[Funland] Mỹ sẽ loại Trung Quốc khỏi hệ thống tài chính bằng đồng đô la.

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Thông tin ngớ ngẩn như vậy mà nhiều cụ mừng húm như bắt được vàng. =))

Không có chuyện này đâu ạ, Trừ trường hợp nước Mỹ cũng muốn nhảy Xuống Hố Cả Nút cùng với Tàu.
Thông tin thế nào là ngớ ngẩn? cụ cần link ko

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Thùy Linh đâu cụ? để em xem thử nó viết cái giề. :D
Chả biết gà ko nhưng dạy cho cách gu gồ:
Gõ chữ như tiêu đề thớt và thêm chữ 24h.com.vn phía sau nữa nó sẽ ra link như ảnh chụp màn hình thớt này

A Cay

[Tịch thu bằng lái]
Chả biết gà ko nhưng dạy cho cách gu gồ:
Gõ chữ như tiêu đề thớt và thêm chữ 24h.com.vn phía sau nữa nó sẽ ra link như ảnh chụp màn hình thớt này
Tưởng có cái thùy linh Mỹ tuyên bố chuẩn bị loại TQ ra khỏi hệ thống, chứ thùy linh 24h như ở đầu thớt đọc thấy cười mắc ỉa. =))

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Tưởng có cái thùy linh Mỹ tuyên bố chuẩn bị loại TQ ra khỏi hệ thống, chứ thùy linh 24h như ở đầu thớt đọc thấy cười mắc ỉa. =))
Choe choét ra quần rồi kìa, bẩn vl í

Thằng cố vấn Trung Quốc nó nói, Mỹ đ éo nào tuyên bố. Mù thì cũng phải nhìn thấy mờ mờ chứ

A Cay

[Tịch thu bằng lái]
Thằng cố vấn Trung Quốc nó nói, Mỹ đ éo nào tuyên bố. Mù thì cũng phải nhìn thấy mờ mờ chứ
Ở thế cố vấn Trung Quốc nói gì chú mài cũng tin à? Hóa ra chú mài thờ Tàu à?
:)):)):))

Mỹ ko tuyên bố nhưng có khả năng vẫn là một lựa chọn dù xác suất thấp nhưng không có nghĩa không xảy ra. Vậy nên thằng khựa són đái ra trước vì lo. Chứ mẽo tuyên bố cái này gần như đẩy nhau vào cuộc chiến nóng, cái thằng khi không còn gì để mất thì ... cùn cắn giậu ngay. Mẽo nó cứ dứ dứ cho khựa run thôi 😂😂😂

haivanphe

Xe container
Cứ đánh nhau thế này cũng khó cho Việt Nam phết ạ. Chả rõ sẽ ngả theo chiều nào nữa, trở đi mắc núi trở lại mắc sông.

Các cụ search cụm từ Name the Enemy Act nhé. Sắp tới anh Tập ko được kèm thêm chữ "President" ở đằng trước tên trong các văn bản của chính quyền Mỹ rồi.

• Vodka
Reactions: XPQ
Cứ đánh nhau thế này cũng khó cho Việt Nam phết ạ. Chả rõ sẽ ngả theo chiều nào nữa, trở đi mắc núi trở lại mắc sông.

Các cụ search cụm từ Name the Enemy Act nhé. Sắp tới anh Tập ko được kèm thêm chữ "President" ở đằng trước tên trong các văn bản của chính quyền Mỹ rồi.
Là nó hạ cấp anh Bình béo. Coi như chủ tịch một đảng phái thôi. Chắc cũng kay

XPQ

Xe cút kít

Xi lão tổng trở về đúng bản chất tướng mạo ngày xưa có khi lại là điềm tốt cho Trung cuốc.

alansaint

Xe buýt
Cụ trẻ đừng quote bài em ạ. Em đội ơn. Em không có khả năng "trao đổi chuyện thế giới với HSPT trường công" mong cụ trẻ bỏ quá cho ạ ;))
Vâng xin lỗi cụ giẻ vàng ạ. Em được đào tạo ở môi trường XHCN nên không có tính phản phúc. Cáo cụ

His0ka

Xe buýt

Nó về đúng bản chất của nó thôi... General Secretary

TU160M2

Xe tăng
E đọc phóng 2 quả tên lửa mà buồn cười quá. Giờ học bài đồng CHÍ Un :)) mà Un phóng cả loạt mới đáng mặt chứ.
Em đọc còn thấy buồn cười nữa là cụ :))
2 phát tên lửa, 1 phát từ Thanh Đảo, 1 phát từ Ninh Ba, điểm rơi là khu vực TQ đang tập trận, khoảng cách 2 phát tên lửa bay là để so với khoảng cách tấn công của các cụm tàu sân bay của Mỹ nếu muốn tấn công từ biển vào, nếu các hệ thống tên lửa được dịch chuyển đến vùng duyên hải, bài toán đặt ra cho các cụm tàu sân bay là khác hoàn toàn với chém gió trên mạng.
2 phát tên lửa từ 2 quân khu khác nhau, phối hợp với cụm đang diễn tập, cho thấy tuy TQ chưa có năng lực chiến đấu xa bờ, nhưng khả năng tự vệ trước tấn công từ xa không hề vớ vẩn. Tên lửa diệt hạm là thứ mà các nước chưa kiểm chứng được, mọi đánh giá chỉ trên kết quả các lần bắn thử hay diễn tập đạn thật, trong nghề thì người ta nhìn khác, còn trên mạng thì người ta thấy khác.

TU160M2

Xe tăng
Em hóng cuộc chiến đó thực sự xảy ra, sau cuộc chiến có thể sẽ mở ra kỷ nguyên Việt Nam thống trị thế giới khi 2 thằng to đầu và mất dạy cùng kéo nhau xuống hố
Bây giờ thì tạm xem cuộc chiến giữa Mẽo nô và Tàu nô trên này, Mẽo nô đang áp đảo hoàn toàn :D
Cụ lại chụp mũ các cụ chửi Tàu với các cụ chê Mỹ rồi.

TU160M2

Xe tăng
Mà sao bọn giẻ vàng không yêu cầu bố Mỹ của nó ngừng nhập hàng Tàu đi. Sao nhập siêu lớn thế? Thương chiến mà vẫn nhập siêu của thằng tàu mấy trăm tỷ là sao?
Kinh thánh dùng để tuyên thệ cũng nhập từ Tàu cụ nhé, năm rồi Chiến tranh thương mại, Noel suýt nữa không đủ kinh thánh để dùng đới, cố gắng qua cơn bầu cử rồi mình giảng hoà buôn bán tiếp.

TU160M2

Xe tăng
Tranh luận vui vẻ đi cụ . Khi tranh luận cụ nên tôn trong sự khác biệt về quan điểm. Dùng kiến thức, lý luận của mình để phản bác thay vì chụp mũ người ta cụ ơi .
Kiến thức với lý luận là 2 từ mới chưa có sẵn với nhiều cụ thích chém gió khoác lác rồi :))

Xinxàphòng

[Tịch thu bằng lái]
Là nó hạ cấp anh Bình béo. Coi như chủ tịch một đảng phái thôi. Chắc cũng kay
Nó làm thế thì mọi thứ đàm phán Mẽo-Tàu cấp cao nhất anh Xi đều không thể trực tiếp (hay nói cách khác là nó léo làm việc với ảnh). Râu ria là ảnh đi đâu (ít nhất là tại Mẽo) cũng không còn được tiếp đón với nghi thức nguyên thủ.

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Ở thế cố vấn Trung Quốc nói gì chú mài cũng tin à? Hóa ra chú mài thờ Tàu à?
:)):)):))
A đang méo hiểu Mẽo nó loại Trung Quốc kiểu gì như ông cố vấn kia nói nên mới đăng đàn hỏi. A tin cái l gì ở đây? Não có vấn đề đọc hiểu à thằng em dại