Mua xe Kia Morning Trường Hải

mottaythoi

Xe hơi
Dạ em báo giá giùm cụ Chun ợ,bản MT là 344tr.Bản AT là 366tr.Còn lộc lá được bao nhiêu thì hỏi trực tiếp cụ ý ợ.;))
Cụ này buôn bán trái phép hay vượt quá tốc độ quy định mà bị tịch thu bằng lái vậy ? Hình như cụ là người của trường hải đưa ra cái giá cả dập khuôn của các đại lý, không sai một đồng. em vừa mua KM 2011 bản AT 366 triệu đấy, cụ chủ thớt không biết đã mua được xe chưa vậy ?

Gia_Khanh

Xe điện
Em vừa nhắm mắt đưa tiền lấy con morning sport 2011 với giá 344tr :D, dự là hợp lý. Nhiều người bảo sao không lấy lọ lấy chai, em bảo em thích Posche
Cụ cho e hỏi lào Morning SP bản AT với MT ngoài hộp số ra còn khác nhau gì nữa ko, e đoán là hình như có cái đầu CD ở MT nó ko có AUX hay USB gi đó thì pải

Chu Nhat Minh

Xe đạp
em mới mua SLX 2010 nhập khẩu, chạy 2 vạn, giá 340tr...thế là cũng không đắt nhỉ???????
Em đang tìm mua em Kia đời 2009 hoặc 2010, chay lướt, hoặc bác nào có nhu cầu bán lại vợ 2 báo em cai nhé, số của em là: 0915196666

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Chun

Xe tăng
Đang có ngân sách 250 triệu có cả dky rồi cụ nhé
Cụ Chun pm em xem có đi được KM không ạ ( trả góp ), em đang ký tên cty
Nếu ngon như dự tính cuối tháng tiền về là xúc cụ ạ
cụ Chun cho e xin cái giá KM a Hải bản 2011 full option MT và AT giá OF nét nhất đến thời điểm hôm nay 07/12 cụ nhé, tiện thể kèm giá lăn bánh nha cụ. thanks cụ trc
em mật thư cho 2 cụ rồi đó ạ :D
Chào tất cả các cụ.
Sau một thời gian vật lộn tìm vợ hai cho mình, em đã chính thức hợp thức hóa xong. Em mua xe số sàn, mới đầu định cưới em Morning số sàn của Trường Hải bên chỗ cụ Mr.Chun nhưng dạo này các hãng taixi đặt hết nên không có xe, em đành phải chuyển sang xe nhập lướt. Xe em Kia Morning SLX đời 2009, số sàn giá là 17000 USD, sau khi đăng ký, đăng kiểm xong là 395 triệu tiền Việt.
Biển số xe em là 29A-443.71, Các cụ nhìn thấy em trên đường thì nhường em nhé, hiiiiiiiiiiiiii. Em lái mới còn lóng ngóng lắm, nhất là khoản lùi, lùi mãi mới vào chuồng. Hôm qua em cho xe vào nhà em đã làm tí dấu ở đằng trước rồi, do căn không chuẩn cứ tưởng là chưa tới. Cụ nào có nhiều kinh nghiệm về căn và lùi cho em xin ít nhé.
Cảm ơn các cụ!
tiếc quá ko được phục vụ cụ trọn vẹn, dù sao cũng chúc mừng cụ có vợ 2 như ý :x có vấn đề j về xe cộ alo cho em sẽ giúp bác nhiệt tình
Cụ cho e hỏi lào Morning SP bản AT với MT ngoài hộp số ra còn khác nhau gì nữa ko, e đoán là hình như có cái đầu CD ở MT nó ko có AUX hay USB gi đó thì pải
chỉ khác nhau mỗi hộp số tự động và số tay thôi ạ, ngoài ra mọi chi tiết đều như nhau ko khác j đâu cụ ạ!

Gia_Khanh

Xe điện
em mật thư cho 2 cụ rồi đó ạ :D

tiếc quá ko được phục vụ cụ trọn vẹn, dù sao cũng chúc mừng cụ có vợ 2 như ý :x có vấn đề j về xe cộ alo cho em sẽ giúp bác nhiệt tình

chỉ khác nhau mỗi hộp số tự động và số tay thôi ạ, ngoài ra mọi chi tiết đều như nhau ko khác j đâu cụ ạ!
Cụ Chun gửi mật thư giùm e rổ giá KM Sport 2 bản MT và AT với, e đang quan tâm đến xe này, cảm ơn Cụ nhá

Mr.Chun

Xe tăng

buituananh_as

Xe điện
em tưởng khác cái điều hòa auto và cơm nhỉ???hay em nhầm với LX mới cơm?

Gia_Khanh

Xe điện
ngàn lời yêu thương đã gửi đến cụ rồi đó ạ :D
Cụ cho e hỏi là MN SP có những màu gì, mà sao bác Hải ko đưa thông số xe len web của mình như các LD khác nhỉ, vào web thì rất sơ sài chả có gì, xe Morning thì đăng toàn đời truoc, Sport ko có ttin gì cả ngoài mấy bài báo

Cu Tít

Xe đạp
Cụ Chun cho em xin giá con SX AT 2011 cua Trường Hải nhé, tiện thể cụ cho em xin giá lăn bánh nhé. Nếu được em định lấy xe trong tuàn sau có được không cụ?

quy_thaco

Xe máy
KIA Morning có đủ các màu bác ơi.
trắng, đen, bạc cs, bạc 3D, xám, đỏ.

siuga

Xe tăng
KIA Morning có đủ các màu bác ơi.
trắng, đen, bạc cs, bạc 3D, xám, đỏ.
Trong catalo thấy chỉ màu đỏ là xanh LG. Kụ nào mua xe của a Hải trong khoảng thời gian 2 tháng trc thì xem catalo có phải thế ko ợ?!!!Bó tay!!

tla

Xe điện
Đúng đấy ạ, khi em mua sale đưa catalog ra nói cỉ có các màu trong tatalog nhưng thật ra còn có máu trắng sữa, mà em rất thích màu đó. thế có tiếc không.

Mr.Chun

Xe tăng
Cụ Chun cho em xin giá con SX AT 2011 cua Trường Hải nhé, tiện thể cụ cho em xin giá lăn bánh nhé. Nếu được em định lấy xe trong tuàn sau có được không cụ?
giá niêm yết của anh hải cho em nó là 373tr ạ, xong hết vào ~417tr cụ ạ, hiện tại anh hải đang có khuyến mại dán fim cách nhiệt Llumar và đang có sẵn xe đó cụ, cụ múc nhanh ko thuế sắp tăng rồi, anh hải màu j cũng có đủ cả :D

Đúng đấy ạ, khi em mua sale đưa catalog ra nói cỉ có các màu trong tatalog nhưng thật ra còn có máu trắng sữa, mà em rất thích màu đó. thế có tiếc không.
đợt đó cụ chọn màu đó rồi, xong tự nhiên cụ lại báo em chuyển màu khác mà :D vẫn thích màu đó hơn ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

tla

Xe điện
đợt đó cụ chọn màu đó rồi, xong tự nhiên cụ lại báo em chuyển màu khác mà :D vẫn thích màu đó hơn ạ :D
Màu em chọn ban đầu là màu sâm banh ạ, em thcis màu trắng cơ, sau gấu nhà em bảo không có màu trắng và không thích màu sâm banh nên mới chuyển ạ.

Truong Nam

Xe hơi
Các cụ lấy xe thì lấy nhanh nhanh lên ko tiền thuế và tiền biển sắp tăng rồi, chọn mầu nào thì chọn nhanh nhanh lên không tự dưng lại mất thêm mấy chục triệu nữa. Từ ngày em có cái xe, em thấy là giải quyết được rất nhiều việc. Đúng là một quyết định sáng xuốt.

mrefashion

Đi bộ
Chào mừng cụ đã có KM! Mới lái thì chuyện xước xác không tránh khỏi, cứ vô tư thôi. Em lái cua vào ngõ nhà mẹ vợ, đi cực chậm, căn cực nắn nót mà vẫn dí vào góc tường:D, giờ thì ổn rồi. Cụ cứ cầm lái tầm 2000km đường Hn và chạy vài chuyến đi xa thì thấy thoải mái ngay:)
Và đập vài nhát ở đầu vs đuôi nữa là ngon nhé hehe