Mục sở thị Captiva 2016 mới

kimteahee

Xe hơi
Vâng em cũng thích vàng cát, vì cũng đang đi xe màu này, đại lý họ chiều bác qúa rồi, không biết đặt mầu này thì có đại lý nào cho nữa ko nhỉ, bác sale nào có thông tin confirm chút
Sao bác ko lắp thêm cái dàn lạnh phía sau , hay để chạy một thời gian rồi lắp ?
Em đang tìm captiva cũ màu đen hoặc vàng cát, lên đời cụ bán vk2 thì ới em nhe, inbox em ảnh xe và giá nếu cụ bán ạ

kimteahee

Xe hơi
cháu xl cụ ạ, nhân đây cháu cũng đang tìm captiva 2008 bản LTZ nếu cụ nào lên đời muốn bán inbox cho cháu ạ.

binh99992

Xe đạp
Chào cá cụ e đã đi cap 2008 atz rồi e thấy đi sướng ko tốn xăng. E đi bình quân 11l/ 100km, e mới bán cap nhưng e vẫn thích cap nhưng đã dùng tiền vào việc rồi lên ko mua dc nữa, khi có mua e lại đi cap

hung_su

Xe máy
Mình đã đi thử xe, cảm nhận cá nhân về hình thức bên ngoài khá đẹp, khoẻ khoắn. Nội thất đơn giản nhưng tinh tế và thực dụng, cách bố trí các nút bấm cũng tiện lợi. Điều hoà làm lạnh khá nhanh (vẫn nên độ thêm cho hàng 3, khi cần thiết thì dùng, hàng 2 ko cần). Về các công nghệ đi kèm thì cũng như các hãng khác ko bàn nữa nhưng có thêm cảnh báo điểm mù rất hữu ích. Hàng ghế thứ 3 vừa đủ, ko đến nỗi quá chật chội như mình tưởng. Chạy trên đường thì xe cứng chắc, tuy lốp mỏng nhưng tiếng lốp vào cabin rất nhỏ. Tay lái linh hoạt khi quay đầu trong phố. Điểm trừ là máy vận hành ở chế độ bình thường (không Eco) nhưng vẫn hơi đuối so với máy 2.4 (có lẽ là do xác xe nặng chăng?).
Sơ bộ là vậy chứ ko đánh giá sâu hơn đc vì chưa có điều kiện chạy lâu và xa. Mình thấy giá trị xe xứng đáng với tầm tiền, phù hợp với cụ nào ko quá quan trọng về công suất máy...

hieu.gao

Xe đạp
Em mới lấy và đi thấy ưng cụ Ah. 8 túi khí và vận hành khá êm ái. Đồ nhựa em thấy hơn sò mà.
E đọc thấy bẩu có 06 túi khí thôi cụ à.
Chúc mừng cụ có vợ 2 ưng ý!

Chỉnh sửa cuối:

vnpeace

Xe tải
Website
www.yesprovider.com
Có 6 túi mà la đến 8, 6 là đủ chất rồi, ghiền Cap Revv qua :)

Lacet_ti

Xe container
Về cơ bản thì vẫn mát nhưng phải bật 4,5 ngồi trên ồn lắm. Lắp thêm thì lại 26 củ cơ. Lục tốn
Em hôm đi thử Tucson 2016 mà khá thất vọng, vẫn bồng bềnh và giật, lắc. Chưa quyết đc.
Cụ chủ thử TucSon chưa, so sánh như nào với Cap hả cụ :)

locone

Xe hơi
Mi
Em hôm đi thử Tucson 2016 mà khá thất vọng, vẫn bồng bềnh và giật, lắc. Chưa quyết đc.
Cụ chủ thử TucSon chưa, so sánh như nào với Cap hả cụ :)
Mình đi thử tucson và so rồi. Tuc thì ko full bằng và bồng bềnh còn so thì mình thấy đồ nhựa như hàng mã nên mình quyết lấy cáp. Full phè phè. Đi chắc xe mỗi tội đh ngồi 7 thì phía sau nóng còn 5 ng thì vô tư

Lacet_ti

Xe container
Mi

Mình đi thử tucson và so rồi. Tuc thì ko full bằng và bồng bềnh còn so thì mình thấy đồ nhựa như hàng mã nên mình quyết lấy cáp. Full phè phè. Đi chắc xe mỗi tội đh ngồi 7 thì phía sau nóng còn 5 ng thì vô tư
TK cụ, hôm nào em phải thử Cap mới được. Chưa cụ nào thử nối thêm ống từ đằng trước cho hàng ghế sau chưa. Cửa gió đến gần hết ghế trước, mà hãng ko làm sao cho nó vào yên ngựa được nhỉ :)

HoVaMeo

Xe tải
Bác trước khi lấy CAP REVV chắc cũng so sánh kỹ với Sò rồi, vậy ngoài phần nhựa thì phần àn toàn , hày còn phần nào khác kém CAP REVV ko bác? cảm giacs lái bác so với sò thế nào ?

locone

Xe hơi
Bác trước khi lấy CAP REVV chắc cũng so sánh kỹ với Sò rồi, vậy ngoài phần nhựa thì phần àn toàn , hày còn phần nào khác kém CAP REVV ko bác? cảm giacs lái bác so với sò thế nào ?
TK cụ, hôm nào em phải thử Cap mới được. Chưa cụ nào thử nối thêm ống từ đằng trước cho hàng ghế sau chưa. Cửa gió đến gần hết ghế trước, mà hãng ko làm sao cho nó vào yên ngựa được nhỉ :)
Ah đh nó có ống chờ sẵn rồi chỉ mua và lắp sập là xong. Chỉ tội chát thôi

thanh1602

Đi bộ
Về cơ bản thì vẫn mát nhưng phải bật 4,5 ngồi trên ồn lắm. Lắp thêm thì lại 26 củ cơ. Lục tốn
Thực tế thì bác chỉ phải bật 4,5 trong tầm 8-10phút đầu thôi, sau đó chuyển về 2-3 như bình thường. em vẫn thấy ko cần thiết lắp thêm dàn điều hoà sau, có bác nào lắp rồi kêu lạnh sun trym kìa :v

locone

Xe hơi
Thực tế thì bác chỉ phải bật 4,5 trong tầm 8-10phút đầu thôi, sau đó chuyển về 2-3 như bình thường. em vẫn thấy ko cần thiết lắp thêm dàn điều hoà sau, có bác nào lắp rồi kêu lạnh sun trym kìa :v
Mình đã đọc rồi. Và thực tế xe mình đang chạy. Mùa hè cứ phải số 4,5 thì đằng sau mới dễ chịu.