[Funland] Mùi...mùi... Mùi của nợ

Arizona

Xe tăng
Giờ có nhiều loại lăn nách hết mùi mà cụ
Toét revision 2 à?
Em có ông bạn đồng nghiệp cũ trong SG đã xử lý triệt để vụ này. Không phải 3 cái bài thuốc lang băm truyền miệng mà vào hẳn viện bấm béng cái dây/gân gì ở tay. Không còn ra mồ hôi dưới cánh tay nữa nhưng có 1 ngón tay bị ảnh hưởng. Co duỗi không chuẩn như bt.

Cadang

Xe tăng
Haizaaaa. E nhận luôn đầu tiên là.. E cũng chả sạch hơn ai, cũng mồ hôi dầu như ai 😃😃😃 nhưng hình như cái mồ hôi dầu nếu chịu khó Lau Chùi thì cũng đỡ
Rưng..bố khỉ... Mịa.. Tsb nó cái mùi viêm cánh sao mà hãi hùng vậy cơ chứ
Số là chiều nay chuẩn bị ở cty về. Vừa lên xe thì có ông bạn cùng cty bảo.. Cho anh vs bạn a về nhờ 1 đoạn để đến bãi xe lấy xe về.
Lên xe thì ông bạn bóng lộn của em ra ghế sau. Còn bạn của lão ấy tót lên ngồi cạnh em. Zời ah.. Mịa. Tý e chết sặc và nôn. Tsb lão ấy. Nhìn cực Menly bóng loáng. Thế mà viêm cánh hạng nặng. E hạ ngay kính xuống thì lão bạn cty bảo. Sao ko bật ĐH lên mà hạ kính làm ji. E đàng nói. Nay e hơi mệt. Và khó ở. Muốn hít khí zời 1 tý 😞😞😞. thả các lão ấy xuống. Vẫn phải mở cửa cho thoáng và đỡ mùi.
e chả chê ai. Nhưng E sợ và đôi khi dính phải cái mùi của nợ ấy sao mà hãi thế chứ nỵ 😞
Những người mà bị combo mồ hôi dầu, viêm cánh mà cứ táng gia vị mạnh như hành tỏi thuốc lá thuốc lào vào thì càng kinh khủng.
Đứa cháu gái từ bé nó có làm sao đâu, vậy mà lên lớp 7 nó bị nồng nặc luôn. 1 phần vì cháu dậy thì, 1 phần nữa là do ăn uống, ăn sáng 1 bát mỳ tôm mà nó bóc nguyên 1 bát con hành khô ăn sống lại uống bò húc nữa.
Sau bố mẹ nó cấm không cho ăn hành khô nữa, chú ý đến các gia vị trong sinh hoạt hàng ngày, vậy là hết mùi.
Theo iÊm tất cả những người bị bệnh này đa phần là biết nhưng cũng tùy ý thức từng người. Có người trăn trở tìm hết thuốc này đến thuốc khác không ngại tốn kém. Nhưng có người thì ngại tốn kém, đến cái lăn khử mùi cũng không muốn mua mà cứ mỗi khi cảm nhận đc thoáng qua thì người ta đi ra WC dùng khăn lau chùi...
Còn lại thành phần thiếu ý thức thì không nói, nhiều người đổ tại bệnh và sống chung với nó.
iÊm thấy có loại lăn khử mùi bằng đá khoáng của Nhật không màu không mùi là khá tốt, mỗi lần tắm xong xài luôn hiệu quả đến lần tắm sau.

xelubabanh

Xe buýt
Vậy các cụ mới hiểu là em khổ thế nào, như một số thớt trước em có nói là ngoài nghề chuyên môn thì em có làm giám khảo sát hạch xe 4 bánh, sợ nhất là chấm thi đường trường những ngày nắng nóng, nhiều thí sinh sau một thời gian dài thi lý thuyết và sa hình xong thì leo lên xe lúc mồ hôi mẹ mồ hôi con đổ, xe thì đóng kín mở máy lạnh hết công suất chứ ngoài trời nóng 38-40 mà phơi suốt ngày chắc đem làm khô luôn, và trời ơi là mùi ........hôi nách. Nhiều hôm xuống xe phải ngồi một lúc mới đỡ choáng

BMW_6688

Xe container
Chuyện tiếp của em là.. Mỗi lần về quê đi 1 mình e ngại chạy xe. thì hay ra giáp bát nhảy xe về ( tiện bề rượu chè ) Ahiiiii. Lên ban đầu thì thưa vắng. Dần dần các chú nhà xe bắt khách từ bến ra đến cao tốc. Lúc hòm hòm khách rồi thì... Ale .. Thu xiền. 70k/khứa mà đóng. Hôm ấy đi đến thường tín thì đủ khách. Mịa thế đek nào chừa ra nhõn ghế cuối xe là e hay ngồi, thì 1 chú em lên ngồi cạnh ... Trời đất quỷ thần ơi... Tsb khỉ. Ngồi phát là e tý ngất. .. E cố chịu đựng vì trót trả tiền òy. Cơ mờ.. Đi thêm 2km nữa e ko chịu nổi phải nhảy ra lấy ghế nhựa ngồi ở giữa lối đi... Thế mà.. Đến đoạn gần Vực Vòng nó nhà xe tóm thêm khách. Lúc này thì chỗ ngồi ở giữa thì.. Hết rồi. Nhõn trước mặt em thì xếp dc 2 ghế. 1 Girl xinh lắm luôn. Hạ balo kê ghê ngồi ngay trước mặt ... Thề luôn là.. Tý e ngã ngửa vì sặc.... Lúc này thì.. Thôi.. E xin hạ sơn giữa đường. Kệ cmn đến đâu thì đến. Chứ ko tải nổi mùi ( hii.. E sorry các mợ nhá ) e xuống bắt xe khác cho lành... Đúng là.. Đíu khổ ji bằng khổ cái nỗi chịu và hưởng cái mùi ấy thật

Hoàng Trang

Xe ngựa
Chuyện tiếp của em là.. Mỗi lần về quê đi 1 mình e ngại chạy xe. thì hay ra giáp bát nhảy xe về ( tiện bề rượu chè ) Ahiiiii. Lên ban đầu thì thưa vắng. Dần dần các chú nhà xe bắt khách từ bến ra đến cao tốc. Lúc hòm hòm khách rồi thì... Ale .. Thu xiền. 70k/khứa mà đóng. Hôm ấy đi đến thường tín thì đủ khách. Mịa thế đek nào chừa ra nhõn ghế cuối xe là e hay ngồi, thì 1 chú em lên ngồi cạnh ... Trời đất quỷ thần ơi... Tsb khỉ. Ngồi phát là e tý ngất. .. E cố chịu đựng vì trót trả tiền òy. Cơ mờ.. Đi thêm 2km nữa e ko chịu nổi phải nhảy ra lấy ghế nhựa ngồi ở giữa lối đi... Thế mà.. Đến đoạn gần Vực Vòng nó nhà xe tóm thêm khách. Lúc này thì chỗ ngồi ở giữa thì.. Hết rồi. Nhõn trước mặt em thì xếp dc 2 ghế. 1 Girl xinh lắm luôn. Hạ balo kê ghê ngồi ngay trước mặt ... Thề luôn là.. Tý e ngã ngửa vì sặc.... Lúc này thì.. Thôi.. E xin hạ sơn giữa đường. Kệ cmn đến đâu thì đến. Chứ ko tải nổi mùi ( hii.. E sorry các mợ nhá ) e xuống bắt xe khác cho lành... Đúng là.. Đíu khổ ji bằng khổ cái nỗi chịu và hưởng cái mùi ấy thật
Em chưa gặp ca nào đen double như cụ =)).

Grayson

Xe buýt
Cụ chưa gặp bọn Trung Đông với Ấn Độ đâu. Cả tuần chúng nó tắm 1 lần. Tởm lợm vcc.
E bị cho quả da đen Mỹ thuê phòng chỉ 2 hôm, mà đến tận 6 tháng - 1 năm sau vẫn còn lắng đọng mùi hôi hắc lợm nồng cả phòng (dù đã đốt hương, thông gió các kiểu). Tởn đến già!

biển xanh06

Xe điện
Em nghĩ bản thân mấy ô bị viêm cánh ngửi hàng ngày rồi nên ko thấy gì là khó chịu, chỉ có người xung quanh mới khó chiu thôi.có lần em ngồi gần mợ dùng nước hoa mà phát khiếp, bây giờ nghĩ lại vẫn thấy kinh khủng.

Henry 27

Xe tăng
Vậy các cụ mới hiểu là em khổ thế nào, như một số thớt trước em có nói là ngoài nghề chuyên môn thì em có làm giám khảo sát hạch xe 4 bánh, sợ nhất là chấm thi đường trường những ngày nắng nóng, nhiều thí sinh sau một thời gian dài thi lý thuyết và sa hình xong thì leo lên xe lúc mồ hôi mẹ mồ hôi con đổ, xe thì đóng kín mở máy lạnh hết công suất chứ ngoài trời nóng 38-40 mà phơi suốt ngày chắc đem làm khô luôn, và trời ơi là mùi ........hôi nách. Nhiều hôm xuống xe phải ngồi một lúc mới đỡ choáng
Cứ hết vòng là cụ có mấy trăm đút túi rồi. Nhin đi cụ ơi.

VIKO L

Xe điện
Công nhận, em bị tra tấn 1 lần, kinh khủng.
Mà sao những người ấy ko biết thân phận mình nhỉ!?^:)^^:)^^:)^

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Haizaaaa. E nhận luôn đầu tiên là.. E cũng chả sạch hơn ai, cũng mồ hôi dầu như ai 😃😃😃 nhưng hình như cái mồ hôi dầu nếu chịu khó Lau Chùi thì cũng đỡ
Rưng..bố khỉ... Mịa.. Tsb nó cái mùi viêm cánh sao mà hãi hùng vậy cơ chứ
Số là chiều nay chuẩn bị ở cty về. Vừa lên xe thì có ông bạn cùng cty bảo.. Cho anh vs bạn a về nhờ 1 đoạn để đến bãi xe lấy xe về.
Lên xe thì ông bạn bóng lộn của em ra ghế sau. Còn bạn của lão ấy tót lên ngồi cạnh em. Zời ah.. Mịa. Tý e chết sặc và nôn. Tsb lão ấy. Nhìn cực Menly bóng loáng. Thế mà viêm cánh hạng nặng. E hạ ngay kính xuống thì lão bạn cty bảo. Sao ko bật ĐH lên mà hạ kính làm ji. E đàng nói. Nay e hơi mệt. Và khó ở. Muốn hít khí zời 1 tý 😞😞😞. thả các lão ấy xuống. Vẫn phải mở cửa cho thoáng và đỡ mùi.
e chả chê ai. Nhưng E sợ và đôi khi dính phải cái mùi của nợ ấy sao mà hãi thế chứ nỵ 😞
Nếu là bạn nữ,đồng nghiệp nữ chắc lão cam tâm tình nguyện hít và làm quen mùi đó nhỉ?

Nhưng công nhận cái mùi khốn nạn đó không những làm hoại tử mũi mà còn gây ra các cơn co thắt phế quản....và nguy cơ...chết người rất cao.

Vũ_Cao

Xe đạp
Lái xe mà nghe mùi này là muốn ói

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Em tưởng cụ nói đến thứ này
em nhìn cái này em hoảng cụ ak, thoảng thì đc chứ em đi ngang qua phố có mùi này về em nằm bẹp lử,giờ đang đến mùa của nó rồi ý cụ nặng hơn mùi viêm cánh

jazzzzz

Xe lăn
em nhìn cái này em hoảng cụ ak, thoảng thì đc chứ em đi ngang qua phố có mùi này về em nằm bẹp lử,giờ đang đến mùa của nó rồi ý cụ nặng hơn mùi viêm cánh
Em một thời sống trong khung xảnh rất thơ mộng: trước nhà có cây to vật, cành vươn đến vên cửa sổ, mùa thu mở cửa nhìn ánh đèn đường mờ ảo như anh trăng, hương hoa sữa quyện với gió heo may tràn ngập căn phòng, ở nhà mà người lần lâng như trong động lắc, phê vãi....
Mất mịa nó 2 can dầu thải mà không chết, nên em té.

xelubabanh

Xe buýt
Cứ hết vòng là cụ có mấy trăm đút túi rồi. Nhin đi cụ ơi.
Có cái con khỉ ấy mà mấy trăm đút túi, được thế đã may, chỗ nào mà thơm thế cụ ( em ở trong Nam nha, chứ không phải ngoài Bắc đâu ) còn tiền bồi dưỡng chung cho gk mà đơn vị tổ chức thi chi trả thì vẫn có ( tất nhiên )