mua xe với 400tr đổ về

tran.hung

Xe tải
em chào các bác,em đã lập 1 cái thớt rồi để xin các bác ý kiến và kinh nghiệm về con gentra sx nhưng thấy các bác chê nhiều hơn khen và khuyên nên chọn lac ex 1.6 nên nay em lại xin mạn phép lập thêm cái thớt này nữa để xin ý kiến các bác về lac ex 1.6 bác nào có nhiều kinh nghiệm có gì chia sẻ cho em với?mà em cũng thấy mấy ông bạn bảo là bây giờ lac ex không có nữa mà chỉ có lac se,cdx đời mới thôi,em không biết là có đúng không nữa?nhưng mà em search trên én bạc vẫn thấy có cty rao bán mấy mẫu này nên em cũng không biết thực hư là như thế nào nữa?nên có bác nào đã mua lac(ở hà nội) rồi mà biết chỗ nào dv tốt giá cả hợp lý thì chỉ cho em với nhé! em xin chân thành cảm ơn tất cả các bác,xin cảm ơn diễn đàn otofun.(b)

Lai xe gioi

Xe đạp
aem đang đi Lac EX đây cụ . nói chung tất cả đều thấy ổn đối với tầm tiền đó . cụ cưới lac EX mới bây giờ ra biển luôn là 430 củ . tầm dưới 400 cụ chỉ tìm được Lac chạy lướt dưới 10k km . Nếucụ cần giúp thì em sẽ tìm cho . Em chơi với hội Lac EX mà .

tran.hung

Xe tải
xin cảm ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình,tình hình này chắc em quyết em lac ex luôn thôi,thực sự nếu đúng như các bác nói thì 420-430 củ thì em vẫn cố được,em xin chân thành cảm ơn các bác.(b)

tpauto

Xe máy
xin cảm ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình,tình hình này chắc em quyết em lac ex luôn thôi,thực sự nếu đúng như các bác nói thì 420-430 củ thì em vẫn cố được,em xin chân thành cảm ơn các bác.(b)
Bác lấy xe mới đi, xe lướt phải tìm đc đúng xe tốt mới an tâm, mà cái này 5 ăn 5 thua quá.
Giá xe mới của hãng bây giờ là 20,8k$, Sâu giảm cho khoảng 500$, tính ra còn khoảng 375M VNĐ. Thuế TB 12% khoảng 42M, BH bắt buộc + kiểm định + ra biển + lót tay ba linh tinh hết khoảng 8M. Lấy xe xong mua BH thân vỏ khoảng 4M, đổ xăng đánh xe đi khoe với bạn bè bằng (b) hết khoảng 3M nữa.
Tổng Cộng: 432M.
Bác cứ dự trù tầm đấy tiền nhé ko lại ngạc nhiên giống em thì chết. :21: