Mùi con

mount

Xe buýt
...có giàn hoa giấy, có người tôi thương...
Có nhiều cách để thể hiện lòng yêu thương, nhưng tuổi trẻ thường chọn cách ầm ĩ nhất.
Trước em cũng vậy.
Bây giờ thấy thật buồn cười cho chính mình.

Chỉ tình yêu thương các con là không thay đổi...

10-3

Xe buýt
Có nhiều cách để thể hiện lòng yêu thương, nhưng tuổi trẻ thường chọn cách ầm ĩ nhất.
Trước em cũng vậy.
Bây giờ thấy thật buồn cười cho chính mình.

Chỉ tinh yêu thương các con là không thay đổi...
Cụ nghiêm quá, em chắc cũng ít hơn cụ vài niên, nhóc thì 3 đứa, cũng hầu hạ chúng đủ cả ( em tắm cho cu út từ lúc nó còn chưa rụng rốn) nhưng em cũng thấy vui với cách biểu lộ hạnh phúc của cụ chủ thớt.
Chúc mừng cụ chủ thớt nhé!

binhnq2

Xe tăng
e thì vừa lướt otofun vừa bế thằng lợn nhà e nè, dạo này bén hơi, nên nằm 1 mình thì ko chịu ngủ. tên tuổi e tự đặt, nick cũng tự đặt. lúc nào yêu nó quá thì cứ hôn cho phát, trò chuyện thì toàn dọa cắt chim he he, mẹ nó vãi ;ái cái kiểu yêu của bố.

Skagen

Xe tăng
Chia vui với Cụ chủ nhá! Đúng là lúc có con thì "nhân sinh quan, thế giới quan và phương pháp luận" tự dưng thay đổi hẳn.:D Ông hàng xóm nhà em đang đánh chén, đứa con bị hỏng cái van hãm ở đ ít, tuôn ra 1 bãi. ^#(^ Thế mà ông ấy lấy cái bát tô, úp lại, rồi đàng hoàng đánh chén tiếp.:-ss Không phải con mình đẻ ra, thì bố dám, phải không Cụ?/:)

tuanmilo

Xe tải
Dạo chưa có con, thi thoảng em vẫn nhớ tới mấy em bồ cũ.
Bây giờ quên sạch, chỉ có tình yêu con cái là vĩnh cửu thôi, cái tình yêu giai gái kia phù phiếm và phiêu lưu quá các cụ nhể :D
Hêy hêy , cụ nên quên sạch đi. Chỉ nên gặp lại khi mình có đủ đôi dép thôi. Còn 1 dép 1 cà kheo thì thẳng tiến thôi.

HI_CLASS

Xe điện
Chúc mừng cụ chủ thớt. Em chưa có F1 nên vẫn ước mong có F1 đầu lòng là con gái như cụ

QGE

[Tịch thu bằng lái]
Em đi về toàn ôm lấy F1 rồi hít hà mùi của nó có hôm chua lòm vì lạnh ko dám tắm cho nó (F1 nhà em 2 tuổi rồi) mà vẫn thích. F1 nhà em mới biết nói nên nó hỏi đau hết đầu, mình phi lên sân thượng làm điếu thuốc nó gọi cho xuống thì thôi. Nhiều cái sướng lắm cụ ah.
Nhà em có thằng cháu lên 3 cũng y như vậy.
Nó hỏi nhiều quá, ông nội gắt " Thôi, được rồi, khi khác hỏi tiếp". Nó nằm lăn quay ra khóc. Em bèn ôn tồn " Đối với trẻ con thì mình phải kiên nhẫn giải đáp từ từ, hết sức kiên nhẫn mới được".

Nó bèn ngừng khóc, quay sang em, chỉ vào cái bật lửa trên bàn " Đây là cái gì?". Em: Là cái bật lửa cháu ạ!
Nó: - Bật lửa hả? Bật lửa để làm gì chú?
Em:- Để châm lửa, để hút thuốc mà cháu.
Nó:- Hút thuốc à? Thuốc của chú đâu?
Em:- Chú để trong quần.
Nó:- Chú mặc quần mới à? Đây là quần à chú?
........

Em: &&*(&(&(*&* Thôi thôi thôi....để chú nghỉ cái!!!!

Nhạc

Xe container
Trẻ con khi không gì gì đúng là thơm thật, da mịn như nhung nữa chứ :P
Nhưng e thấy 1 số con vật lúc bé cũng có mùi đặc biệt

tunghtd

Xe tải
Em cũng giống các cụ, con năm nay 7 tuổi rồi mà vẫn cứ ôm và ngửi mùi nó suốt. Có đứa con ra đời đúng là thay đổi tất cả, thấy yêu thương tất cả mọi đứa trẻ, sống có trách nhiệm hơn thật. Mà quan trọng hơn nữa, con cái nó là cầu nối vợ chồng, vợ chồng có hấm hứ nhau thì lại chuyển sang nói chuyện về con là Ok hết:D

trungnn

Xe tăng
Nhà em có thằng cháu lên 3 cũng y như vậy.
Nó hỏi nhiều quá, ông nội gắt " Thôi, được rồi, khi khác hỏi tiếp". Nó nằm lăn quay ra khóc. Em bèn ôn tồn " Đối với trẻ con thì mình phải kiên nhẫn giải đáp từ từ, hết sức kiên nhẫn mới được".

Nó bèn ngừng khóc, quay sang em, chỉ vào cái bật lửa trên bàn " Đây là cái gì?". Em: Là cái bật lửa cháu ạ!
Nó: - Bật lửa hả? Bật lửa để làm gì chú?
Em:- Để châm lửa, để hút thuốc mà cháu.
Nó:- Hút thuốc à? Thuốc của chú đâu?
Em:- Chú để trong quần.
Nó:- Chú mặc quần mới à? Đây là quần à chú?
........

Em: &&*(&(&(*&* Thôi thôi thôi....để chú nghỉ cái!!!!
F1 nhà em đi đâu thấy bật lửa hoặc bao thuốc là cầm ngay đưa cho bố.

weekdaysman

Xe buýt
Chúc mừng cụ nhé.
Sau này rồi cụ sẽ quen với cảnh con ngồi ị 1 bên - bố ăn cơm 1 bên.
Nhà em có mẩu chuyện có thật, thỉnh thoảng kể lại cho vui: Em đang ăn cơm thì con đòi đi ị, bố cho con ngồi bô rồi ăn tiếp, bảo: "Con cứ ị đi, trong lúc con ị thì bố ăn." Muốn ăn nhanh cho xong trước nó nhưng một lát đã thấy nó gọi ời ời là xong rồi rửa cho con, thế là lại phải buông bát, thốt lên: "Con ị nhanh quá, bố ăn không kịp!"

thanhlong48

Xe tải
Vote cụ nhé. Mùi con luôn thật tuyệt vời. Với những chia sẻ của cụ, em biết là cụ rất tình cảm, 1 ông bố trẻ tuyệt vời

robotfpt

Xe tải
Em cũng rất thích hôn vào miệng F1 nhà em, mùi đứa bé mới đặc trưng làm sao. Những lúc lơ mơ ngủ, ê a hay lắm cơ. Từ ngày có F1 mọi thú vui gần như từ bỏ, về nhà chỉ quanh quẩn với con thôi, thậm chí nhận trông con để tránh làm việc nhà nữa. Làm bố thật tuyệt!

QGE

[Tịch thu bằng lái]
Em đang rót riệu cho tất cả các cụ trong thớt này, có thể hàng về chưa đủ đâu ạ, em sẽ rót dần.

bvhadelpiero

Xe lăn
Thía mà đợt tới cụ chủ thớt mà có thèng cu nữa thì còn nghiện mùi nó hơn nhìu :))

Entikei

Xe buýt
À vụ này cách đây gần chục năm lúc em mới nở ra ku nhà em, mấy lão bạn đến thăm bế cháu hít hít hà hà tấm tắc, thèm ra mặt. Trộm vía ku nhà em hồi bé bụ lắm, má thơm mùi sữa. Thằng bạn thân tối tối lại chở con chó Phốc sang thăm bạn. Chủ thì bế cháu, em chó ở ngoài trông xe cũng được hẳn suất sữa chua Vinamilk.

Rồi thấy nó cứ tần ngần, hỏi "Mày ơi sao má thằng R mùi thích thế hả mày? Mày tắm cho nó bằng sữa tắm gì?"

Tính em thật thà, em bảo "Nó thế là do uống sữa, bụ sữa, chứ k phải do tắm sữa."

Thằng bạn lẩm bẩm nói mí cháu R "bác sẽ bảo bạn gái bác uống sữa, để được thơm giống cháu."

Chả biết nó có bảo bạn gái nó thật k. Mấy tháng sau gặp con bé người yêu nó, Béo ị :D

humer

Xe điện
chúc mừng pác ............

Thichtat

Xe tăng
Chúc mừng ông bố trẻ, đúng là cảm giác của người mới có con. Nhà cháu thì cứ đi làm về câu đầu tiên là "mẹ ơi thằng cu ị chưa ạ?" :D Nó mà 2 ngày không ị là cả nhà chỉ mong ... híc híc. Đúng như các cụ đã nói "Có con mới biết lòng cha mẹ". Nhóc nhà em lại vừa mắng "bố lại vào ô tô făn rồi!" khà khà

Taihoatu

Xe lăn
Hôm qua con bé nó ị, gấu hỏi em" Bây giờ ý anh là sao? Rửa bát hay chùi đ.ít?"
Một câu hỏi thật là triết học ((:
TRiết học gì cái quả vét máng bằng tay này