Muốn tham gia hội FIAT (Hải Phòng)

Dám và có nhu cầu mua xe thực sự thì cụ nhấc alo lên gọi luôn. Làm gì mà cụp phải lom dom thế?
Cụ Mèo lại xuống đời tiếp ah. Chờ e theo với.
Tổ như .. đang đáo nợ .. đi gom từng triệu một .. nhục quá .. :-$

Có 2 cụ đang rao là kụ mèo và kụ kiavuong nhưng gọi cụ kiavuong không được còn cụ mèo thì em không có số nên mới phải pm trên này :-<
Cháo PM cho cụ rồi nhá ...

Cháu nghe tiếng kụ mèo có số má ở bang FIAT.Cụ cho cháu ít LINK ảnh con xe của cụ.cháu ở cơ quan ko lướt hết box fiat được.Cảm ơn cụ mèo.hi vọng một ngày nào đó tiếp cụ thịt mèo Đồng Nẻo.
Để tí e chụp ảnh rồi phọt lên đây .. xe nhà cháo ae đều biết cả ..

kiavuong

Xe điện
Tổ như .. đang đáo nợ .. đi gom từng triệu một .. nhục quá .. :-$
..
*** bán chiếc đó được trăm tám không hả cụ? Vừa sửa 1 mớ tiền , bán đi cứ thấy tiếc tiếc . Giờ xuống đời Camry hay Nissan , cháu đang có đứa bạn muốn bán , 33 triệu 1 chiếc muốn lấy chiếc nào thì lấy . Xuống đời 1 thể cho đời nó sợ mình thì thôi cụ nhể.

*** bán chiếc đó được trăm tám không hả cụ? Vừa sửa 1 mớ tiền , bán đi cứ thấy tiếc tiếc . Giờ xuống đời Camry hay Nissan , cháu đang có đứa bạn muốn bán , 33 triệu 1 chiếc muốn lấy chiếc nào thì lấy . Xuống đời 1 thể cho đời nó sợ mình thì thôi cụ nhể.
Tiếc quá đi chứ .. xe đang ngon thì phải bán, không dừng được vì đến hạn òi .. ngân hàng nó siết kinh quá .. lại vừa đặt máy phát, củ quạt hịn về .. đi gần chục tê nữa .. ~X(

Cháu nghe tiếng kụ mèo có số má ở bang FIAT.Cụ cho cháu ít LINK ảnh con xe của cụ.cháu ở cơ quan ko lướt hết box fiat được.Cảm ơn cụ mèo.hi vọng một ngày nào đó tiếp cụ thịt mèo Đồng Nẻo.
Nhà cháo vừa cờ hụp được chiều nay xe cháo .. tiện thể khoe xe với ae, trước khi phải chia tay với nó .. ~X(.
Trong tuần này mà có khoản nào nó về là nhà cháo lại .. ứ bán xe nữa .. hi hi

Ngoại thất: phom xe rất đều, không va quyệt mạnh, chỉ cửa, cốp sau .. còn gin

Nội thất: cực gin, đều & ít dùng
Ghế sau

Cửa sau

Cửa trước

Hàng ghế trước

Táp lô xe

Chỉnh sửa cuối:
Cận cảnh bảng console ở giữa

Vô lăng lái

Cận cảnh chỗ tì tay ở vô lăng .. nếu đi nhiều thì nó sẽ bị mòn chỗ này ..

Ghế phụ lái

Ghế phụ sau

Mép ghế phụ trước .. nếu ngồi nhiều thi chỗ này sẽ mòn ..

Khoang máy

Xuất xứ xe: nhà cháo đi xem hộ & mua hộ thằng bạn .. công ty nó toàn xe hịn chê con này cỏ chả thằng lào đi nên ăn vạ vứt lại cho nhà cháo ... :-??

Chỉnh sửa cuối:

Brigeston

Đi bộ
Neu cu chu chua mua duoc xe thi chau co 1 chu Siena 1.6HLX, xanh Blue, 29S-9390, chau thuong xuyen ve HP (ong ba gia o HP). So cam chan: 090 208 1223 (Viet)
Thay giao Ju hom nao giao luu di, call cu dangninh nua

jupitercocs

Xe buýt
Neu cu chu chua mua duoc xe thi chau co 1 chu Siena 1.6HLX, xanh Blue, 29S-9390, chau thuong xuyen ve HP (ong ba gia o HP). So cam chan: 090 208 1223 (Viet)
Thay giao Ju hom nao giao luu di, call cu dangninh nua
Cám ơn vưỡn còn nhớ ,vưỡn khỏe chứ cụ Brigeston ! Làm ăn khấm khớ đổi xe hả ?Bữa nào về HP a nhô cái nhá , mình bi chừ zìa Dư hàng rùi không ở chỗ cũ nữa !

Fiatvuong

Xe tải
Cám ơn vưỡn còn nhớ ,vưỡn khỏe chứ cụ Brigeston ! Làm ăn khấm khớ đổi xe hả ?Bữa nào về HP a nhô cái nhá , mình bi chừ zìa Dư hàng rùi không ở chỗ cũ nữa !
Cụ giờ rảnh rồi,thỉnh thoảng về Hà Nội ngàn năm ôn vật nhà cháu chơi nhá. Cụ đi công cán cứ làm chuyến xe ca cho nhàn cái thân,về đây rồi a e đưa đón cụ.

Chỉnh sửa cuối:

tuansn

Xe tải
Website
pmu2.com.vn
Các cụ nhà mình ơi, có ai ở Phú Yên không nhỉ ? em đợt này vào làm Dự án hầm đường bộ đèo Cả trên QL1 (trên địa bàn tỉnh Phú Yên và Khánh Hòa) ở đây bùn lắm, chỉ ăn cá Ngừ đại dương thôi à, đi xa cứ lo em siena ở nhà lại ngoại tình lung tung, hỏng hàng không có tiền mà làm lại máy .... cụ nào biết có fiater nào ở đây cho số để em giao lưu ạ....gấp gấp.

haipm82

Xe tải
em cũng ở HP