Thảo luận Mua xe yaris 2017 G

thanhtam6688

Xe hơi
Chào các Cụ sale
em đang có nhu cầu mua xe yaris 2017 G vào đầu tháng 8 này. Vậy rất mong các cụ sale vào tư vấn và cho giá yêu.
Nên mua vao đàu tháng 8 hay đợi đến đàu thang 7 âm để có giá yêu hơn hả các Cụ sale. Rất mong các cụ tư vấn nhiệt tình (có khuyến mại, giảm giá gì đề nghị các Cụ cho em biết nhé)
em ở Hà nội

Trân thành cám ơn các Cụ sale đã quan tâm và tư vấn
Dạ nếu có dịp mời cụ ghé Toyota Hà Đông để em có cơ hội phục vụ.

KhanhPham_Dmax

Xe buýt
Cụ bẩu xe Yaris này cái góc nhìn khi lái trong phố thì có thấp lắm không ợ. Em tính Yaris nó cũng bền và lành lắm đấy, nhưng phàm cái hơi thấp quá, và hơi ồn một chút nên thấy lưỡng lự quá. Nhất là giờ đang xuất hiện một số Urban SUVs NK giá cũng mềm nên càng mất ăn mất ngủ để suy nghĩ.....
Chào các Cụ sale
em đang có nhu cầu mua xe yaris 2017 G vào đầu tháng 8 này. Vậy rất mong các cụ sale vào tư vấn và cho giá yêu.
Nên mua vao đàu tháng 8 hay đợi đến đàu thang 7 âm để có giá yêu hơn hả các Cụ sale. Rất mong các cụ tư vấn nhiệt tình (có khuyến mại, giảm giá gì đề nghị các Cụ cho em biết nhé)
em ở Hà nội

Trân thành cám ơn các Cụ sale đã quan tâm và tư vấn
em này nhìn cũng ổn đó cụ
Tính năng Cru Control trên Yaris cụ có thể nâng cấp được đấy ạ :D
Hiện nay đang xuất hiện một vài ANH HÙNG chuyên chạy phố, ưu điểm của mấy dòng này là gầm cao máy thoáng, vì là dòng SUV loại nhỏ (urban SUVs) nên góc nhìn rất rộng và cao ráo, dễ lái. Đặc biệt xe nhỏ gọn nên đi phố không bị cồng kềnh, dễ luồn lách. Em liệt kê cho các cụ hóng nhé:

1. Ford Eco sport (lắp ráp), máy 1.5L hút khí tự nhiên (chưa phải máy ecoboost mới nhất).
2. Huyndai Creta nhập Ấn, máy xăng và dầu đều 1.6L (xăng hút khí tự nhiên).
3. Suzuki Vitara nhập Châu Âu, máy 1.6L hút khí tự nhiên.
4. Chevy Trax, nhập Hàn quốc, máy 1.4L tubo.
5. Ngoài ra có một số dòng mới ra chưa về VN như: Huyndai kona, Mazda 3, Honda HR-V....

Chỉnh sửa cuối:

OmegaO9

Xe container
Phân khúc sản phẩm ngày càng đa dạng mà cụ, mỗi mẫu xe lại phục vụ mục đích và nhu cầu, sở thích, thói quen ...riêng ạ. Và ở đây Yaris nó đáp ứng tiêu chí một chiếc xe nhỏ gọn, dễ di chuyển, quẳng đâu cũng được, dễ bảo dưỡng và tiện lợi cho chị em...

VNKingman

Xe buýt
Hiện nay đang xuất hiện một vài ANH HÙNG chuyên chạy phố, ưu điểm của mấy dòng này là gầm cao máy thoáng, vì là dòng SUV loại nhỏ (urban SUVs) nên góc nhìn rất rộng và cao ráo, dễ lái. Đặc biệt xe nhỏ gọn nên đi phố không bị cồng kềnh, dễ luồn lách. Em liệt kê cho các cụ hóng nhé:

1. Ford Eco sport (lắp ráp), máy 1.5L hút khí tự nhiên (chưa phải máy ecoboost mới nhất).
2. Huyndai Creta nhập Ấn, máy xăng và dầu đều 1.6L (xăng hút khí tự nhiên).
3. Suzuki Vitara nhập Châu Âu, máy 1.6L hút khí tự nhiên.
4. Chevy Trax, nhập Hàn quốc, máy 1.4L tubo.
5. Ngoài ra có một số dòng mới ra chưa về VN như: Huyndai kona, Mazda 3, Honda HR-V....
chào Cụ
nói thất với Cụ, những xe SUV loại nhỏ này em không ưng 1 tí nào vì nó rất nhỏ, không gian không thoải mái, máy móc nhỏ. Lên gỏi SUV nhưng không coi là SUV được chỉ có hình dáng SUV thôi. Lên em thà mua xe nhỏ đi cho xong. Có tiền lên hẳn loại SUV như CRV, Mazda CX 5 v.v.... Em không thích nửa vòi cụ ạ

Các cụ sale cho e xin giá tốt nhất có thể e yaris G màu đỏ với ạ.

Mr Hùng 2

Xe đạp
Tôi cũng đang quan tâm sản phẩm này. Bạn nào cung cấp cho mình giá tốt nhất nào?

CuongSeven NEU

[Tịch thu bằng lái]
Giảm giá nhìu thì phụ kiện tặng ít đi. Cụ nào máu Yaris 1.5 AT 2017 mới ới em nhá. 0945.260.130 ạ

Có cụ sale nào inbox xem giá cả tháng 11 , khuyến mại thế nào cho em với