[Funland] Mua phải lọ nước hoa fake trên chợ này.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ConCaoVaChumNho

Xe tải
Chai này em mua thời cách đây lâu lâu, cỡ 2015 đã hơn 3tr. Nên giá 2.1tr thì không thật được.

Vào mùa sale thì những chai nc hoa của các hãng mà nổi tiếng thì ít khi giảm giá riêng chai nc hoa lắm mà hay bán theo bộ. Kiểu nước hoa + sữa rửa mặt ... giá còn xx€

Nếu có giảm riêng nước hoa thì thường là nước hoa các hãng thời trang kiểu CK, Tommy, Zara ... hoặc giảm giá size nhỏ 20ml, 30ml hoặc set 5ml.

Nên là gì là mùa gì thì cái chai Bleu EDP 100ml giá 2tr thì hơi khó để tin là thật !

Cu_in_Car

Xe điện
Nhân tiện có thớt này, em đề nghị Min Mod xem lại mấy gian hàng KDCN bán hàng xuất dư, xuất xịn, ... Hàng Adidas, Puma, Lascoste mà các bác ấy bán có 300k - 400k/cái làm em thỉnh thoảng lại phải soi gương xem tai mình có dài không :(
Chuẩn cụ à! Fake là fake lại còn bày đặt xuất dư, xuất xịn
Chuẩn cụ
Nghe nghịch nhĩ nhưng nó rởm đời lắm hihi ra đường ngập tràn đồ hiệu, trên này cũng ối cụ bán mà cá là có những cụ bán khéo chưa bao giờ được sờ tới đồ hịn chính hãng ạ
Toàn polo, lắc cột, bua bua ri giá như hàng chợ nhìn giá muốn lòi con mắt. Em đi outlet cũng hay vào mấy hãng này nhưng sơ mi, phông chưa bao giờ thấy nó sale dưới 1tr2 tính ra vnđ cả. Lắc cột giá luôn mềm hơn polo, còn các dòng tomi, đát, nai đều là bình dân thì nó sale rồi cũng chả dưới 1trieu vnd đấy là giá ở nước ngoài. Công đi mua, bán lại, sang tay mỗi người cộng vào 1 ít thì giá nó lên bao nhiêu.
Khổ cho những cụ sính mác hiệu nhưng hóa ra toàn tai dài thôi, dư với tuồn nhà máy kkk
Có đk thì chơi hịn còn không cứ đúng thương hiệu mà xài cũng đẹp rồi chứ sao cứ phải sĩ hão khoác đồ phếch làm giề =)) =)) =))
Con phông này gốc 3trieu vnd sau sêu tính ra là 2trieu4 hí hí nhưng em nghèo toàn phải rình đến khi sêu tới 40% cơ mới dám sờ vào

Đây là sang đồ lắc cột ạ

xuantien_mobis

Xe lăn
Tôi hay xem trên phây búc họ bán loại nước hoa gì mà xịn lắm, chả qua bị ướt vỏ hộp nên họ bán thanh lý giá rẻ thôi, chỉ vài ba trăm k là có lọ to đùng rồi.
Dội nước vào rồi bóc ra bán livetream như thật ạ, có ông coment "có cần thuê người tưới nước không shop?" xem hài phết cụ nhỉ

RAVA

Xe ba gác
E thì chắc cả năm mới dùng nc hoa 1 lần vào ngày Tết, còn bt thì chả bao giờ dùng mặc dù ng nhà toàn gửi từ bển về cho nên cũng chả biết gì về cái món này? Nhưng e chả tin ở mấy cái ô bán đồ hiệu lởm khởm ở VN, nếu thích hàng hiệu thì chịu khó tìm cửa hàng đc uỷ quyền hoặc Đại lý chính hãng của nó rồi ra đấy chấp nhận đưa cổ cho nó chém thì mới mong là hàng xịn, ko thì khi nào ra NN hãy mua hoặc ship trên Amazon cũng đc? Còn mua hàng trên OF thì nói chung là nên cẩn thận, ít ra thì cái nick cũng phải có uy tín tý chứ mấy ô hơn 100 bài thì nên tránh ra cho nó lành? :D

Chỉnh sửa cuối:

JerryQA

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Làm sao biết được nước hoa giả hay thật vậy CCCM . Không lẻ, nước hoa thật , giữ được mùi thơm nhiều ngày, cón nước hoa giã thì bôi lên 1 chốc lát chẳng còn nghe mùi thơm gì cả.
Chịu khó bị lần 1 lần là bít ngay cụ ạ, e funnn

Phỗng new

Xe điện
Cái thằng bán ăn dày nhỉ :-L
Chai đểu này chắc giá gốc độ đôi lít là cùng.

Xe cỏ cũ

Xe điện
Nhân tiện có thớt này, em đề nghị Min Mod xem lại mấy gian hàng KDCN bán hàng xuất dư, xuất xịn, ... Hàng Adidas, Puma, Lascoste mà các bác ấy bán có 300k - 400k/cái làm em thỉnh thoảng lại phải soi gương xem tai mình có dài không :(
Giá vậy có khi hàng hịn đới, em đi qua Tố Hữu thấy vỉa hè Adidas, Nike,... còn khuyến mại đồng giá có 130k =))

LaziCat

Xe lăn
Ài! Đúng cái mùi nước hoa ám ảnh em mất một quãng thời gian dài nên em lại ngứa tay cào phím :D
Chanel là hãng thời trang thuộc nhóm Luxury Brand và nó KHÔNG BAO GIỜ GIẢM GIÁ từ cây son cho đến tuốt tuồn tuột các loại sản phẩm khác. LV hay Gucci thi thoảng còn có private sale cho khách VIP chứ Chanel thì tuyệt nhiên không có giảm một xu đâu ạ. Các bác mua Chanel mà cứ gặp quảng cáo giảm giá (discount) thì next cho nhanh, kinh doanh chả ai buôn lỗ bao giờ :D.

Khongmatnick23

Xe tải
Loại nước hoa này nó pha vào thùng phi xong mới đóng chai đấy cụ ạ

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Ài! Đúng cái mùi nước hoa ám ảnh em mất một quãng thời gian dài nên em lại ngứa tay cào phím :D
Chanel là hãng thời trang thuộc nhóm Luxury Brand và nó KHÔNG BAO GIỜ GIẢM GIÁ từ cây son cho đến tuốt tuồn tuột các loại sản phẩm khác. LV hay Gucci thi thoảng còn có private sale cho khách VIP chứ Chanel thì tuyệt nhiên không có giảm một xu đâu ạ. Các bác mua Chanel mà cứ gặp quảng cáo giảm giá (discount) thì next cho nhanh, kinh doanh chả ai buôn lỗ bao giờ :D.
Đằng ấy chắc thơm lắm hỉ 🤣🤣🤣

duyawa

Xe tăng
Đù, mới tuần trc cũng có đứa lai chim cả 1 lô hàng nc hoa Channel bị ngấm nc bục hết box (có khi nó tự làm ướt cũng nên). Check mã code này nọ rồi bán tống bán tháo 280k/lọ, méo biết kiểu j:-B

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Đù, mới tuần trc cũng có đứa lai chim cả 1 lô hàng nc hoa Channel bị ngấm nc bục hết box (có khi nó tự làm ướt cũng nên). Check mã code này nọ rồi bán tống bán tháo 280k/lọ, méo biết kiểu j:-B
Trò của nó cả. Làm gì có :))

minhhai985

Xe lăn
trước e ít tiền mà cũng đòi dùng hàng VNXK, trả giá mấy lần giờ chả mua bán gì trên of.

Trạng thái
Thớt đang đóng