[Funland] Muốn cùng ai nói chuyện yêu đương

Leopard1

[Tịch thu bằng lái]
Đồng ý là có duyên số! Thế nhưng với suy nghĩ kiếm đại ai đó cặp cho bận rộn tý!
Thì
“ thuyền em rách nát, mà em chưa chồng”

Trích Tố Hữu.

CherryOne

Xe điện
Lạ nhỉ, hồi e 22t các anh đến tán phải chờ đến lượt để vào nhà xin phép các cụ nói chuyện.
Nhà e nghèo, bàn ghế tiếp khách chẳng có, có mỗi cái chiếu để ngồi. Nước cũng chỉ có nước đun sôi để nguội.=))
Đến đợt người yêu cũ là con S e bây giờ, hắn kể là có thằng bé hàng xóm nó gạ, cho nó 5k nó nói cho hôm nay có mấy anh tới:-bd.
Hồi học cấp 3 thì ngày nào cũng nhận được thư ở ngăn bàn, ra cửa có sẵn đôi anh đến tán và đứng chờ. Vụ này có cụ ọp học cùng em biết rõ, vì bạn cụ ấy tán em mãi không được, chán luôn=))

giangvv963

Xe hơi
Trước hết, chúc mừng em nhân ngày 8/3 nhé !
Em cần ra ngoài nhiều hơn, nói chuyện với mọi người nhiều hơn
Ai cũng trải qua tuổi của em hết, những điều em nói như là tâm lý chung thôi
Em nên làm những việc nhỏ, miễn sao nó có ý nghĩa với em là được !
Thật sự không có ý chí cố gắng gì cả luôn, cảm thấy vô tích sự ấy ạ

giangvv963

Xe hơi
Lạ nhỉ, hồi e 22t các anh đến tán phải chờ đến lượt để vào nhà xin phép các cụ nói chuyện.
Nhà e nghèo, bàn ghế tiếp khách chẳng có, có mỗi cái chiếu để ngồi. Nước cũng chỉ có nước đun sôi để nguội.=))
Đến đợt người yêu cũ là con S e bây giờ, hắn kể là có thằng bé hàng xóm nó gạ, cho nó 5k nó nói cho hôm nay có mấy anh tới:-bd.
Hồi học cấp 3 thì ngày nào cũng nhận được thư ở ngăn bàn, ra cửa có sẵn đôi anh đến tán và đứng chờ. Vụ này có cụ ọp học cùng em biết rõ, vì bạn cụ ấy tán em mãi không được, chán luôn=))
Nghe thú vị phết, em hét thời học sinh sinh viên còn không biết yêu nó như thế nào cơ

ngocmai227

Xe lăn
Mợ thì nói làm gì, e tưởng các cụ ấy phải xếp hàng trc cửa nhà mợ nửa km là ít ấy chứ :))

L.C.D

Xe container
Nếu hình thức ko quá tệ mà ế vêu thì em gái xem lại tính cách và rèn thêm kỹ năng ứng xử. Cách em gái viết thường quên mất chủ ngữ, đọc thấy cứ chỏng lỏn lấc xấc sao đó.

Đây, cách nói năng của con gái 22t như này cũng ko ổn đâu. Ko câu nào có chủ ngữ hết 8-x
X
Xuống núi như nào nhỉ?
Chỉ than thở thôi, chứ có crush rồi nhé.
Haha, than thở facebook cho đỡ chán thì được. Nick ảo nhá
Nghe trên mạng đồn năm nay số đào hoa nhưng vẫn chưa thể có người yêu

Vũ_Nhật_Long

Xe máy
Thật sự không có ý chí cố gắng gì cả luôn, cảm thấy vô tích sự ấy ạ
Không phải em ơi
1 là em chưa biết cách
2 là chưa có ai chỉ cho em thôi
Anh lấy ví dụ giờ em chán chẳng muốn làm gì, ngồi tết cái vòng đeo tay, chụp lên facebook chơi, tự nhiên có người hỏi mua, em tết thêm vài cái bán và tặng bạn bè. Chỉ cần nó diễn ra như thế là tự nhiên em sẽ thấy vui và ý nghĩa ngay

sparta.leonidas

Xe cút kít
Nếu hình thức ko quá tệ mà ế vêu thì em gái xem lại tính cách và rèn thêm kỹ năng ứng xử. Cách em gái viết thường quên mất chủ ngữ, đọc thấy cứ chỏng lỏn lấc xấc sao đó.

Đây, cách nói năng của con gái 22t như này cũng ko ổn đâu. Ko câu nào có chủ ngữ hết 8-x
Lý do là ở đấy chứ đâu ;))

giangvv963

Xe hơi
Đồng ý là có duyên số! Thế nhưng với suy nghĩ kiếm đại ai đó cặp cho bận rộn tý!
Thì
“ thuyền em rách nát, mà em chưa chồng”

Trích Tố Hữu.
Không phải cặp kè đâu, ý em trong bài là: giá mà bây giờ có người yêu, mỗi ngày cùng nhau nói những chuyện đơn giản cũng cảm thấy vui lòng rồi.
Chứ không phải tâm lý yêu ai cũng được ạ

hanoipho79

Xe lăn
E học lão, cứ mấy thớt gái cho nó lành, chui vào mấy thớt kia vừa đau đầu vừa dễ bị xì lốp :))
Mới đầu vào em nu quá...toàn chui vào thớt Lịch sử với biển đảo,xe vừa được thả vừa còm cả lão X30 là không biết em giữ xe được đến cuối tuần không.
Vừa nói cái lại bị Xì lốp ngay:)):)):))

HUNGSMUN

Xe container
Chỉ sợ sang tháng sau lại đăng bài "nhiều người yêu quá, nên mệt"=))=))=))