Thảo luận Mua sh để làm gì ?

Nên mua , nếu cụ đủ tiềm lực tài chính để mua và nuôi nó . SH giá cao , nhỡ hỏng hóc có sửa chữa cũng tốn kém hơn Air Blade cụ đang đi . Có điều kiện thì chả tội gì không trải
nghiệm , nhưng nghĩ là mua để Ha Oai thì nên gạt ngay ra khỏi đầu cho em nhờ , cái thời ấy nó qua lâu rồi . Đầy ông lượn SH vè vè nhưng túi chả có đồng xu mẻ nào .
Vâng cụ ! Điều này em cũng nghĩ rồi, em sẽ không đi đến ha oai bằng sh, còn chi phí bảo dưỡng là cao hơn nên em cũng phải chăm chỉ.

Pepsy

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Cũng ko hẳn đi SH là để oai. Nó cũng là cái để: 1 thằng đàn ông khẳng định giá trị và khả năng tài chính, 1 cô vợ có ông chồng hay ít nhất là con nhà có điều kiện. Và như cụ ở trên nói, cho nó sang cái thằng người. Thử tưởng tượng cụ hẹn đối tác đến giao dịch, 1 là cụ làm con wave nổ pằng pằng đến, 2 là cụ ngồi sh, có sang hơn ko

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Cũng ko hẳn đi SH là để oai. Nó cũng là cái để: 1 thằng đàn ông khẳng định giá trị và khả năng tài chính, 1 cô vợ có ông chồng hay ít nhất là con nhà có điều kiện. Và như cụ ở trên nói,
cho nó sang cái thằng người. Thử tưởng tượng cụ hẹn đối tác đến giao dịch, 1 là cụ làm con wave nổ pằng pằng đến, 2 là cụ ngồi sh, có sang hơn ko
Vâng cụ ! Đó cũng là một lý do cụ Ag, em nghĩ xã hội ngày cành đi lên, cuộc sống ngày một hào nhoáng nên em cũng muốn tiến lên và lên đời chiếc xe.

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Cũng ko hẳn đi SH là để oai. Nó cũng là cái để: 1 thằng đàn ông khẳng định giá trị và khả năng tài chính, 1 cô vợ có ông chồng hay ít nhất là con nhà có điều kiện. Và như cụ ở trên nói, cho nó sang cái thằng người. Thử tưởng tượng cụ hẹn đối tác đến giao dịch, 1 là cụ làm con wave nổ pằng pằng đến, 2 là cụ ngồi sh, có sang hơn ko
Xe sịn kiếm = đồng tiền mình bỏ ra và kiếm được thì xứng đáng quá đi chứ ạ

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn

Trung_hawee

Xe buýt
tưởng cụ đổi xe lên 4b chứ sh vẫn là sh và cũng là xe ga đổi làm gì cụ ạ
Nó cũng khác nhau đấy cụ ?
Trong Nam có thể ko cần, nhưng ngoài Bắc mình lại thích hoành tráng mà ..:))
Bản thân cụ đã đi SH em thề cụ đi xe ga khác ko đi đc luôn..