[Funland] MXH xôn xao khi thấy cờ của chế độ cũ xuất hiện trong nơi ở của vợ chồng NSƯT

Trạng thái
Thớt đang đóng

Batman

Xe điện
Cụ lại nhét chữ vào mồm lớp trẻ rồi. Lớp già như cụ sợ hãi như lớp trẻ bọn em thì không. Sức tàn của tổ chức ô hợp đòi chống phá một quốc gia, nghĩ nó lực cười.
Thế cụ nghĩ lâu lâu vẫn có bọn nó làm vài vụ như Đắk Lắk thì cụ nghĩ sao?? Có những thứ mình cứ nghĩ là nhỏ bỏ qua nhưng nếu bỏ qua lớp trẻ nó nghĩ thế là bình thường hết thì có mà loạn à cụ.

N.Korea Ginseng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Oh, nay em mới biết cô O sen này
Chắc nhiều cụ bây giờ cũng mới biết
Nếu tạo scandal để nổi thì chắc là thành công rồi đấy:)
Cụ ít xem mấy game show ca hát trên truyền hình nên chưa biết cô O Sen này. Cô này thắng trong 1 cuộc thi ca hát như thế và nổi tiếng sau đấy vì là vợ anh diễn viên xiếc Quốc Nghiệp và còn có vài lần nữa vì một số phát ngôn gây xôn xao dư luận. Trước vụ cờ 3 que này thì cũng có tiếng nhiều rồi ạ.

nissan CFR

Xe tăng
Cụ ít xem mấy game show ca hát trên truyền hình nên chưa biết cô O Sen này. Cô này thắng trong 1 cuộc thi ca hát như thế và nổi tiếng sau đấy vì là vợ anh diễn viên xiếc Quốc Nghiệp và còn có vài lần nữa vì một số phát ngôn gây xôn xao dư luận. Trước vụ cờ 3 que này thì cũng có tiếng nhiều rồi ạ.
Hì hì, đúng là rất nhiều năm nay em ko xem 1 cái game show nào cả, già mất rồi :)

Thôi xong 2 thanh niên. Về nước tha hồ giải trình
Ơ sao phải về, em tưởng là đạt giấc mơ Mỹ là được ở bên rồi chứ nhỉ?

Batman

Xe điện
Nhỡ sang đó ở nhờ nhà người ta, người ta có cờ đó, vô tình vào video thôi thì sao các cụ.
Hôm liên hoan lớp, có thành viên lớp em kéo hội thánh chúa trời gì đó về. Bọn em phải hô dọn sạch hội trường, đuổi sạch người không liên quan ra, trừ bql khách sạn đc ở lại, để tránh các bạn làm dn nhà nước bị ảnh hưởng nếu có ảnh lọt ra. Bọn em rất nhạy cảm trong các tình huống vô tình như vậy.

LuckyCar

Xe container
Hôm liên hoan lớp, có thành viên lớp em kéo hội thánh chúa trời gì đó về. Bọn em phải hô dọn sạch hội trường, đuổi sạch người không liên quan ra, trừ bql khách sạn đc ở lại, để tránh các bạn làm dn nhà nước bị ảnh hưởng nếu có ảnh lọt ra. Bọn em rất nhạy cảm trong các tình huống vô tình như vậy.
Đuổi cổ thành viên kèm hội thánh chúa trời chứ cụ.

Batman

Xe điện
Đuổi cổ thành viên kèm hội thánh chúa trời chứ cụ.
Ấy, đuổi người không liên quan thôi Cụ. Thành viên trong lớp thì vẫn là thành viên trong lớp, đuổi sao nổi. :))
Dĩ nhiên, mời bạn về phòng thay trang phục cho hoà đồng với anh em là việc cần làm.

poiuy

Xe cút kít
Nói thực ra 2 ông ''Lưỡng đầu chỉ địa, Lưỡng đầu thiên này'' tài năng so với các diễn viên xiếc khác thì cũng bình thường, thậm chí là không bằng. 2 ông này gọi là vận động viên thì hợp hơn là diễn viên xiếc :))
Cả đời chỉ có mỗi cái màn đội đầu,... đội ở chỗ này, đội ở chỗ kia,... tính sáng tạo chẳng có khác gì. Thôi thì truyền thông cũng như tâm lý dân ta thích oai, oách xì nên nâng tầm anh em ông ấy lên. Ca sĩ nhân dân với ưu tú thì còn hát được nhiều bài, nhiều giọng.
Các cụ nói: Nhất nghệ tinh, nhất thân vinh. Người ta làm việc người ta giỏi nhất có gì sai? Em tin chắc là DV xiếc được đào tạo từ nhỏ họ có thể diễn được nhiều tiết mục khác. Nhưng đây là tiết mục họ làm tốt nhất, tốt hơn những người khác thì họ cứ tiếp tục diễn thôi, chừng nào có người xem. Còn các tiết mục khác nhường đồng nghiệp làm.

N.Korea Ginseng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Các cụ nói: Nhất nghệ tinh, nhất thân vinh. Người ta làm việc người ta giỏi nhất có gì sai? Em tin chắc là DV xiếc được đào tạo từ nhỏ họ có thể diễn được nhiều tiết mục khác. Nhưng đây là tiết mục họ làm tốt nhất, tốt hơn những người khác thì họ cứ tiếp tục diễn thôi, chừng nào có người xem. Còn các tiết mục khác nhường đồng nghiệp làm.
Em cũng thấy 2 anh em họ diễn chỉ 1 tiết mục đó cũng không có gì sai. Em không hay xem xiếc lắm nhưng tiết mục chồng đầu và di chuyển của họ em cũng hiếm thấy diễn viên khác thực hiện hẳn là cũng không phải tiết mục đơn giản lắm.

hatinh5760

Xe điện
Khá lạ hành xử của 2 người này.
Trong khi nhiều nghệ sĩ đã có thêm qt Mỹ, vẫn quần quật chạy đi chạy về.
Vậy mà đôi này, thật Chưa qua sông đã đấm hàng vào sóng là sao.

LongNguyễn8x

Xe tăng
Khá lạ hành xử của 2 người này.
Trong khi nhiều nghệ sĩ đã có thêm qt Mỹ, vẫn quần quật chạy đi chạy về.
Vậy mà đôi này, thật Chưa qua sông đã đấm hàng vào sóng là sao.
Kinh nghiệm cho thấy tất cả các trường hợp liên quan đến chính trị kiểu như thế này người chịu thiệt là chính bản thân họ thôi. Quay đầu là bờ. Chứ Osen với cái anh xiếc kia có gì đâu mà đã đòi phản quốc mà vẫn có ăn.

beef mập

Xe tải
Chế độ vừa cũ vừa nát,có cái gì to tát mà phải réo tên?

Đinh đang

Xe hơi
Website
esjc.net
Thù hằn gì nữa, mấy chục năm rồi. Giờ chụp ảnh với cờ Pháp cờ Mỹ có sao đâu !

Dminnn2018

Xe tải
Báo chí hnay mới xồ ra tin tức là vợ chồng nghệ sĩ này đã ở nước ngoài chưa về, có nghĩa là cả nhà họ đã ở bên Mỹ và có khi đã được bảo lãnh ở lại. Nghệ sĩ ở trong nước lùm xùm, sau đó sang Mỹ rồi chụp ảnh với cờ nọ cờ kia, lên báo hải ngoại nói bóng nói gió rằng mình là “hoạ mi bị nhốt trong lồng”, sau đó xin tị nạn chính trị đâu có gì mới mẻ đâu…

Em dự là O sen này đã ký hợp đồng độc quyền với Paris by night hoặc Asia và nộp đơn xin tị nạn chính trị rồi. Sắp tới các cụ yêu nhạc vàng chuẩn bị nghe giọng ca mới làm mới lại các tác phẩm bolero nhạc vàng kinh điển. O sen Ngọc Mai về giọng ca thì đúng là cái ghế (nghĩa là không phải bàn)..

Kính các bác.

Các bác bàn luận đi hơi xa, rất nhiều bài viết có nội dung nhạy cảm về chính trị, văn hoá, xã hội, tôn giáo. Khắt khe ra mà rút thẻ thì sơ sơ cũng cả chục nick nghỉ ngơi một thời gian.

Vậy nên thớt này sẽ được đóng lại, và sẽ xóa đi, đề nghị các bác không mở tiếp chủ đề này. Trân trọng kính báo!

Trạng thái
Thớt đang đóng