mùng 3 tết mà đen quá

hiep_vu92

Xe đạp
tất nhiên gặp 1 số ông củ chuối thì sẽ như cụ nói, nhưng e nghĩ đã chót đâm thì đành phải chịu, có thể các cụ nghĩ e là dại vì chạy thì k mất j, ng ta cũng chả biết đấy là đâu, ai gặp tình huống đó cũng thường là té luôn cả mà. Nhưng e nghĩ là cũng nên thay đổi suy nghĩ dần thì VN mình mới có ngày văn minh đc như các nước, k phải e sính ngoại nhưng e đi nước ngoài thấy khi có tai nạn, việc đầu tiên ng ta làm bh cũng là xem ng mình va chạm có sao k, sao đó gọi 1 cú đt bảo hiểm đến giải quyết, rất văn minh. Tất nhiên là 1 ng thay đổi thì k làm cả xã hội thay đổi được, nhưng nếu ai cũng nghĩ vậy thì mãi mãi k bh thay đổi được. Đôi lời chia sẻ với các cụ ^^

Lavender_li

Xe tăng
Noi thì nói thế . Nhưng cũng mất 2cu2 hjxhjx . May là chạy được ko toi :0). Đang đợi tin bác hoàng . Chứ ra topcom nó hét 3cu may hxjhjx .
- đã nhận alo của cụ hôm mùng 3-tính đến hnay đã sửa 3,4 xe TN rồi.ae nhà ta đi tết đen quá.Toàn Lờ bờ tờ.đã pm của cụ,chiều mai hàng sẽ ship về tới nơi cụ nhá:P

be_ken

Xe đạp
cứ có bác hoàng là ngon ngay ý mà ;))

thuybim00

Xe đạp
công nhận bác hoàng cẩn thận thật . bác cứ thế này thì bọn đại lý nó móm hết :>. bên bác phải kiêm luôn bảo dưỡng cho ae oto fun nữa thì khỏi lo bị chặt chém . thay đồ ko sợ bị thay láo . ủng hộ bác hai tay 2 chân :D

loi_luxury

Xe hơi
Bác camry đen thì đúng hơn

trandung

Xe hơi
húc vào *** xe oto do mai chém gio vói gái quá . các bác chỉ em cách khắc phục với . thay mới thì hết nhiêu . hoac có cách j rẻ hơn ko hxjhjx em cảm ơn các bác trước . ko up được ảnh em tả cho các bác vậy . nó vỡ phần yếm chỗ sàn để chân và vỡ cả sàn để chân . 2 cái đấy thay hết nhiêu tiền nhục quá :( ( wen mất em đi liberty việt )
chắc khi nào xe bác bị thằng khác đâm toét *** rồi bỏ chạy thì mới hết đen nhỉ. :D

đang tìm hiểu

Xe đạp
Ôi hôm nọ mình cũng mải treo cái túi vào chỗ treo đồ của lip , trong ngõ 100 tây sơn có nhà đang làm nó để mấy cọc betong ở đó song phủ bạt , bay phấp phới làm tầm quan sát của mình hạn chế , làm rộp 1 cái vào mấy cọc bê tông đấy , nghĩ số may có xe ga đi , đi xe số chắc nghỉ ăn tết ...e thì bị vỡ cái gầm dưới + cái sàn để chân , nhưg ko to lắm ...để đó lúc nào có tiền thì thay sau , mới cả để đó rút kinh nghiệm sau này đi xe chú ý 1 chút :D

truongtoc

Xe máy
Tết cũng say quá, may k ra đường chứ không lại dính chưởng như kụ thì khổ