[Funland] Muốn thanh lý chuyển nhượng sói

7vienngocrong

Xe tăng
bỏ luôn đi cho người ta nhờ ,vớ phải thằng vừa gái gú và cờ bạc thì cuộc sống vui phải biết , chúc được toại nguyện nhé
Mấy thèng đó k có cửa với e cụ ơi. Mà nếu lỡ dính vào mấy thèng như vậy là 2 chân đá bay nó chứ hơi đâu hầu thứ bá dơ.

7vienngocrong

Xe tăng
cách còm của mợ càng nói lên mợ ko bao giờ có thể trở thành ng vun vén cho gđ đc :)
e lại càng thấy lạ nếu mợ có thể ra xh và thành đạt với lối suy nghĩ và ăn nói ntn
cùng là đàn ô với nhau, thật sự thấy thương cảm cho sói của mợ :)
Trên đây tinh thần Fun nên e xài cách nói đấy, chả ảnh hưởng gì cả. Cụ là đàn ô nên thấy nhột nhột chứ ra xh giao tiếp làm việc tùy việc mà ngôn từ của e áp dụng linh động. Cụ thương cảm chồng e chi cho mệt, thiếu gì ô ra đời cắm mặt cày ngày cày đêm vẫn bị vợ nó chê thậm chí đầu mọc sừng dài ngoằng k biết. Sói e vẫn ok chán vì e muốn thanh lý chứ k im im cắm sừng, ít nhất e quân tử hơn ối người đàn ô.

smartman76

Xe tải
Chắc tìm được thằng sói con trẻ hơn, khỏe hơn, có khi thử chén mẹ nó rồi nên đâm ra chán sói già.
Đúng là dồ, cơm không muốn ăn lại muốn ăn m..ư..t!

blackpaint

Xe container
Lúc chưa chồng còn ngon thì chả nói, giờ 2 con sập sệ gần hết rồi còn đòi thanh lý ...

hoanguyen38

Xe tải
Chết mịa. thôi từ nay em cũng phải hư 1 tí. từ giờ đi làm về k rửa bát giặt quần áo gì nữa. Vớ vẩn mụ vợ em lại sướng quá hóa rồ như chủ thớt thì chết.

fadco

Xe container
Thanh lí sói xong sói nó đỗ xe cổng trường đại học bóp 3 hồi còi thì sv năm cuối xếp hàng tranh nhau làm vợ:)

• Vodka
Reactions: UFA

SPL

Xe container
Đúng là đàn bà, giờ chồng mà nó vỡ nợ, không kiếm ra tiền, quay qua gái gú cờ bạc thì lại chửi nó sml ngay, bó tay với kẻ "sướng quá hóa rồ"

tomo21311

Xe tăng
Tưởng 90 chứ 80 thì bỏ qua đi, kể cả tầm ngon ngon một tí.

Phỗng new

Xe điện
Qua thớt của mợ em càng thêm thấm thía cái câu: "Phụ nữ chỉ thích đàn ông hư" :(

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Lúc chưa chồng còn ngon thì chả nói, giờ 2 con sập sệ gần hết rồi còn đòi thanh lý ...
Bác phũ quá :)) Hở ra mất ngay, đàn ông nà thế, gì chứ lấy zợ sau ly hôn vẫn nhanh nếu làm ra tiền :))

lexus315

Xe điện
Em không bình luận gì về câu chuyện của mợ thớt, nhưng em nghĩ mợ nhờ min mod xóa thớt đi cho nó nhẹ đầu. Đem câu chuyện của mình (dù là nick ảo) lên để các cụ of làm mồi nhậu thì em chắc là cũng không thu lại năng lượng tích cực đâu.

hoviethung

Xe lăn
Em không bình luận gì về câu chuyện của mợ thớt, nhưng em nghĩ mợ nhờ min mod xóa thớt đi cho nó nhẹ đầu. Đem câu chuyện của mình (dù là nick ảo) lên để các cụ of làm mồi nhậu thì em chắc là cũng không thu lại năng lượng tích cực đâu.
Mà nick thiệt thì lại càng không nên.

Zindaubo

Xe tải
Đíu mịa đọc mà lộn ruột! E trên 1 bộ dưới 1 bộ ngắn có 13cm! gần 30 năm chung đụng chưa đưa cho gấu 1 đồng nào! vậy mà giờ G nó vưỡn nói là a bỏ e là e đi chết lun! Mợ thớt sống ảo tưởng vừa thôi!!!

Sau 15 năm kí hđ ăn cơm tù chung với nhau, thì giờ nhiều lúc em muốn thanh lý hay chuyển nhượng sói nhà e các cụ ơi, cái suy nghĩ điên rồ ấy cứ hay lởn vởn trong đầu e. Mô tả sơ sơ sói 76 e 80. Công việc nhà cửa con cái nếp tẻ ok, cuộc sống k khó khăn nhưng...
1. Cv của sói nhà e phải hay đi tỉnh, đấy là cv đam mê của sói trước khi gặp e nên cho dù có cưới e hay k thì sói vẫn phải làm cv đó do đam mê và thành lập cty. Nhiều lúc mọi người cứ nói vì kiếm tiền nuôi vợ con vất vả ngược xuôi mà e bực vì cv là do sói chọn chứ e k ép, khách hàng ở tỉnh thì phải đi đi về về. E cũng kiếm tiền chứ k ngồi im nhưng mẹ chồng e mở miệng ra là câu than thở đó khiến e bực bội.
2. Do tính chất vc của sói hay đi nên buộc lòng e phải lùi lại, làm vừa phải để còn con cái nên đôi khi em thấy mình bị thiệt thòi trong mối qh vợ chồng và xã hội. E ấm ức chồng con cản mức tiến của em ( cái này em tự biết mình hơi điên rồ khi so đo) nhưng cảm giác đó cứ lừng khừng trong người.
3. E k biết các mợ có hoàn cảnh giống e có suy nghĩ ấm ức điên rồ như e k? Chứ e thấy nhiều người nhìn vô cứ nói e may mắn lấy chồng tài giỏi, hiền thương vợ con này nọ ( cái này nó như cái vòng kim cô trói vào người í). Được cái này mất cái kia, đời mấy khi vẹn toàn. Nhiều đêm nằm 1 mình lại ước gì lúc trẻ k chọn sói này mà chọn người khác, giờ mà phá bỏ cái gia đình này để kiếm người khác thì e trở thành tội đồ trong mắt của con cái cha mẹ gia đình 2 bên. Em đã từng nói với sói nhà e " anh trong mắt mọi người hoàn hảo, e ước gì a ngoại tình để e có lí do chính đáng thoát ra kiếm người khác".
4. Nhiều cụ sẽ vào phán e sướng quá hóa rồ nhưng sau đại dịch em tự nhìn lại cuộc sống thì e hay hỏi " e có hạnh phúc thực sự hay không?" E cũng tự hỏi những phụ nữ có hoàn cảnh như e họ có cảm giác hạnh phúc hay k?
Tiêu chuẩn hạnh phúc của mợ như thế nào ạ?
Mợ thấy mợ đã có những điều đó chưa?
Nếu rồi thì là hạnh phúc vẹn tròn, mới được một nửa thì gọi là một nửa hạnh phúc, 1/10 thì gọi là hạnh phúc chưa như ý, nhưng mợ đã có hạnh phúc rồi đấy.
Em không biết có thật hay không, nếu có thật thì em chỉ nghĩ mợ viết cho vui vui vậy thôi nhưng không ngờ các cụ chửi ghê quá.
Mong muốn về hạnh phúc của hai phái là khác nhau, với đàn ông 50% mong muốn đã là quá hạnh phúc, phụ nữ thì lại khác hơn 100% vẫn là chưa đủ:D:D

7vienngocrong

Xe tăng
Đíu mịa đọc mà lộn ruột! E trên 1 bộ dưới 1 bộ ngắn có 13cm! gần 30 năm chung đụng chưa đưa cho gấu 1 đồng nào! vậy mà giờ G nó vưỡn nói là a bỏ e là e đi chết lun! Mợ thớt sống ảo tưởng vừa thôi!!!
E k biết cụ giỡn hay thiệt chứ 30 năm mà k đưa 1 đồng cho gấu mà con gấu nhà cụ k đá đít cụ ra đường thì cụ phúc dày quá.

Zindaubo

Xe tải
E k biết cụ giỡn hay thiệt chứ 30 năm mà k đưa 1 đồng cho gấu mà con gấu nhà cụ k đá đít cụ ra đường thì cụ phúc dày quá.
Chuyện lạ có thật mợ ơi! đám bạn rượi đểu đất Hà Nội này đến nhà e nó chứng kiến từ đầu đến cuối và bây giờ vẫn vậy!

7vienngocrong

Xe tăng
Tiêu chuẩn hạnh phúc của mợ như thế nào ạ?
Mợ thấy mợ đã có những điều đó chưa?
Nếu rồi thì là hạnh phúc vẹn tròn, mới được một nửa thì gọi là một nửa hạnh phúc, 1/10 thì gọi là hạnh phúc chưa như ý, nhưng mợ đã có hạnh phúc rồi đấy.
Em không biết có thật hay không, nếu có thật thì em chỉ nghĩ mợ viết cho vui vui vậy thôi nhưng không ngờ các cụ chửi ghê quá.
Mong muốn về hạnh phúc của hai phái là khác nhau, với đàn ông 50% mong muốn đã là quá hạnh phúc, phụ nữ thì lại khác hơn 100% vẫn là chưa đủ:D:D
E oánh giá em chưa hạnh phúc mà mới chỉ 50% thôi. Còn các bác ấy chửi á, chỉ xem như gió thổi qua tai thôi. Trên đây đàn ô nhiều nên ý kiến như e họ chửi bình thường vì đâu đó họ thấy thấp thoáng bóng dáng của họ như sói nhà e đấy. Xã hội cởi mở, phụ nữ như e k phải số ít nên phải chửi hihi...

sthd

Xe lăn
NGAY VÀ LUÔN ĐI MỢ.

theo đuổi giấc mơ không bao giờ là muộn. Trung quốc có bà lão 50 tuổi khởi nghiệp, 70 vẫn tỉ phú như thường. mợ mới hơn 40, còn đầy cơ hội. với quyết tâm cao, với năng lực giỏi như mợ, ra thương trường sẽ thành chủ lớn, vào NN ít nhất cũng Vụ trưởng.
hãy tự tin vào chính mình!

7vienngocrong

Xe tăng
Chuyện lạ có thật mợ ơi! đám bạn rượi đểu đất Hà Nội này đến nhà e nó chứng kiến từ đầu đến cuối và bây giờ vẫn vậy!
Cụ than 30 năm rồi nên cụ lớn hơn e và vợ cụ lớn hơn, cụ sống ở HN nên bình thường và gái Bắc cỡ tuổi vợ cụ bị bạo hành còn k dám bỏ chồng nên chả có gì ngạc nhiên.