui ạ!

24

TONGIA

Xe lừa
Nhà cháu coi được đúng 3 tấm.

Đúng là: Trâu chậm uống nước đục. Chán

Catiner

Xe tải
Lỗi linhk rồi,em không xem được.
Kg phải lỗi mà là ảnh của em bị "exceeded the 10 GB monthly bandwidth limit " do có quá nhiều views ... em nhận được thông báo tới 16 tháng 12 ảnh mới được phục hồi ạ :

Lavande

Xe điện
Kg phải lỗi mà là ảnh của em bị "exceeded the 10 GB monthly bandwidth limit " do có quá nhiều views ... em nhận được thông báo tới 16 tháng 12 ảnh mới được phục hồi ạ :
Phải chờ à cụ, tưởng được xem cái nút mà toàn thấy Look for popular....:(

N68

Xe điện
Có mấy cách xử lý để có ảnh ngay mà k phải chờ đến 16/12 cụ ơi:
- Nâng cấp ac FB free hiện tại của cụ lên pro (mất tiền)
- Cụ tạo 1 ac FB free mới rồi post ảnh lên (mất công sửa lại đường link trong các bài đã post, tuy nhiên chỉ có >20 ảnh nên cũng k mất tgian lắm)
- Post lại ảnh lên imageshack & sửa lại đường link trong các bài đã post (nếu em k nhầm thì host này k giới hạn bandwidt)

kharma

Xe tải
Sorry các cụ vì sự cố kỹ thuật ngoài mong đợi! ... Em vừa tạo 1 free account mới nên up tiếp ảnh mới edit ... còn loạt ảnh trước đó (từ ánh 01 đến ảnh 21) tới ngày 16/12 mới được phục hồi như cũ ạ!

22
Em thấy ảnh này đẹp quá và đẹp hơn giá như đám lá bên trái thưa hơn chút và cái cành cây be bé góc trái :D xin phép cụ em comment tý

vudinhquang

Xe container
Em có ý kiến giống cụ ở điểm thứ nhất ạ.
Điểm thứ 2 theo em là quan trọng hơn. Đó là lưng mẫu phải thẳng lên không được gù như thế này!
Xin lỗi nếu câu sau đây là đâm mẫu: Trông như đang gãi cổ ý ạ!
Em thấy ảnh này đẹp quá và đẹp hơn giá như đám lá bên trái thưa hơn chút và cái cành cây be bé góc trái :D xin phép cụ em comment tý

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng