[Funland] Muốn lấy vợ mà sao khó nhỉ

CherryOne

Xe điện
Thì đúng là thế mà !
Thì các cụ ban đầu là lấy được vợ trẻ sẽ phấn khởi lắm, vài năm sau độ lệch pha trong cuộc sống, quan hệ tình dục nó mới lòi ra nhiều chuyện.
Hôm e sang nhà bạn chơi, chị vợ thì ra sức bảo phải mua cho anh ăn này nọ kia cho khoẻ, chứ dạo này yếu lắm.
Chồng e mới bảo ông anh kia là, bố tổ thế mà chém là ngày méo nào tao cũng chịch xoạc ầm ầm, lấy thêm vợ nữa vẫn ngon. Bà chị ở nhà đang đói dài mỏ=))=))
E thấy chuyện hay quá, vừa há mồm định kể lể chuyện nhà. Chồng e chỉ thẳng mặt e bảo: Im ngay, nói là đuổi về bây giờ=))=)) e đã nói được câu nào đâu.

hanoipho79

Xe lăn
E "quen" 3 e 90, 1 y tá ( đi khâu tay ở Giải Phóng thế là tán được luôn ), 1 dược sỹ, 1 bán hàng online, trùng hợp là 3 e này
đều cao bằng nhau, tuổi này e thấy bình thường, e cũng khá hiền mà đi với e toàn bị e bắt vía, mỗi cái tuổi này vs tuổi e tuyệt mệnh nên ko chung kết dc e nào
Đi ỉ.a đi bạn ạ...bốc phét mà đ éo ngượng miệng.
Bốn sọi rồi đấy,quay đi quay lại là 50 đấy...đ éo quấy bột nổi cho con đâu:))

juve99

Xe cút kít
Đi ỉ.a đi bạn ạ...bốc phét mà đ éo ngượng miệng.
Bốn sọi rồi đấy,quay đi quay lại là 50 đấy...đ éo quấy bột nổi cho con đâu:))
Thề đấy, có e được sĩ là e về nhà rồi, về đúng hôm liên hoan mổ lợn, gặp cả họ luôn, tính e vô tư, bú rượu vào e lên luôn giường của bố mẹ e ấy nằm lăn quay luôn, mọi người gọi mãi mới tỉnh, đến giờ thì e này là đáng tiếc nhất, nhìn hay tính cũng hay, giờ lấy chú bộ đội, cụ nhìn chắc cụ cũng gật

hanoipho79

Xe lăn
Thề đấy, có e được sĩ là e về nhà rồi, về đúng hôm liên hoan mổ lợn, gặp cả họ luôn, tính e vô tư, bú rượu vào e lên luôn
giường của bố mẹ e ấy nằm lăn quay luôn, mọi người gọi mãi mới tỉnh, đến giờ thì e này là đáng tiếc nhất, nhìn hay tính cũng hay, giờ lấy chú bộ đội, cụ nhìn chắc cụ cũng gật
Tôi chỉ khuyên bạn đừng kén chọn đứng núi này trông núi nọ...già cmnr phiên phiến đi,mà khám máy móc trước xem nhé,xem đẻ được không là Ok.

E cũng hoàn cảnh same cụ, tầm tuổi cụ. Lắm lúc tặc lưỡi thôi nghĩ duyên mình nó khó đành chấp nhận chờ, nhưng lắm lúc lại thèm cảm giác quây quần sum vầy. Cụ chủ có gì mới chưa. Em vào ké tý :)

TVBstar

Xe hơi
Tuyền các cụ vào chém gió là chính, phông bạt thổi quạt là phụ. Gái, mà đặc biệt ế chỏng dân văn phòng đầy. 3,4 tầng tòa nhà e, ngay văn phòng e, đám đấy ngồi đuổi ruồi mấy năm nay. Gớm chít, lại chả đông như quân nguyên. Mà e khoe ngay với các cụ, em ngồi ở tòa văn phòng hạng A, trung tâm rốn con rùa, gái tử tế chứ ko phải phố vẫy nhá. Cho nên, các cụ ngưng chém cho...

minhmo

Xe cút kít
Tuyền các cụ vào chém gió là chính, phông bạt thổi quạt là phụ. Gái, mà đặc biệt ế chỏng dân văn phòng đầy. 3,4 tầng tòa nhà e, ngay văn phòng e, đám đấy ngồi đuổi ruồi mấy năm nay. Gớm chít, lại chả đông như quân nguyên. Mà e khoe ngay với các cụ, em ngồi ở tòa văn phòng hạng A, trung tâm rốn con rùa, gái tử tế chứ ko phải phố vẫy nhá. Cho nên, các cụ ngưng chém cho...
Em hóng các cụ chém thôi. :D

TraiKhongSo

Xe tăng
10 cụ trong nài thì 9 cụ mún thoát ra
1 cụ còn lại thì bị liệt dây t kinh cc nhề

DonaldTrump79

Xe tăng
Em bước sang tuổi 35 rồi các cụ ạ. Có nhà có xe, có công việc nói là ổn định thì hơi quá nhưng cũng tự chủ đc. Lúc thu đc nhiều lúc thu đc ít.
Em cũng tích cực làm quen tiếp cận lắm mà mãi chẳng chốt đc ai. nản quá ạ
Thính thơm quá :D
Nhưng mà cụ thả trên này thì em thấy không ổn lắm :)) cụ nên thả vào FB hay Tinder xem thế nào :D

Hạnh Lux

Xe buýt

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Đang muốn bỏ vợ không được đây cụ

thngaylangthang

Xe ngựa
Thì các cụ ban đầu là lấy được vợ trẻ sẽ phấn khởi lắm, vài năm sau độ lệch pha trong cuộc sống, quan hệ tình dục nó mới lòi ra nhiều chuyện.
Hôm e sang nhà bạn chơi, chị vợ thì ra sức bảo phải mua cho anh ăn này nọ kia cho khoẻ, chứ dạo này yếu lắm.
Chồng e mới bảo ông anh kia là, bố tổ thế mà chém là ngày méo nào tao cũng chịch xoạc ầm ầm, lấy thêm vợ nữa vẫn ngon. Bà chị ở nhà đang đói dài mỏ=))=))
E thấy chuyện hay quá, vừa há mồm định kể lể chuyện nhà. Chồng e chỉ thẳng mặt e bảo: Im ngay, nói là đuổi về bây giờ=))=)) e đã nói được câu nào đâu.
:)) :)) nghĩa là "nhà em" cũng thía