[Funland] Muốn lấy vợ mà sao khó nhỉ

Hạnh Lux

Xe buýt

DidiLe

Xe container
Cụ ăn sẵn mà có lựa chọn món ngon ở thiên đường ẩm thực TDH hay NKT thì phải mất xiền rồi;))
Em không có tiền lên đành lấy Chân Tình làm kim chỉ nam:D
Em chịch dạo nhưng không ăn sẵn đâu. Chân tình kèm thêm phong bì trước khi đi. Chứ ăn không éo được cụ ơi. Các em ấy còn son phấn dầu gội quần áo nữa chứ.

Húp không xấu hổ lắm!

shiluo

Xe container
90% là do tính cách
Trước cty em có một thằng em mãi không lấy được vợ, thấy lúc nào cũng bảo: "Tính em dễ, cũng không đòi hỏi gì mà sao kiếm vợ khó quá"
Trong khi đó theo lời chị em trong phòng thì tính thằng cu đấy còn hơn cả mẹ chồng :D

hanoipho79

Xe lăn
Em chịch dạo nhưng không ăn sẵn đâu. Chân tình kèm thêm phong bì trước khi đi. Chứ ăn không éo được cụ ơi. Các em ấy còn son phấn dầu gội quần áo nữa chứ.

Húp không xấu hổ lắm!
Em giờ quen mấy cháu sinh viên là ngại kinh...lên chắc cụ vẫn Canh tác ở các trường đại học Thủ đô.
Bạn em thì chúng nó cũng có điều kiện thích gì hoặc 1 năm cả sinh nhật là 4 ngày mình tặng quà...kiểu chưa thân thiết đã mơi là em cho next luôn:D

Hạnh Lux

Xe buýt
90% là do tính cách
Trước cty em có một thằng em mãi không lấy được vợ, thấy lúc nào cũng bảo: "Tính em dễ, cũng không đòi hỏi gì mà sao kiếm vợ khó quá"
Trong khi đó theo lời chị em trong phòng thì tính thằng cu đấy còn hơn cả mẹ chồng :D
Cái này đúng mà :(. Chứ dễ dãi thì đã lấy lâu rồi.