[Thảo luận] Muốn làm việc tốt mà không được

tuctuc2010

Xe điện
em dự là cụ trên xe Bim biết rồi và lốp dự phòng không có nên phải phóng nhanh tìm gara gần nhất đó cụ

Audi_R893

Xe đạp
Cụ lại chưa xem Clip, chỉ 1 hành động nhỏ, xe sau muốn vượt phải dừng lại đấy ah, xe trc thò khẩu súng 43 ra, vãi ái.

Chắc chú BIM tưởng cụ vượt hoặc muốn đua nên thế, mà lái biển NG có khi sợ khủng bố nên té cho nhanh =))
bệnh sợ khủng bố cụ nhi? mấy bác đó chắc không biết tín hiệu,dại thế mà đi Bim thì uổng thật

manly

Xe đạp
chứng tỏ cụ NG này không có cảm giác chân bị lắc nhỉ. Lên xe là tít luôn:-|

bipbi

Xe hơi
Ôi trời, như bác là còn nhẹ. Có lần em thấy một bác không nắp bình xăng, khi dừng đèn đỏ em lên nhắc bác ý còn bị chửi :((
Mà em là phụ nữ nhé. Tức k chịu đc.

fuxe

Xe container
Em sợ nhất mấy cái chỗ lồi lõm trên cái cao tốc này -> có ngày toi vi đi đúng tốc độ tối thỉu x-(

AloneGuy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em dự là lúc cụ làm việc tốt mặt cụ không có biểu hiện thành thật :)) Em chém thế thôi cụ đừng có soi gương =))

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Chiều nay trên đường đi Sơn Tây về nhà cháu phát hiện một cụ Bim biển NG chân sau lắc phần phật. Nhà cháu liền nháy đèn liên tục, thò tay ra hiệu nhưng cụ ấy vẫn phóng như bay. Một lúc sau nhà cháu vượt lên ngang cụ ấy ra hiệu hạ kính, cụ này nhìn cháu hờ hững rồi vút vùn vụt mất (chắc tưởng nhà cháu hâm). Chân cụ ấy dài nên nhà cháu hụt hơi không theo lâu được, lại nháy đèn điên cuồng nhưng không thấy phản ứng gì, nhà cháu nghĩ thôi kệ bố cụ ấy vậy. Đi nhanh chân lắc như thế mà không biết thì cũng đến ^:)^ cụ ấy ạ
Em dự rằng họ đang có việc quan trọng, hoặc sợ khủng bố. Chứ làm gì mà không biết. Cụ nhắc người ta thế là được rồi cụ ạ, ko p' áy náy gì đâu :) Với lại xe họ hịn thì hết sạch hơi vất tít như thường ạ.

dapvocaydan

Xe điện
Cụ yên tâm, đến lúc long chân ra thì bác ấy biết ngay mừ

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Rụng cẳng thì biết ngay mà cụ :)), hay là cụ ra hiệu không đúng ngôn ngữ NG? :))

Tối hôm trước cháu đi trên đường Mễ Trì, có 1 cụ rẽ trái từ khu The Manor ra không bật pha. Cụ ý chạy trước, nhanh lắm, cháu đá pha rồi thò tay ra cửa chỉ chỉ xuống đất. Sau thấy cụ ấy táp lề phải xuống xe ngó nghiêng trước sau, lúc cháu chạy ngang qua, đi chậm, hạ kính, chưa kịp nói gì thì thấy cụ ý hất hàm: Có việc gì thế? Cháu bẽn lẽn bảo là anh chưa bật pha ạ rồi đi thẳng. Biết thái độ thế thì nhà cháu chẳng thèm nhắc, rẽ phải Phạm Hùng xxx nó quất cho 5 lít tội mắt mù thì nhớ lâu hoặc thay đổi cái thái độ >-)

ninhcd

Xe tăng
E dự có khí chú Bỉm đóa giờ này đang cấp kíu ở Việt Đức roài cũng lên, thôi bỏ qua đi cụ nhá

Hama21

Xe hơi
Ui giời, Cụ làm em khiếp hết cả vía. Chả là Em vừa đưa vợ em trả về nơi sản xuất do láo quá, Ông ngoại, Bà Ngoại cứ năn nỉ em nhận lại, em ứ thèm. Cụ làm em cứ tưởng là bên kia đuổi theo để trả lại, làm em chạy mất dép, phù............!:-|

fanruot_mu™

Xe tải
Website
yeuhaiphong.com
Đôi khi muốn làm người tốt cũng khó thật các cụ ạh, biết thái độ người mình giúp kiểu đấy thì thôi chả giúp nữa cho đỡ mất công và bực mình.
Hôm nọ em có việc đi sang bên cầu Kiền, lúc về qua bãi của Cty vận tải ô tô số 1 thì thấy phía trước có 1 chú cont chở sắt phôi đang cháy phừng phừng ở đuôi. Chạy vội lại gần mới thấy là khúc gỗ để kê sắt chắc chạy lâu cọ xát nhiều nên bốc cháy. Em phi vội lên ngang xe, vừa hét vừa ra hiệu cho thằng phụ xe. Mãi nó chịu hạ kính xuống hỏi em có việc gì thế? Em bảo cháy xe kìa nó bảo biết rồi kệ mị e nó xong lên kính. Em tức nổ máu mắt lên mà k làm sao đc. Nghĩ cùng cảnh lái xe với nhau, biết thì cảnh bảo cho nó thế mà thái độ của nó làm em thất vọng quá các cụ ạh. Nếu là em, biết là k việc gì thì cũng ít nhất là cảm ơn người ta 1 câu đúng k các cụ?

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
chứng tỏ cụ NG này không có cảm giác chân bị lắc nhỉ. Lên xe là tít luôn:-|
Nhiều người chạy xe lốp không còn tý hơi nào vẫn phi như đúng rồi cụ ợ :-ss