Mục sở thị Captiva 2016 mới

UFA

Xe điện
Máy 2.4 và 165 ngựa, kém hơn Sò của bác. Đồ nhựa thì không nhận xét được vì thời gian ngắn. Túi khí có 6 cái. Tự trọng là 1.8 tấn nên cũng khá đầm. Tuy nhiên có tiếng lốp khá rõ. Tay lái trợ thủy lực điều khiển điện.

Đi đủ 7 người thì khó có chỗ để đồ, nếu không xe sẽ phải kéo dài mà như thế không ổn lắm.

Qua so sánh sơ bộ với Sò về thông số, nếu dòng base chạy xăng thì Sò kém về nhiều tính năng an toàn bao gồm hỗ trợ khởi hành ngang dốc, hỗ trợ xuống dốc, cruise control, chống trơn trượt, không có cửa nóc, không có khởi động thông minh, không có sẵn bậc lên xuống, không có báo áp suất lốp, không có cảnh báo điểm mù, rửa đèn pha....
Cụ xem thế nào chứ xe em 2015 ko hề có tiếng lốp luôn , đi êm ru ah, em đang đi cả 2 xe E200- 2013 và xe này thì nếu so độ ồn gầm thì Mec được 7/10 so với Cap thôi cụ

Mr. Huy 111

Xe đạp
Cap 2007 lên 130km vẫn ngon hơn Fotuner nhiều. E này chắc ngon hơn nữa..

Oldhero

Xe buýt
Cap đi ngon, êm, đầm. Không biết đời này khắc phục được mấy lỗi vặt về điện trước kia không.

tuthang

Xe tăng
Em xin phép min mod ah.
Kính mời các cụ bớt chút thời gian tham gia lái thử xe Captiva mới bên em ah, Các cụ vẫn băn khoăn xem em Cap mới này có những tính năng gì, được cải tiến như thế nào so với phiên bản cũ, Giá cả thì em nghĩ rằng trong cùng phân khúc thì nó khó có đối thủ cạnh tranh đấy ah.
Em gửi các cụ xem hình ảnh mới của xe Cap.

Cụ nào có nhu cầu tìm hiểu thêm về xe thì ới em nhé, Mình cùng lái thử và cảm nhận luôn ah, Cảm ơn các cụ đã quan tâm và PM cho em xin thông tin hoặc SMS theo số 0904.689.700.
Lái thử Free nhé các cụ.
Địa chỉ là 378 Phố Yên Lãng - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội.
Thơi gian từ 8h00 đến 16h00 ah. thứ 7 ngày 26-03 - 2016.
Các cụ đến được thì ới em, em đón nhé.
Cảm ơn các cụ đã quan tâm.
Xin Phép Min, Mod cho em đăng bài mời anh em đến cafe giao lưu ah.
Sao hàng ghế 3 bên trái của cậu trong hội nó thẳng chứ không như thế này? hay do lắp thêm dàn lạnh nhỉ cụ chủ?

HoVaMeo

Xe tải
Dạ nếu đi 7 thì để đồ hơi thiếu cụ ah. Hình như giảm 24 củ còn xe này và tích hợp kính chống uv khỏi phải dán cụ ơi
Bác gì ơi, màu này bác đặt qua đại lý thế nào vậy, phiền bác làm bài review em nó chút nhỉ ?

locone

Xe hơi
Bác gì ơi, màu này bác đặt qua đại lý thế nào vậy, phiền bác làm bài review em nó chút nhỉ ?
Vì quảng cáo mình chỉ thấy 4 màu. Mình nói chỉ hợp màu vàng cát nên họ chiều đặt màu này cho mình. Chắc mình mua lúc đầu nên họ chiều thôi

locone

Xe hơi
Em cũng mới rước em cáp revv và có đôi dòng cảm nhận cho cụ, mợ đang và sắp rước em nó. Em ko chê gì cả mọi thứ đều OK trừ điều hoà. Lái và phụ thi mát còn hàng sau muốn mát thì bật số 4 và số 5 mới mát thì quạt gió át hết âm thanh nghe hơi nhức đầu.

HoVaMeo

Xe tải
Em cũng mới rước em cáp revv và có đôi dòng cảm nhận cho cụ, mợ đang và sắp rước em nó. Em ko chê gì cả mọi thứ đều OK trừ điều hoà. Lái và phụ thi mát còn hàng sau muốn mát thì bật số 4 và số 5 mới mát thì quạt gió át hết âm thanh nghe hơi nhức đầu.
Vâng em cũng thích vàng cát, vì cũng đang đi xe màu này, đại lý họ chiều bác qúa rồi, không biết đặt mầu này thì có đại lý nào cho nữa ko nhỉ, bác sale nào có thông tin confirm chút
Sao bác ko lắp thêm cái dàn lạnh phía sau , hay để chạy một thời gian rồi lắp ?

locone

Xe hơi
Vâng em cũng thích vàng cát, vì cũng đang đi xe màu này, đại lý họ chiều bác qúa rồi, không biết đặt mầu này thì có đại lý nào cho nữa ko nhỉ, bác sale nào có thông tin confirm chút
Da em cũng để thời gian nữa em lắp cụ Ah.

Quannewway

Xe đạp
Cụ qua bên em có sẵn màu vàng cát giao ngay cho cụ

HoVaMeo

Xe tải
vâng ah, cảm ơn các cụ sale nhiệt tình, sẽ ghé qua các cụ hỏi thăm chi tiết

Quannewway

Xe đạp
Có cụ nhá, cụ qua alô e roài lái luôn trên cao tốc ạ

subicha

Đi bộ
Có bác nào đánh giá giàn lạnh thứ 2 lắp thêm chưa?

HoVaMeo

Xe tải
Mợ cho xin cái link facebook nha, cảm ơn mợ

khanhpq

Xe máy
Xe đẹp mà chụp xấu, nội that trông giống china quá.

Maz6666

Xe buýt
Thằng em cháu vừa lấy chiếc này, cháu cũng đã lái thử, chưa nhiều, tầm 10km trong phố, cảm nhận:
- Ngoại hình: Đầu xe đẹp, phom xe và đuôi xe hơi ít cải tiến so với đời trước
- Nội thất: Ổn, option nhiều và hữu dụng, đặc biệt cháu rất kết quả phanh tay điện, bộ multi media đồng bộ với smart phone, nếu xem video thì tốc độ trên 10km/h tự ngắt hình để lái xe tập trung, loa thì ở mức trung bình. Cái gương ngoài cảnh báo có xe đi vào điểm mù hơi bị hay. Ban đêm đèn gầm ghế cả hàng 1 hàng 2 sáng xanh rất đẹp
Lòng xe cháu cảm thấy hơi nhỏ, giá thêm 5cm nữa thì tuyệt
- Khung gầm rất ổn, đầm chắc đúng chất mẽo
- Vô lăng hơi to và hơi nặng (chắc tại cháu đang lái vô lăng nhỏ và trợ điện quen rồi), nghe nói là trợ dầu 50% điện 50%
- Chân ga hơi nhẹ quá, cảm giác cứ phả nhón nhón chân không thì nó dúi ga

Túm váy lại, nếu xe này không bị hỏng vặt tiếng tăm như đời trước thì giá 850 củ là rất phủ lý

locone

Xe hơi
Thằng em cháu vừa lấy chiếc này, cháu cũng đã lái thử, chưa nhiều, tầm 10km trong phố, cảm nhận:
- Ngoại hình: Đầu xe đẹp, phom xe và đuôi xe hơi ít cải tiến so với đời trước
- Nội thất: Ổn, option nhiều và hữu dụng, đặc biệt cháu rất kết quả phanh tay điện, bộ multi media đồng bộ với smart phone, nếu xem video thì tốc độ trên 10km/h tự ngắt hình để lái xe tập trung, loa thì ở mức trung bình. Cái gương ngoài cảnh báo có xe đi vào điểm mù hơi bị hay. Ban đêm đèn gầm ghế cả hàng 1 hàng 2 sáng xanh rất đẹp
Lòng xe cháu cảm thấy hơi nhỏ, giá thêm 5cm nữa thì tuyệt
- Khung gầm rất ổn, đầm chắc đúng chất mẽo
- Vô lăng hơi to và hơi nặng (chắc tại cháu đang lái vô lăng nhỏ và trợ điện quen rồi), nghe nói là trợ dầu 50% điện 50%
- Chân ga hơi nhẹ quá, cảm giác cứ phả nhón nhón chân không thì nó dúi ga

Túm váy lại, nếu xe này không bị hỏng vặt tiếng tăm như đời trước thì giá 850 củ là rất phủ lý
Túm váy lại là chim ưng cụ nhỉ